Tác giả Chủ đề: Duy Phước, Duy Xuyên - Cụ Hối 87T - Nghèo & bệnh con khuyết tật, tâm thần bất ổn.  (Đã xem 41110 lần)

Ngủ rồi quangduy

ThaiDzuy đã viết:
Trích dẫn
Hi quangduy,

Thaidzuy đã chuyển 200k CMTX T1/2013 cho cụ Hối qua TK của bạn. Nhờ bạn chuyển tiếp tới cụ. Cảm ơn bạn.

Thân mến,

Vâng, quangduy đã nhận được tiền CMTXT1/2013 của bác. QD sẽ chuyển đến gia đình cụ giúp bác. Chúc bác mạnh khỏe.

Ngủ rồi ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
Hi quangduy,

Thaidzuy đã chuyển 200k CMTX T1/2013 cho cụ Hối qua TK của bạn. Nhờ bạn chuyển tiếp tới cụ. Cảm ơn bạn.

Thân mến,

Từ đây người biết thương người...

Ngủ rồi quangduy

soccon95 đã viết:
Trích dẫn
Sóc xin lỗi cả nhà, cuối năm sóc bận quá kg vô diễn đàn quên mất trường hợp cụ Hối, hix. Cũng may có anh Thaidzuy ghé vai vào giúp cụ. Cám ơn anh, cô ngochanh, quang duy và cả nhà. Chúc mọi người đón xuân vui tươi hạnh phúc!
soccon95

Chúc soccon95 luôn mạnh khỏe. Thay mặt cho gia đình cụ Hối cảm ơn soccon95 thời gian qua.

Ngủ rồi soccon95

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Sóc xin lỗi cả nhà, cuối năm sóc bận quá kg vô diễn đàn quên mất trường hợp cụ Hối, hix. Cũng may có anh Thaidzuy ghé vai vào giúp cụ. Cám ơn anh, cô ngochanh, quang duy và cả nhà. Chúc mọi người đón xuân vui tươi hạnh phúc!
soccon95

Ngủ rồi quangduy

ThaiDzuy đã viết:
Trích dẫn
Chào cả nhà,

ThaiDzuy tiếp sức giúp đỡ cụ Hối với mức 200k/tháng.

Bạn Quangduy cho biết số Tài khoản VCB nhé. Bắt đầu từ tháng 1/2013.

Thân mến,

Cảm ơn bác ThaiDzuy, tài khoản VCB (Ta Quang Duy): 0651.000.620.487 chi nhánh Quảng Nam, Kính mến!

Ngủ rồi ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
Chào cả nhà,

ThaiDzuy tiếp sức giúp đỡ cụ Hối với mức 200k/tháng.

Bạn Quangduy cho biết số Tài khoản VCB nhé. Bắt đầu từ tháng 1/2013.

Thân mến,

Từ đây người biết thương người...

Ngủ rồi yugidazai

Cám ơn a quangduy :).
banbe6x đã viết:
Trích dẫn
Trường hợp cuả Cụ Hối hiện tại đã được CMTX 400.000đ gồm có :
- bác mgocthao 100.000đ/tháng
- bạn soccon95 200.000đ/tháng từ tháng 6 đến hết tháng 12-2012
- chị Châu 100.000đ/tháng từ tháng 6 đến hết tháng 12-2012

Mong cả nhà chung tay giúp cụ trong 4 tháng này ạ :)
Xin cám ơn.

Ngủ rồi quangduy

Cảm ơn yugidazai đã có sự quan tâm trường hợp này. Hiện giờ chị Định (con gái cụ Hối) vẫn đi quét dọn ở chợ mỗi ngày, thu nhập cũng đủ mua kẹp rau qua bữa, về phía cụ Hối thì hay chóng mặt và sức khỏe của cụ giảm sút đi nhiều khi tuổi của cụ dần bước đến tuổi 85. Với sự gợi ý của yugidazai và nếu có điều kiện thì gia đình chúng ta chung tay cùng giúp cụ vượt qua 4 tháng mùa lạnh ở miền Trung (từ tháng 1 - tháng 4), thường tuổi già sẽ rất khó khăn để chống chọi với cái lạnh. Thân ái!

Ngủ rồi yugidazai

Cám ơn a quangduy đã giúp trung chuyển cho cụ trong thời gian qua, mong anh cho biết có cần tiếp tục CMTX cho cụ Hối ko ạ? :)

Ngủ rồi quangduy

Vậy tháng 12 này là tháng cuối cùng CMTX cho gia đình cụ Hối. Mong rằng, trong thời gian đến, gia đình cụ nhận được thêm nhiều niềm vui. Cụ chuyển lời cảm ơn đến đại gia đình NTCM!

Ngủ rồi quangduy

Ngủ rồi quangduy

, chiều hôm qua, quangduy tranh thủ chuyển tiền CMTX T12 đến gia đình cụ Hối.

Ngủ rồi quangduy

quangduy đã nhận được tiền chuyển CMTX T12 cho cụ Hối. Thân

Ngủ rồi ngochanh

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
@quangduy: xin lỗi bạn nhé, không biết trục trặc gì lần nào chuyển, tiền cũng bị trả ngược về. Hic, Hôm nay ngochanh đã chuyển lại rồi, phiền bạn kiểm tra dùm nhé. Cám ơn nhiều!

Tài khoản trích nợ    0111000172792
Số dư tài khoản trích nợ hiện tại
Số tiền    200,000 VND
Số tiền bằng chữ    Hai trăm ngàn đồng
Tài khoản người hưởng    4202215007883
Tên người hưởng    Ta Quang Duy
Tên ngân hàng hưởng    Agribank Dien ban, Quang nam
Nội dung thanh toán   
Số lệnh giao dịch    2012120668511002
Thời gian    Ngày 20 tháng 12 năm 2012 07:57:40
Giao dịch thành công!
Cảm ơn Quý khách đã sử dụng dịch vụ của Vietcombank!

Ngủ rồi quangduy

ngochanh đã viết:
Trích dẫn
@quangduy: ngochanh đã chuyển dùm soccon95 200.000đ vào tk bạn (CMTX cụ hối tháng 12). Nhờ bạn chuyển giúp tới cụ Hối, cám ơn rất nhiều!
Thân

quangduy vẫn chưa nhận được tiền CMT12 (cụ Hối). Không biết có trục trặc gì không ngochanh ạ.