Tác giả Chủ đề: MIỀN TRUNG - SINH NHẬT NTCM LẦN V  (Đã xem 22490 lần)

Ngủ rồi gietthoigian0707

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Trả lời #161 vào: 17-01-2012 08:28:19
dautruong100cz đã viết:
Trích dẫn
[li]phuclehuu đã viết:[/li]
SẢN PHẨM ĐẤU GIÁ GÂY QUỸ CƯU MANG
THỜI GIAN: BẮT ĐẦU ??????? - KẾT THÚC LÚC 14h30 NGÀY 1/1/12
Người trúng đấu giá chuyển tiền vào thủ quỹ diễn đàn. Đề xuất toàn bộ tiền thu được ủng hộ CMX Miền Trung. Hàng trao tại chổ, đấu giá vắng mặt thì hàng sẽ chuyển đến đúng địa chỉ yêu cầu trong 72h sau. tiền cước bên nhận hàng thanh toán.
[li][ul]nguoithuhaihai đã viết:[/ul][/li]
Trích dẫn
gietthoigian tuyên bố dừng lại, ko tiếp tục tham gia đấu giá món hàng này nhưng cam đoan sẽ vận chuyển món hàng nặng 25kg đường kính 0,5m này đến tận nơi ng trúng đấu giá cư trú.
Ko khi buổi đấu giá đang khá sôi nổi.
Chào cả nhà!
DT100 may mắn đấu giá được hai món đồ trong dịp SN NTCM tại Huế ,nay nhờ các bác MT chuyển ra bắc cho em ,vì em ở xa,được về ăn tết khoảng hơn hai tuần ,bắt đầu từ 29 tết,đúng vào thời điểm ai cũng bận cả ,mong các bác thông cảm để dành chút thời gian giúp em với ạ,cách thức vận chuyển,thời gian thế nào các bác cho em biết ,em sẽ báo địa chỉ cụ thể sau.Về cước phí nhờ mọi người ứng trước em sẽ gửi lại trực tiếp hoặc thông qua DD .Cảm ơn mọi người nhiều ,chúc cả nhà chuẩn bị đón xuân an toàn,vui vẻ ,hạnh phúc! :laugh:
gietthoigian có tuyên bố rằng:sẽ vận chuyển hàng đấu giá miễn phí đến nơi trên quãng đường từ TP Vinh vào TP Cần Thỏ.Nhưng vấn đề của bác ddautruong100 gietgioigian 0707 có thể lo cho bác nhưng chắc phải ra năm bác ơi

Ngủ rồi dautruong100cz

Trả lời #160 vào: 17-01-2012 07:27:38
[li]phuclehuu đã viết:[/li]
SẢN PHẨM ĐẤU GIÁ GÂY QUỸ CƯU MANG
THỜI GIAN: BẮT ĐẦU ??????? - KẾT THÚC LÚC 14h30 NGÀY 1/1/12
Người trúng đấu giá chuyển tiền vào thủ quỹ diễn đàn. Đề xuất toàn bộ tiền thu được ủng hộ CMX Miền Trung. Hàng trao tại chổ, đấu giá vắng mặt thì hàng sẽ chuyển đến đúng địa chỉ yêu cầu trong 72h sau. tiền cước bên nhận hàng thanh toán.
[li][ul]nguoithuhaihai đã viết:[/ul][/li]
Trích dẫn
gietthoigian tuyên bố dừng lại, ko tiếp tục tham gia đấu giá món hàng này nhưng cam đoan sẽ vận chuyển món hàng nặng 25kg đường kính 0,5m này đến tận nơi ng trúng đấu giá cư trú.
Ko khi buổi đấu giá đang khá sôi nổi.
Chào cả nhà!
DT100 may mắn đấu giá được hai món đồ trong dịp SN NTCM tại Huế ,nay nhờ các bác MT chuyển ra bắc cho em ,vì em ở xa,được về ăn tết khoảng hơn hai tuần ,bắt đầu từ 29 tết,đúng vào thời điểm ai cũng bận cả ,mong các bác thông cảm để dành chút thời gian giúp em với ạ,cách thức vận chuyển,thời gian thế nào các bác cho em biết ,em sẽ báo địa chỉ cụ thể sau.Về cước phí nhờ mọi người ứng trước em sẽ gửi lại trực tiếp hoặc thông qua DD .Cảm ơn mọi người nhiều ,chúc cả nhà chuẩn bị đón xuân an toàn,vui vẻ ,hạnh phúc! :laugh:

Ngủ rồi daicatroc

Trả lời #159 vào: 11-01-2012 11:17:05
Sunny_night đã viết:
Trích dẫn
... nhưng có lẽ sắp tới em ko có nhiều thời gian, lại sắp theo chồng bỏ cuộc chơi ....

Làm gì có thằng nào nó dại thế em, còn lâu mới bỏ được nhé  :laugh:

Ngủ rồi gietthoigian0707

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Trả lời #158 vào: 11-01-2012 10:18:46
xuong rong đã viết:
Trích dẫn
hi cả nhà !
Em đồng ý với ý kiến anh gietthoigian. Trong tất cả các thành viên thì Sunny la người hiểu NTCM tường tận nhất và giangcoi có khả năng huy động cũng mạnh nhất. Chưa có gì thay đổi nhiều nên em nghĩ 2 người đừng từ chối.
Trước đây em cũng có 1 chức là trong tổ xác minh, ngay từ khi nhận chức cũng đã thấy không thể làm tốt vì quỹ thời gian có hạn không tham gia nhiều các hoạt động của Diễn đàn. Cuối thangs2 xuongrong sẽ chính thức xa Huế mọi người ạ.
Chúc NTCM Miền Trung phát triển vững mạnh nhé.

Chúc mừng em đến nơi miền đất mới,hy vọng em sẽ sống tốt.Anh đề cử em làm tổ trưởng tổ xác minh TP biển nhé

Ngủ rồi pquyen

Trả lời #157 vào: 11-01-2012 09:52:36
Sunny_night đã viết:
Trích dẫn
Hic, Suunny xin rút khỏi danh sách đề cử (trước khi bị đá văng ra,kaka :laugh: ). Em đùa tý nhưng có lẽ sắp tới em ko có nhiều thời gian, lại sắp theo chồng bỏ cuộc chơi nên mọi người hãy chọn xem có thành viên nào có thể thực hiện tốt nhất công việc để phụ tá cho Giangcoi nhé!
Giám đốc Giang còi thông báo tuyển thư ký  :P

@Sunny: vụ \\\"chống lầy\\\" đâu có ảnh hưởng gì tới \\\"cuộc chơi\\\" sao từ bỏ sớm vậy em?  :laugh:

Huế mà thiếu em là \\\"trống vắng\\\" lắm đấy!!!

Thân

Ngủ rồi xuong rong

Trả lời #156 vào: 11-01-2012 09:03:10
hi cả nhà !
Em đồng ý với ý kiến anh gietthoigian. Trong tất cả các thành viên thì Sunny la người hiểu NTCM tường tận nhất và giangcoi có khả năng huy động cũng mạnh nhất. Chưa có gì thay đổi nhiều nên em nghĩ 2 người đừng từ chối.
Trước đây em cũng có 1 chức là trong tổ xác minh, ngay từ khi nhận chức cũng đã thấy không thể làm tốt vì quỹ thời gian có hạn không tham gia nhiều các hoạt động của Diễn đàn. Cuối thangs2 xuongrong sẽ chính thức xa Huế mọi người ạ.
Chúc NTCM Miền Trung phát triển vững mạnh nhé.

Ngủ rồi gietthoigian0707

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Trả lời #155 vào: 11-01-2012 07:09:47
Tạm thời như gietthoigian0707 đề xuất,khi nào sunlai bỏ cuộc chơi thì sẽ có gấu(cỏ may) của giangcoi nhé

Ngủ rồi trinhtienqtri

• Rất Tích Cực
  • Thích 0
Trả lời #154 vào: 11-01-2012 06:42:16
@sunlight viết:

...lại sắp theo chồng bỏ cuộc chơi...

Sunlight theo anh mần chi mà phải bỏ cuộc chơi em, cứ chơi tiếp đi chứ sao lại bỏ sân chơi tuyệt vời này.

Ngủ rồi phuclehuu

• Lười Ăn - Chăm tán gái!
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1800
  • Lười ăn, chăm tán gái!
Trả lời #153 vào: 10-01-2012 23:09:45
Hự hự hự!

Lần thứ 2, từ khi tham gia các hoạt động diễn đàn; tớ chứng kiến và lần nào cũng thế, ngậm ngùi về niềm tin và bản ngã.

Buồn!

Cố lên các bạn, hãy nhân ái cùng nhau. Vì chúng ta ở đây để tự thân tin vào lòng nhân ái!

................................................................

Bước dài _ Không vội vã!

Ngủ rồi Sunny_night

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 11
Trả lời #152 vào: 10-01-2012 22:47:52
Hic, Suunny xin rút khỏi danh sách đề cử (trước khi bị đá văng ra,kaka :laugh: ). Em đùa tý nhưng có lẽ sắp tới em ko có nhiều thời gian, lại sắp theo chồng bỏ cuộc chơi nên mọi người hãy chọn xem có thành viên nào có thể thực hiện tốt nhất công việc để phụ tá cho Giangcoi nhé!
Giám đốc Giang còi thông báo tuyển thư ký  :P

“Thở vào thở ra
Là hoa tươi mát, là núi vững vàng,
Nước tĩnh lặng chiếu, không gian thênh thang...\"

Ngủ rồi gietthoigian0707

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Trả lời #151 vào: 10-01-2012 18:57:24
doankhanhly đã viết:
Trích dẫn
Comay viết:

Tổ trưởng: Gietthoigian0707 (anh Huy)
Tổ phó : Giangcoinamtruoc ( anh Giang)

Doankhanhly đồng ý với ý kiến của comay  :P

Mọi người muốn giết anh hả?Anh cũng muốn lắm chứ nhưng mà lực bất tòng tâm mấy em ơi,bản thân anh đã làm được gì đâu hơn nữa thời gian cũng ko có nhiều.Cho anh làm lính cũng được,có gì anh sẽ ủng hộ mọi người nhé.gietthoigian0707 đề xuất như sau:
1.giangcoinamtruoc:tổ trưởng
2.sunny_night:tổ phó kiêm thủ quỹ

Ngủ rồi lacquan

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #150 vào: 10-01-2012 18:02:47
em thấy ai cũng có năng lực và lòng nhiệt huyết như nhau,phần trọng trách này em nghĩ ai đảm nhiệm cũng hợp lí hết.Nhưng em biết tổ chức nào cũng có người trưởng và người phó,thủ quỷ cũng là người quan trọng không kém vì vậy đã thế thì có 3 người đủ năng lực sao mọi người ko bình chọn cho nó hợp lý hơn.
1.anh gietthoigian0707 tổ trưởng.
2.anh giangcoinamtruoc tổ phó.
3.chị sunni_night thủ quỷ.
cố lên mấy anh chị nhé tổ chức hoạt động diễn đàn ngày càng thành công hơn nữa.
  :blush:  :blush:  :blush:  :blush:

Ngủ rồi Khánh Ly

• Thành Viên Gắn Kết
  • Rất Tích Cực
  • Thích 11
Trả lời #149 vào: 10-01-2012 15:44:23
Comay viết:

Doankhanhly đồng ý với ý kiến của comay  :P

Ngủ rồi comay_a2n

Trả lời #148 vào: 10-01-2012 12:47:52
Anh Phuclehuu đã viết:

Nhóm Huế:

Tổ trưởng: Giangcoinamtruoc (Giang)
Tổ Phó : Sunny_night (Huyền Trang)

Comay xin có ý kiến thế này, mọi người đưa ra ý kiến của mình, rồi chủ nhật tuần tới vào ngày 15/01/2012 tổng kết nồi cháo Huế chúng ta sẽ  có kết quả chính thức thông báo cho cả nhà rõ.

Riêng Comay thì:

:P  :silly:   :P

Ngủ rồi phuclehuu

• Lười Ăn - Chăm tán gái!
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1800
  • Lười ăn, chăm tán gái!
Trả lời #147 vào: 10-01-2012 04:21:37
Đây nữa nì daicatroc:

Và cái này mới hấp dẫn: