Tác giả Chủ đề: MIỀN TRUNG - SINH NHẬT NTCM LẦN V  (Đã xem 22472 lần)

Ngủ rồi truonghylan

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #41 vào: 19-12-2011 09:22:15
cho dang ky them 3 thanh vien o Hue nhe.
   31 truonghylan
   32 haynhotoi
   33 fast

Ngủ rồi xuong rong

Trả lời #40 vào: 19-12-2011 09:12:58
Chào anh em, bà con thân hữu và thân yêu !
Em xin phép cả nhà cho miếng đất thơm tho của topic này nhé. Báo cáo với cả nhà mừng là em đang đến dần cái đích là “chống được lầy” tập 1 vào đúng cái ngày 1/1/2012, trùng với sự kiện to lớn sinh nhật NTCM (vụ này có dàn xếp trước).
Chương trình sinh nhật NTCM miền trung, em thống nhất và đăng ký tham gia cho đến 15h30. Từ sau 15h30, em trân trọng kính mời cả nhà mình đến chung vui, chia sẽ và tiếp thêm dũng khí cho em để em vững tâm bước vô 1 hành trình mới gian nan và nhiều thử thách. Nhà mình ở xa quá nên em không gửi được thiệp nên rất mong mọi người thông cảm nhận lời mời trên thay cho thiệp mời cả nhà nhé.
Thời gian: 15h30 ngày 1/1/2012
Địa điểm: Khách sạn Nguyễn Huệ - 100 Nguyễn Huệ, TP Huế

Ngủ rồi conmaitimnhau_2525

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #39 vào: 19-12-2011 09:01:03
cho mình đăng ký 2 xuất nhé, giangcoi ơi nhớ gọi em đi sớm đến giúp giangcoi khâu tiếp khách hj.
Thân chào

Ngủ rồi phuclehuu

• Lười Ăn - Chăm tán gái!
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1800
  • Lười ăn, chăm tán gái!
Trả lời #38 vào: 19-12-2011 08:22:47
Có một số mặt hàng đấu giá, tương đối có giá trị của daicatroc và ..... Còn ai nữa chưa biết .. vv ...vv ).

Hỏi ý kiến BQT và mọi người: Nên chăng lập topic đấu trước. Thời hạn kết thúc: tiếp diễn và chốt ngay buổi off. Để tất cả mọi nơi đều có thể tham gia online, thời điểm cuối tham gia bằng SMS và khả năng thành công lớn.

Thân mến!

Bước dài _ Không vội vã!

Ngủ rồi nguoithuhaihai

Trả lời #37 vào: 18-12-2011 23:28:38
Cám ơn các bạn NTCM Huế đã sắp xếp bước đầu. Tạm chốt lại như sau:

Họp mặt mừng SN NTCM lần V

-Thời gian: Ngày 01-1-2012 (Chủ nhật)
-Địa điểm  : TP Huế, Nhà hàng Phú Mỹ Hưng II (37/187 Phan Đình Phùng, gần siêu thị Big C

-Chương trình: (Dự kiến)
+9h30 – 10h00: Đón khách
+10h00-10h10: Tuyên bố lí do, Giới thiệu chương trình
+10h10- 10h30: Phần trình bày của BQT
+10h30-11h00: Trao đổi, hiến kế của các thành viên xung quanh hoạt động NTCM
+Từ 11h00: Thổi nến mừng  SN + Tiệc trưa + Đấu giá (xen kẻ) Văn nghệ

-Chương trình 2:
Từ 15h30 dự tiệc cưới thành viên NTCM Huế

Lưu ý:
*Đây là chương trình  dự kiến, mời thêm ý kiến cho  thêm phong phú, hấp dẫn nhé
*Địa điểm: Nên chọn dứt khoát tại Phú Mỹ Hưng. Đề nghị Sunny9 đặt chỗ trước - cho 4 bàn (40 người)
*Kinh phí liên hoan: Đóng góp tiền túi
* Kinh phí tổ chức : Trang trí, âm thanh ánh sáng...: Có thể trích quỹ, hỗ trợ cho cả 3 miền (Đề nghị bác HMHai & Tổ điều phối nghiên kiú)

Thành viên tham dự:
(Vậy là Huế đã xí chỗ 2 bàn rồi)

Quảng Trị: khoảng 1 bàn
QN-ĐN: đã đăng ký 1 bàn
21-Phuclehuu
22-Gấu mẹ
23-linhthuc
24-nguoithuhaihai
25-tinatani
26-fly&sky
27-lacdo
28-(tài xế)
29-mgocthao
30-LTBN
(mời QN ĐN đăng ký tiép nhé)

Ngủ rồi pcthang

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #36 vào: 18-12-2011 23:04:44
Sunny_night đã viết:
Trích dẫn
Chiều hôm nay các thành viên của Huế đã tập trung đi tìm địa điểm tổ chức SN sắp tới của DD. Sau khi đi khảo sát, cả nhóm quyết định chọn quán Phú Mỹ Hưng II (37/187 Phan Đình Phùng, nhưng hay đi từ đường Nguyễn Huệ vào, gần siêu thị Big C. Quán đáp ứng được các tiêu chí: có không gian riêng khá rộng rãi, có chỗ để thiết kế một sân khấu nho nhỏ, có chỗ để xe ô tô (mấy cái cũng vô tư, sợ ko có ô tô thui), khuyến mãi một dàn Karaoke và quan trọng nhất là Ngon, bổ, rẻ...
Tuy nhiên mới chỉ là khảo sát, mọi người nếu biết thêm quán nào cũng đáp ứng được các tiêu chí trên thì thông báo trên DD để có thể tới CN tuần sau chúng ta sẽ đi thêm và quyết định đặt chỗ luôn, vì hôm đó ngày Tết DL nhiều người kéo nhau đi ăn nhậu nên cần đặt chỗ sớm một chút.
Anh 22 và chị Linhthuc đại diện cho BQT Miền Trung cũng cho biết ý kiến để chúng em vạch kế hoạch cụ thể hơn ạ.
Đề nghị mọi người đăng ký danh sách, đến CN tuần tới sẽ chốt sơ bộ để tính toán, kể cả các thành viên Huế. Bạn nào có người đi kèm thì cũng thông báo nhé!  :)  :)
Phần trang trí và thiết kế sân khấu sẽ do anh Slim và chị Khanhly phụ trách, mọi người ai có năng khiếu gì thì đăng ký nhé!
Em xin thống kê danh sách đăng ký tham gia, các bác đăng ký sau thì viết số thứ tự liền kề luôn cho tiện theo dõi nhé!

1. Giangcoinamtruoc
2. Comay
3. Slim
4. Gietthoigian
5. Votka  - Huế
6. Quat - Huế
7. Phong1992 - Huế
8. Mai132 - Huế
9. Sunny_night - Huế
10. Boulevard - Huế
11. Dinhngochuu - Huế
12. Doankhanhly - Huế
13. Xuong rong - Huế
14. Nguyenthy - Huế
15. Duycuong - Huế
16. Chị Thủy - Huế
17. mattahuong - Huế
18. Annahong - Huế
19.Mhrau - Đà Nẵng
20.Bichthuy_md - Đà Nẵng
...

Các bạn nối dài danh sách theo thứ tự nhé! Riêng nhóm QT mình chưa viết ai vào vì để  các bạn đăng ký theo nhóm luôn.
các anh chị, các bạn ở Quảng Nam - Đà Nẵng hoặc các tỉnh thành khác nếu có tham gia thì ucngx đăng ký giùm luôn ạ!

Các thành viên Huế chu đáo quá, cám ơn các thành viên nhiều. Tg và Sn như đang trước mắt của cả nhà. Chờ!
Thân!

Ngủ rồi Sunny_night

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 11
Trả lời #35 vào: 18-12-2011 20:46:56
daicatroc đã viết:
Trích dẫn
Sunny_night đã viết:
Trích dẫn
.....Ai đấu giá món này xong phải tặng cho Sunny nhé!.....

Các Bác Miền trung ghi nhớ giúp em vụ này nhé, ai đấu giá trúng  món quà em gửi thì sẽ tặng lại cho Sunny. :laugh:
@ Sunny: Em thích thương hiệu nào sau đây để Daica thu xếp gửi vào một bịch: OK, Trust, Durex....... :laugh:

Sáng nay em đã nhận hàng của bác Daicatroc, ngồi ngắm cả buổi mê mẩn, thích thú...  :P  :P  :P
Nên các bác nào đấu giá món này thì nhớ tặng cho Sunny như yêu cầu của chủ đồ đấu giá nhé!

“Thở vào thở ra
Là hoa tươi mát, là núi vững vàng,
Nước tĩnh lặng chiếu, không gian thênh thang...\"

Ngủ rồi Sunny_night

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 11
Trả lời #34 vào: 18-12-2011 20:44:08
Chiều hôm nay các thành viên của Huế đã tập trung đi tìm địa điểm tổ chức SN sắp tới của DD. Sau khi đi khảo sát, cả nhóm quyết định chọn quán Phú Mỹ Hưng II (37/187 Phan Đình Phùng, nhưng hay đi từ đường Nguyễn Huệ vào, gần siêu thị Big C. Quán đáp ứng được các tiêu chí: có không gian riêng khá rộng rãi, có chỗ để thiết kế một sân khấu nho nhỏ, có chỗ để xe ô tô (mấy cái cũng vô tư, sợ ko có ô tô thui), khuyến mãi một dàn Karaoke và quan trọng nhất là Ngon, bổ, rẻ...
Tuy nhiên mới chỉ là khảo sát, mọi người nếu biết thêm quán nào cũng đáp ứng được các tiêu chí trên thì thông báo trên DD để có thể tới CN tuần sau chúng ta sẽ đi thêm và quyết định đặt chỗ luôn, vì hôm đó ngày Tết DL nhiều người kéo nhau đi ăn nhậu nên cần đặt chỗ sớm một chút.
Anh 22 và chị Linhthuc đại diện cho BQT Miền Trung cũng cho biết ý kiến để chúng em vạch kế hoạch cụ thể hơn ạ.
Đề nghị mọi người đăng ký danh sách, đến CN tuần tới sẽ chốt sơ bộ để tính toán, kể cả các thành viên Huế. Bạn nào có người đi kèm thì cũng thông báo nhé!  :)  :)
Phần trang trí và thiết kế sân khấu sẽ do anh Slim và chị Khanhly phụ trách, mọi người ai có năng khiếu gì thì đăng ký nhé!
Em xin thống kê danh sách đăng ký tham gia, các bác đăng ký sau thì viết số thứ tự liền kề luôn cho tiện theo dõi nhé!

1. Giangcoinamtruoc
2. Comay
3. Slim
4. Gietthoigian
5. Votka  - Huế
6. Quat - Huế
7. Phong1992 - Huế
8. Mai132 - Huế
9. Sunny_night - Huế
10. Boulevard - Huế
11. Dinhngochuu - Huế
12. Doankhanhly - Huế
13. Xuong rong - Huế
14. Nguyenthy - Huế
15. Duycuong - Huế
16. Chị Thủy - Huế
17. mattahuong - Huế
18. Annahong - Huế
19.Mhrau - Đà Nẵng
20.Bichthuy_md - Đà Nẵng
...

Các bạn nối dài danh sách theo thứ tự nhé! Riêng nhóm QT mình chưa viết ai vào vì để  các bạn đăng ký theo nhóm luôn.
các anh chị, các bạn ở Quảng Nam - Đà Nẵng hoặc các tỉnh thành khác nếu có tham gia thì ucngx đăng ký giùm luôn ạ!

“Thở vào thở ra
Là hoa tươi mát, là núi vững vàng,
Nước tĩnh lặng chiếu, không gian thênh thang...\"

Ngủ rồi mhrau

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #33 vào: 17-12-2011 16:25:42
Hôm đó có thể vợ chồng mhrau đang ở nhà, nên xin đăng ký trước 2 xuất ạ.
Thân mến!

Ngủ rồi trinhtienqtri

• Rất Tích Cực
  • Thích 0
Trả lời #32 vào: 13-12-2011 22:29:31
Thưa bác giangcoi tính hạ gục anh em phái mạnh để hôm mai một mình đọc chiếm chị em đó ạ.

Ngủ rồi nguoithuhaihai

Trả lời #31 vào: 13-12-2011 21:02:45
giangcoinamtruoc đã viết:
Trích dẫn

(Lưu ý cá nhân giangcoi tiếp từ 05h/31/12/2012 tại Đường Trịnh Công Sơn)

Xời! 5h sáng ngày 31-12 đã ra đường giữa tiết trời lạnh tái tê để chờ đón bạn đến dự họp mặt lúc 10h ngày 1-1.  :silly:

@Mời pà con QN ĐN đăng ký tham dự để BTC bố trí, sắp xếp nào!

Ngủ rồi Annahong_127

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #30 vào: 13-12-2011 19:05:07
cho em tham gia với cả nhà nhé! Em xuất phát tại Huế, em xin làm một chân lon ton, có gì anh chị liên lạc với em qua số điện thoại: 01698467874 :laugh:

Ngủ rồi trinhtienqtri

• Rất Tích Cực
  • Thích 0
Trả lời #29 vào: 13-12-2011 08:30:33
(Lưu ý cá nhân giangcoi tiếp từ 05h/31/12/2012 tại Đường Trịnh Công Sơn)

Tiếp 1 mình hay tiếp cả đội rứa, có đồng minh ko để em còn tính. Đừng liều mạng nghe anh Giang

Ngủ rồi pcthang

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #28 vào: 12-12-2011 23:30:06
He he, em chào cả nhà, có văn nghệ văn gừng gì thì cho em một chân nhé! Hát khung hay nhưng đang máu nên hi vọng sẽ hét tốt nè. Thank thank!
Thân!
Chưa đến ngày mà lòng rạo rực như đang say, khổ thân!

Ngủ rồi giangcoinamtruoc

• Tồn tại hay không tồn tại!
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 0
Trả lời #27 vào: 12-12-2011 19:58:57
Chào cả nhà sau một hồi im hơi lặng tiếng vì bận ôn thi, giangcoi sẽ gắng vác cùng các thành viên ở Huế (phụ trách khâu ngoại giao) tiếp các vị khách quý đến tham dự sinh nhật DD.
Để tạo điều kiện thuận lợi cho khâu tổ chức đề nghị mọi người nhanh chóng đăng ký và liên lạc với gianngcoi để sắp xếp công việc!
Mọi người liên lạc với giangcoi qua số đt : 0988 152 205
(Lưu ý cá nhân giangcoi tiếp từ 05h/31/12/2011 tại Đường Trịnh Công Sơn)