Tác giả Chủ đề: Quảng Lợi, Quảng Điền - Bé Kiều Nhi - Mồ côi Cha mẹ  (Đã xem 13432 lần)

Ngủ rồi xuong rong

Cảm ơn veron, xuongrong đã nhận được tiền của bạn. Mình sẽ chuyển tháng 3 lại cho giangcoinam trước nhé. Chúc bạn vui.

Ngủ rồi veron1201

Giờ mới thấy tin của xuongrong. Mình đã chuyển tiền tháng 01,02, 03/2012 cho bạn. Thôi thì bạn cố gắng chuyển luôn tháng 03 tới bé hoặc chuyển sang tài khoản của bác giangcoinamtruoc vậy. Cám ơn bạn.

Ngủ rồi xuong rong

Hi all !
Sắp tới do chuyển nơi ở nên chắc xuongrong không thể nhận trung chuyển được CMTX tới bé Kiều Nhi. Hiện tại chỉ còn chị Muathu và veron 1201 CMTX bé (1 người 200k/1 tháng. Trường hợp này xuongrong sẽ chuyển lại cho giangcoi trung chuyển hộ, em báo để chị muathu và veron chuyển tiền CMTX hàng tháng cho bé Nhi vào tài khoản giangcoinamtruoc.
Em đã trung chuyển CMTX đến tháng 2/2012. CMTX thangs3 giangcoinamtruoc phu trah nhé.
Giangcoinamtruoc ơi ! Vất vả thêm cho anh rồi nhưng cố gắng giúp em. Anh báo thông tin số TK để mọi người biết nhé. Thỉnh thoảng cho em biết thông tin về bé với.
Thân @ !

Ngủ rồi giangcoinamtruoc

• Tồn tại hay không tồn tại!
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 0
Ngày 07/01/2012 Giangcoi và Comay tranh thủ lúc đi trồng CMX đã trao 800k tiền CMTX tháng 12 và tháng 01/2012 đến em.

Ngủ rồi veron1201

Mình đã chuyển tiền CMTX T10, 11, 12/2011. Xuongrong check giúp nhé.

Ngủ rồi dautruong100cz

DT100 đã hoàn thành cam kết 1 năm và xin ngừng CMTX trường hợp bé Kiều Nhi.Chúc bé luôn ngoan và khỏe mạnh!

Ngủ rồi MuaNgauSaigon

• Tích Cực
  • **
  • Thích 0
Cảm ơn còi đã chu đáo...   :)  :)  :)  :)

Mến,

(....qua phòng anh lấy vài bộ áo quần cho bé Nhi với nhé! )

Ngủ rồi giangcoinamtruoc

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 0
Xuongrong ơi! Tháng này chuyển tiền thì qua phòng anh lấy vài bộ áo quần cho bé Nhi với nhé! Cảm ơn em nhiều!

Ngủ rồi slim

• Tích Cực
  • **
  • Thích 0
Hình ảnh chuyến đi:

Đoạn đường phải cởi giày dép

Ngủ rồi giangcoinamtruoc

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 0
11h trưa ngày 15 tháng 10 năm 2011 giangcoi, slim, lacquan, comay.
Đã trung chuyển số tiền CMTX 600.000đ đến nhà bé Kiều Nhi!
Sức khoẻ cháu vẫn bình thuờng nhưng hơi biếng ăn,Bà đã cho cháu uống thêm sữa mỗi ngày để bổ sung dinh duỡng.Hôm đến thăm bé đang ngủ, nhìn trông rất thuơng!

( Hôm đi xác minh nên tranh thủ trung chuyển giùm cho Xuongrong luôn giữa đuờng ngập lụt nuớc lênh láng và chảy xiết, may mà các thành viên vẫn vững vàng cùng chiếc xe đến đích.Sẽ gửi ảnh lên sau cả nhà nhé! )

Ngủ rồi Muathu

• Tin vào lòng nhân ái!
  • Tích Cực
  • **
  • Thích 2
  • Tin vào lòng nhân ái!
Mấy hình ảnh hay quá! Bé Kiều Nhi lớn rồi đó,same same với con gái mình rồi. Nhìn thấy thương...Cảm ơn mọi người!

Thông qua TK Linhthuc, Muathu đã chuyển 200k/CMTX/T10 cho bé Kiều Nhi vào TK Xươngrong. Xuongrong check và trung chuyển giúp nhé. Cảm ơn nhiều hen!

Muathu

Ngủ rồi slim

• Tích Cực
  • **
  • Thích 0
Hình ảnh tặng quà Trung thu cho bé Kiều Nhi:

Ngủ rồi veron1201

Mình đã chuyển CMTX T9 cho bé Kiều NHi, bạn Xu7o7ngrong check giúp. Cám ơn bạn.

Ngủ rồi Muathu

• Tin vào lòng nhân ái!
  • Tích Cực
  • **
  • Thích 2
  • Tin vào lòng nhân ái!
Thông qua TK Linhthuc, Muathu đã chuyển 200k/CMTX/T9 cho bé Kiều Nhi vào TK Xươngrong. Xuongrong check và trung chuyển giúp nhé. Cảm ơn nhiều hen!

Muathu

Ngủ rồi penguin

Quỹ đã chuyển 50.000VND vào tài khoản Xuongrong. Nhờ em chuyển tới gia đình Kiều Nhi cùng tiền CMTX tháng 9 của mọi người.
Cảm ơn em!