Tác giả Chủ đề: Phú Phong, Hương Khê - Nguyễn Thị Nhung (SV) - Gia đình khó khăn  (Đã xem 33771 lần)

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
Em post thông báo đóng học phí lên cả nhà cùng chung tay giúp nhé.

Thân.

Ngủ rồi nhunghk

Con chào các bác các cô,các chú trong diễn đàn mình ạ!  :)
Con mới biết thông tin chính xác về học phí năm nay của chúng con là 8 triệu đồng một năm tức 4 triệu đồng/1 học kì  :( . Hoàn cảnh khó khăn của gia đình con những tấm lòng hảo tâm luôn dõi theo con cũng đã thấu hiểu. Khoản tiền học phí này là quá lớn và ngoài khả năng của mẹ con. Con mong mọi người có thể chung tay giúp đỡ khoản tiền học phi này cho con ạ. Mong tấm lòng giúp đỡ của diễn đàn minh!
Con xin chân thành cảm ơn!
Thân!

Ngủ rồi nhunghk

Chào các bác, các chú các cô và anh chị trong diễn đàn!
Hôm nay con mới lên để cập nhật thông tin cho mọi người được.
Hè vừa rồi là một mùa hè ý nghĩa vô cùng của con khi cùng những người bạn tốt tham gia những hoạt động tình nguyện nhằm tiếp sức tới trường cho các trẻ em vùng cao và cũng đồng thời giúp đỡ gia đình công việc đồng áng phần nào.
Ba con nay chuyển từ Vinh về chạy ở Hà Tĩnh vì vừa mới có tuyến xe bus từ Hương Khê đi lên thành phố Hà Tĩnh nên đường đi thuận lợi hơn nhiều.
Vì hoàn cảnh không cho phép nên ba con chỉ đủ tiền để lọc máu định kì chứ không có tiền để thuốc thang thêm nên tình hình sức khỏe không tốt lắm. Hè rồi huyết áp có khi lên rất cao phải đi cấp cứu. Em trai con đi học nghề giờ cũng phải nghỉ dở để có tiền cho ba đi chạy thận. Kì rồi con tổng kết chỉ được 7.72 thôi, được loại khá. Em gái con thì học khá tốt được tuyên dương vì có thành tích tốt trong học tập và thể thao và là liên đội trưởng giỏi.
Năm học mới sắp bắt đầu lại bộn bề suy nghĩ với mẹ của con. Vẫn mong sự giúp đỡ từ các cô các bác và các thành viên trong diễn đàn.
Con xin chân thành cảm ơn!

Ngủ rồi nhunghk

Chào cả nhà!
Em đã nhận tiền cmtx của ba ktsDzi tháng 7,8,9 rồi ạ, tổng là 900.000 đồng.
Em cảm ơn ba Di nhiều ạ.
Thân.

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
Cảm ơn Nhung cập nhật nhận tiền đầy đủ, em thông tin cả nhà biết cuộc sống hiện tại, gia đình và kết quả học tập nhé. Thanks em.

Ngủ rồi nhunghk

Chào cả nhà!
Em đã nhận CMTX của anh Jotun của 3 tháng 7,8,9 là 900,000 đồng ạ!Em cảm ơn anh nhiều ạ!
Thân!

Ngủ rồi nhunghk

Chào cả nhà!
Em đã nhận tiền cmtx tháng 6 là 300k của ba ktsDzi rồi ạ!
Thân!

Ngủ rồi nhunghk

Chao ca nha!
Ba KtsDzi da gui tien cmtx thang 5 300k cho em roi a.
Than!

Ngủ rồi nhunghk

Chào mọi người!
Ba KtsDzi đã chuyển tiền cmtx 300k vào tài khoản của em rồi ạ.
Thân!

Ngủ rồi getdown_sky

Getdown_sky up hộ nhung_hk biên lai đóng học phí

Ngủ rồi nhunghk

Chào mọi người!
Em đã nhận được tiền cmtx của anh Jotun Cho tháng 4,5,6 rồi, tổng cộng là 900.000 đồng, Ba KtsDzi cũng đã gửi tiền cmtx tháng 4 cho em luôn rồi là 300.000 ngàn đồng. Em cảm ơn anh Jotun và Ba KtsDzi rất nhiều.
Thân!

Ngủ rồi nhunghk

Dạ, năm ngoái em cũng vào đó xem thế mà năm nay em lại quên mất  :( ... Thiệt là hậu đậu chị à. Em đã nộp tiền học phí rồi chị ạ. Em cảm ơn mọi người rất nhiều.

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
nhunghk đã viết:
Trích dẫn
Hic, tại em không thấy ở trong topic của em nên em mới hỏi nà. Em quên mất tiu à. Em đi kiểm tra tài khoản rồi. Sang tuần em sẽ đi nộp học phí rồi up hình lên sau ạ. Em cảm ơn chị nhiều nhen.

Hi Nhung & mọi người,

Thủ quỹ Thocon khá bận công việc của mình nên không thể cập nhật chuyển tiền trong từng topic được. Các khoản nhận và chuyển CMKTX đã được cập nhật trong topic CMKTX của từng tháng, các bạn chịu khó xem trong topic đó và kiểm tra tài khoản trước nhé.

Thân,

Ngủ rồi nhunghk

Hic, tại em không thấy ở trong topic của em nên em mới hỏi nà. Em quên mất tiu à. Em đi kiểm tra tài khoản rồi. Sang tuần em sẽ đi nộp học phí rồi up hình lên sau ạ. Em cảm ơn chị nhiều nhen.

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
nhunghk đã viết:
Trích dẫn
Chao ca nha!
Em mai van chua nhan duoc thong bao chuyen tien nop hoc phi. Vay dien dan minh da chuyen tien chua vay a? Neu chuyen roi thi co the thong bao de em di kiem tra a!Than!

Hi Nhung,
Chị Thỏ đã chuyển 2.500.000đ học phí TK em ngày 24/02 theo số TK này. Em đã nhận được khoản này chưa?
số tk:0161001597019
chủ tk: Nguyễn Thị Nhung

24/02/2014 2,503,300.00 .Chuyen tien hoc phi em Nung o Ha Tinh qua TK NTNhung