Tác giả Chủ đề: Phú Phong, Hương Khê - Nguyễn Thị Nhung (SV) - Gia đình khó khăn  (Đã xem 33505 lần)

Ngủ rồi xulanhphanlan

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 101
Oh tốt rồi tốt rồi,học phí kg còn là nỗi lo nữa rồi,chỉ còn việc chăm học ra trường loại khá giỏi là ok rồi con ah,cố gắng và luôn cố gắng lên con nhé,mọi người luôn dõi bước con đi.

Thân

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Chào cả nhà !

Chúng ta sẽ điều chuyển 8,000,000đ từ chương trình Miền Bắc - NTCM - Tiếp sức Mùa thi 2014  qua để giúp phần đóng  học phí cho Nhung.

@Thocon:: Em thực hiện dùm nhé.

Xin cảm ơn sự chung tay của cả nhà và chúc Nhung học tập tốt.

Thân.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi nhunghk

Con gửi lời chào kính mến đến những tấm lòng nhân ái trong diễn đàn mình.
Những ngày đầu tháng 10 của Huế đã se se lạnh đủ khiến người ta phải khoác chiếc áo gió. Giã từ những ngày hè oi ả, nóng đến nhức óc. Thương về miền trung, hết những ngày nóng hối hả là những ngày mưa gió lạnh.
Thấm thoắt con cũng đã nhận được sự yêu thương của diễn đàn mình 3 năm, giờ con đã là sinh viên năm cuối.
Nhớ mới ngày nào chạy vội vã từ trường về để anh chị bên diễn đàn mình tới xác minh, mồ hôi nhễ nhãi mà vui biết bao nhiêu. Nay cũng sắp ra trường, sắp tự lập trên đôi chân mình, rồi mong có một ngày vững bước để quay trở lại giúp đỡ cho những hoàn cảnh khó khăn như bản thân con. Thương lắm.
Con xin gửi lời cảm ơn sâu sắc đến những tấm lòng đã luôn dõi theo, kịp thời động viên và hỗ trợ cho con trong những năm tháng qua. Bao nhiêu lời cũng chẳng thể nào nói lên hết niềm tri ân này của con, con xin ghi lòng để mai này đưa những yêu thương đã nhận được tỏa ra muôn nơi.
Ba con vẫn chạy thận đều, nhưng nay tim cũng không còn tốt chuyển qua giai đoạn suy tim. Mẹ vẫn tất bật sớm hôm. Mới rồi đi khám thì phát hiện thêm thoái hóa cột sống cổ. Những ngày cơ hàn in hằn lên những đốt sống của mẹ, thoái hóa cột sống thắt lưng, nay thoái hóa cột sống cổ, cũng đã mấy tháng rồi vì lo chạy tiền thuốc uống, tiền lo cho cha mà mẹ cũng chẳng gửi được tiền cho con. Nên mặc dù là năm cuối, phải đi thực tập giữa hai nơi Đà Nẵng và Huế nhưng con vẫn phải tranh thủ làm thêm mới đủ tiền lo chi phí đi lại, ăn ở của 2 nơi. Năm cuối rồi mà bao nhiêu việc, nhiều đêm con không ngủ được, thao thức rồi chỉ biết lấy tay quẹt đi những dòng nước mắt khóc thương cho số kiếp nghèo, bệnh tật của cha mẹ, phận làm con mà chưa thể nào giúp đỡ và báo hiếu cho mẹ cha. Giờ lại thêm khoản học phí 8,000,000 đồng của năm nay làm con thêm phần buồn thương. Nhưng con biết mình không đơn độc trên thế gian này. Con xin đăng lên đây. Mong sự giúp đỡ của những tấm lòng nhân ái của mọi người. Con xin chân thành cảm ơn các bác, cô, chú.
Kính mến và trân trọng.

Ngủ rồi nhunghk

Con xin chào cả nhà.
Con xin thông báo kết quả học tập năm học thứ 5 vừa rồi cho mọi người ạ.
Năm vừa rồi con tổng kết được 7,56. Rèn luyện tốt.
Ba KtsDzi đã gửi tiền cưu mang tháng 9 cho con.
Trân trọng.

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Chúc Nhung học tập tốt !

BS

Ngủ rồi nhunghk

Kính chào cả nhà.
Con đã nhận được tiền CMTX của tháng 7,8,9 của anh Jotunx và tháng 7,8 của ba KtsDzi. Con xin chân thành cảm ơn tấm lòng của ba và anh.
Chúc các bác, các cô, các chú trong diễn đàn một tháng 9 bình an và nhiều may mắn.
Trân trọng.

Ngủ rồi nhunghk

Con kính chào cả nhà,
Con đã nhận được tiền CMTX tháng 4,5,6 của ba nuôi KtsDzi và anh Jotunx.
Con xin chân thành cảm ba KtsDzi và anh Jotunx rất nhiều ạ.

Ngủ rồi nhunghk

Con kính chào cả nhà.
Con đã nộp xong học phí kì II, và kì I rồi, nhưng giờ con mới post hình biên lai thu tiền học phí được ạ.
Con cảm ơn và trân trọng tấm lòng của chú XuLanhPhanLan và chú Franktran02 đã giúp đỡ con khoản tiền rất quan trọng và ý nghĩa nói trên. Một lần nữa xin chân thành cảm ơn hai chú và cảm ơn diễn đàn đã cưu mang giúp đỡ con.
Thân.

Ngủ rồi nhunghk

Kính chào các cô, các chú và các bác trong diễn đàn!
Con mới vào diễn dàn mà tìm mãi mới thấy bài của mình  :S . Con đã nhận được tiền cưu mang thường xuyên của tháng 1,2,3 của anh jotunx và của ba KtsDzi. Con xin cảm ơn anh Jotunx và ba KtsDzi nhiều ạ!
Thân!

Ngủ rồi nhunghk

Con kính chào mọi người!
Nhân dịp năm mới 2015 con xin chúc các bác, các cô, các chú trong diễn đàn mình một năm mới với mọi điều an khang thịnh vượng, gặp nhiều may mắn, thuận lời trong công việc làm ăn cũng như tình cảm dồi dào.
Con đã nhận được CMTX tháng 12 của thành viên KtsDzi. Tiền học phí con cũng đã nộp rồi nhưng tại điện thoại con bị vào nước nên camera bị hỏng chưa chụp lại được. Con sẽ sẽ up ảnh lên sau để các bác, các chú, các cô và chú Frank Tran và chú xulanhphanlan được biết ạ.
Một lần nữa kính chúc mình một năm mới sức khỏe dồi dào, trăm sự bình an, vạn sự như ý.
Thân.

Ngủ rồi nhunghk

Kính chào cả nhà!
Con vừa đi kiểm tra tài khoản xong, trong tài khoản của con đã có 8 triệu vnđ chẵn để đóng tiền học phí. Con sẽ đi nộp học phí sớm nhất và post giấy nộp học phí lên.
Con cảm ơn mọi người rất rất nhiều. Chúc mọi người có một mùa đông ấm áp.
Thân.

Ngủ rồi nhunghk

Dạ. Em sẽ rút kinh nghiệm lần sau nhé chị trangvitgioi.
Em vừa đi kiểm tra tài khoản xong chị ạ, trong tài khoản là 68 000 vnd vậy là chị thocon chưa chuyển được tiền cho em nhé chị. Mong các thành viên tổ DP duyệt tiền đóng học phí cho em ạ. Cảm ơn chị trangvitgioi và chú banbe6x đã quan tâm đến em nhiều ạ.
Thân.

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
nhunghk đã viết:
Trích dẫn
Rứa là chị Thocon đã chuyển vào tài khoản cho cháu chưa hả chú banbe6x?
Nếu đã gửi con sẽ đi kiểm tra tài khoản luôn ạ.
Thân.

nhunghk: Chị Thocon rất bận nên không thể nào cập nhật trong từng topic và chú 6x cũng không thể gọi điện kiểm tra với chị Thocon việc chuyển tiền cho từng hoàn cảnh, em hãy chịu khó kiểm tra tài khoản trước đi nhé. Tổ dp duyệt chuyển vào Tk Vietcombank của em, nếu check không có thì em báo lại trên dd. Lúc đó mọi người hỗ trợ nhắc chị Thỏ.

Thân.

Ngủ rồi nhunghk

Rứa là chị Thocon đã chuyển vào tài khoản cho cháu chưa hả chú banbe6x?
Nếu đã gửi con sẽ đi kiểm tra tài khoản luôn ạ.
Thân.

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Chào cả nhà !

Thocon chuyển tới cháu Nhung 8,000,000đ tiền đóng học phí mà các bạn Franktran02 và XuLanhPhanLan đã ủng hộ.

Xin cảm ơn sự chung tay của cả nhà. Chúc chị em Nhung học tập đạt kết quả tốt.

Thân.

BS