Tin chung

GIỖ TỔ HÙNG VƯƠNG

Tin chung

GIỖ TỔ HÙNG VƯƠNG

Tác giả Chủ đề: Hà Tĩnh - Nồi cháo từ thiện - Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Tĩnh  (Đã xem 67915 lần)

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
lathuvang đã viết:
Trích dẫn
trangvitgioi đã viết:
Trích dẫn

...@ Chị Lathuvang: báo cáo tháng 1-7/14 đã khớp với số thực tế chưa chị? Nếu khớp rồi thì chị hoặc thanhhoa gửi em, em sẽ post lên dđ.
Thân.

@dungphan72 : trong mail em gửi chỉ có báo cáo NC Hà tĩnh Tháng 2,3,4,5/2014 và chị đã trả lời cho em.

@trangvitgioi : Báo cáo T2,3,4,5/2014 của dungphan72 gửi chị kiểm tra rồi và đã khớp , chị sẽ mail cho em. Còn báo cáo T6 đến tháng 10 chưa thấy Thanh Hoa gửi.
Cảm ơn em.

Vậy dungphan72 hoặc thanhhoa tổng hợp chi phí từng tháng 6 đến nay gửi Vịt để mình đối chiếu với chị Lá nhé. Thanks.

Ngủ rồi lathuvang

• ĐIỀU PHỐI VIÊN
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 41
trangvitgioi đã viết:
Trích dẫn

...@ Chị Lathuvang: báo cáo tháng 1-7/14 đã khớp với số thực tế chưa chị? Nếu khớp rồi thì chị hoặc thanhhoa gửi em, em sẽ post lên dđ.
Thân.

@dungphan72 : trong mail em gửi chỉ có báo cáo NC Hà tĩnh Tháng 2,3,4,5/2014 và chị đã trả lời cho em.

@trangvitgioi : Báo cáo T2,3,4,5/2014 của dungphan72 gửi chị kiểm tra rồi và đã khớp , chị sẽ mail cho em. Còn báo cáo T6 đến tháng 10 chưa thấy Thanh Hoa gửi.
Cảm ơn em.

Lá thu vàng  không rơi

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
Chào anh dungphan72,

Chị Lathuvang chỉ đối chiếu báo cáo của các bạn làm có khớp với số tồn thực tế trong quỹ thôi, còn việc post báo cáo lên dd là kế toán của nồi cháo phụ trách.

Anh báo thanhhoa tổng hợp tất cả chi phí của nồi cháo theo từng tháng (file excel) và từ tháng 8 đến nay gửi cho Vịt email trangvitgioi@gmail.com. Vịt sẽ phối hợp với chị Lá kiểm tra số tồn và làm báo cáo giúp các bạn Hà Tĩnh hết năm nay. Trong thời gian đó các bạn tìm kế toán mới nhé.

@ Chị Lathuvang: báo cáo tháng 1-7/14 đã khớp với số thực tế chưa chị? Nếu khớp rồi thì chị hoặc thanhhoa gửi em, em sẽ post lên dđ.

Thân.

Ngủ rồi dungphan72

Chào cả nhà
@Chị Trangvitgioi Báo cáo từ 1/1/2014 đến tháng 7/2014 đã làm và gửi chị lathuvang từ lâu rồi ạ, từ tháng 8 đến nay do thanhhoa đảm nhận thay hoati và tạm thời thanhhoa chưa làm được báo cáo.
Thu chi của nhóm vẫn báo cáo bình thường ở mục \\\"Ủng hộ NCHT\\\" và \\\"Chi phí NCHT\\\".

Mong BQT xem xét và nhóm HT sẽ sớm tìm người đảm nhận tài chính và làm tiếp BC cụ thể gửi về DD theo yêu cầu TC.
Thân!

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
Chào anh dungphan72 và các bạn Hà Tĩnh,

Từ tháng 1/2014 đến nay, không thấy các bạn Hà Tĩnh post báo cáo quỹ nồi cháo, mọi người không biết được hoạt động thế nào, thiếu đủ ra sao. Mong anh dungphan72 và các bạn dành chút thời gian post báo cáo sớm nhất.

Nếu đến hết tháng 12/2014, vẫn chưa cập nhật đầy đủ các báo cáo, Vịt đề nghị tạm dừng hoạt động nồi cháo vì các bạn đã không đảm bảo được yếu tố minh bạch thì làm sao MTQ tin tưởng tiếp tục ủng hộ. Mong các bạn lưu tâm.  

Thân

Ngủ rồi dungphan72

Em xin cập nhật hình ảnh nấu cháo ngày 24/8/2014. Vậy là chỉ tròn 1 tháng nữa là nồi cháo tròn 1 tuổi, thật nhanh khi nhìn lại quảng thời gian đã qua.

Hôm nay có sự góp mặt của các bạn sinh viên tình nguyện Canada gồm: Rebecca, Tigon, aline, andrew đang công tác tại Hà Tĩnh.

Hôm nay nhóm cũng đã nhận 500.000 đ tiền ủng hộ của anh Nguyễn Văn Kiên ĐSQ Brazil do chị Nâu Nâu chuyển, Thanhhoa sẽ chuyển cho chị Lá luôn ạ.

Ngủ rồi dungphan72

lathuvang đã viết:
Trích dẫn
Tất Thành đã viết:
Trích dẫn
Xin chào cả nhà, Mình là Tất Thành, hiện tại vì điều kiện công việc và việc riêng của gia đình nên chị Hoaiti sẽ tạm thời thôi giữ chức Thủ quỹ của nhóm NTCM Hà Tĩnh. Từ nay Tất Thành sẽ tạm thời đảm nhiệm việc thu chi của nhóm, chờ tìm được người đủ khả năng...

@ Tất Thành : em vui lòng cho biết số TK và điện thoại để chị chuyển chi phí Nồi cháo.
p/s : chi phí tháng 7 , chị thấy ko cập nhật chi phí ngày 20/7, em bổ sung để chị tổng kết chi phí tháng 7. Cảm ơn em.

Hi chị Lá

Tạm thời chị chuyển tạm chi phí nồi cháo Hà Tĩnh vào số TK: 0201000599232 Phan Tiến Dũng (VCB) đã nhé

Vì Bố Hoaiti mới mất nên chưa cập nhật được đầy đủ chi phí tháng 7, và Hoaiti cũng xin thôi làm thủ quỹ nhóm Hà Tĩnh vì chuyển công tác về huyện Lộc Hà cách TP Hà Tĩnh 30km.

Hiện nay Tất Thành cũng đang đi xa nên thay mặt nhóm xin đề xuất thành viên Thanh Hoa làm thủ quỹ của nhóm Hà Tĩnh.

Mong BQT và cả nhà ch ý kiến.

Họ và tên: Nguyễn Thị Thanh Hoa
Nghề nghiệp: sinh viên năm thứ 3- chuyên ngành Tài chính ngân hàng- Đại học Hà Tĩnh
SĐT: 0984185023
Email: bongyeu156@gmail.com

Ngủ rồi lathuvang

• ĐIỀU PHỐI VIÊN
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 41
Tất Thành đã viết:
Trích dẫn
Xin chào cả nhà, Mình là Tất Thành, hiện tại vì điều kiện công việc và việc riêng của gia đình nên chị Hoaiti sẽ tạm thời thôi giữ chức Thủ quỹ của nhóm NTCM Hà Tĩnh. Từ nay Tất Thành sẽ tạm thời đảm nhiệm việc thu chi của nhóm, chờ tìm được người đủ khả năng...

@ Tất Thành : em vui lòng cho biết số TK và điện thoại để chị chuyển chi phí Nồi cháo.
p/s : chi phí tháng 7 , chị thấy ko cập nhật chi phí ngày 20/7, em bổ sung để chị tổng kết chi phí tháng 7. Cảm ơn em.

Lá thu vàng  không rơi

Ngủ rồi ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
Cảm ơn thông tin cập nhật của Dungphan72. Các bạn làm được nhiều hơn trong dịp này.

Chúc hoạt động của NTCM HT ngày càng lớn mạnh nhé.

Thân mến,

Từ đây người biết thương người...

Ngủ rồi dungphan72

Cập nhật hình ảnh phát cháo ngày 1.6.2014

Nhân ngày 1.6 Nhóm trích 500.000 mua 2 thùng sữa và phát cho các bệnh nhân ở khoa Nhi

Ngủ rồi dungphan72

Chào cả nhà
Chủ nhật vừa rồi (ngày 13.04) nhóm Hà Tĩnh nhận được sự ủng hộ của một số nhà hảo tâm sau :
- Bác Trần Công Nhị ở Sơn Hà-Thạch Hà-HT ủng hộ 100.000 đ
- Chị Đào Thị Minh Xuân ở nhà thuốc Minh Xuân ủng hộ 20.000 đ
- Chị Nguyễn Thị Thu Huyền ở phường Tân Giang-TP Hà Tĩnh ủng hộ 10kg gạo
- Một nhà hảo tâm xin được giấu tên ủng hộ 20kg gạo

Xin  chân thành cảm ơn các mạnh thường quân, mong tiếp tục nhận được sự ủng hộ của cả nhà.
Thân !

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
nttd đã viết:
Trích dẫn
Lúc trước nttd có giúp CMX Miền Trung 2t. Do vì không kịp theo dõi mục này nên khi Phong_1992 chuyển tiền cho thủ quỹ thì CMX đã đủ kinh phí.

Nay nttd xin được chuyển số tiền này cho nồi cháo Hà Tĩnh có được không? Mong BQT cho ý kiến.

Thân,http://www.nguoitoicuumang.com/index.php?option=com_kunena&Itemid=9&func=view&catid=15&id=76444&limit=15&limitstart=75#79872

Chúng ta chuyển 2,000,000đ còn dư của Nttd qua cho Nồi cháo từ thiện BV đa khoa tỉnh Hà tĩnh.

Thocon chuyển 2,000,000đ qua cho thủ quỹ Lathuvang dùm nhé.

Cảm ơn sự chung tay của cả nhà.

Thân.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi dungphan72

Thưa cả nhà trong thời gian qua nhóm Hà Tĩnh đã nhận được ủng hộ gạo nấu cháo như sau:
Ngày 24/2/2014 thành viên Linh (Vẫn Biết Thế) đã ủng hộ 5kg gạo
Ngày 30/3/2014 thành viên Hani Nguyen đã ủng hộ 6kg
Ngày 30/3/2014 thành viên Dương Xuân Quyền đã ủng hộ 1kg
Ngày 30/3/2014 thành viên dungphan72 đã ủng hộ 10kg (nhận tiền mặt 120.000 đ)
Ngày 31/3/2014 thành viên Thúy Hằng Nguyễn đã ủng hộ 10kg (nhận tiền mặt 120.000 đ)

Cảm ơn các thành viên đã chung tay ủng hộ nồi cháo, mong tiếp tục nhận được sự ủng hộ của cả nhà. Thân!

Ngủ rồi hoaiti

Da chi Lathuvang e đã nhận được tiền chị chuyễn rồi ah! e đã chuyễn tiền đễ a Dung Phan đặt xe và cuối tuần này đã co xe đẩy cháo rồi không phải thuê xich lô nữa ah.
Thay mặt nhóm Hà Tĩnh cảm ơn BQT nhiều ah!

Ngủ rồi lathuvang

• ĐIỀU PHỐI VIÊN
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 41
banbe6x đã viết:
Trích dẫn
...Chúng ta sẽ xuất 2,000,000đ của quỹ của Nồi cháo Từ thiện miền Nam để làm xe đẩy cháo.
@Lathuvang: Lá chuyển 2,000,000đ tới thủ quỹ nồi cháo BV Đa khoa Hà tĩnh dùm nhé...

Lathuvang đã chuyển vào TK hoaiti 2 triệu làm xe đẩy cháo.

Lá thu vàng  không rơi