Tác giả Chủ đề: Nghệ An (Hưng Nguyên) - Chú An - Mù mắt, gia cảnh khó khăn  (Đã xem 21250 lần)

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Chào cả nhà, Alexander xin cập nhật hình ảnh trao CMTX hoàn cảnh chú An số tiền 200.000 đồng tháng 1+2 từ bác Sẻ chia. Mong cả nhà tiếp tục đồng hành giúp đỡ hoàn cảnh của chú những tháng tiếp theo ạ

Mong có thêm sự chung tay của cả nhà 400,000₫/tháng từ tháng 3/2024 ạ.

Thân mến .

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Alexander xin cập nhật hình ảnh trao CMTX hoàn cảnh chú An số tiền 200.000 đồng tháng 1+2 từ bác Sẻ chia. Mong cả nhà tiếp tục đồng hành giúp đỡ hoàn cảnh của chú những tháng tiếp theo ạ

The following users thanked this post: banbe6x

Ngủ rồi Alexander

Mong cả nhà tiếp tục chung tay giúp đỡ hoàn cảnh chú An ạ

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Alexander xin gửi hình ảnh bổ sung trao CMTX hoàn cảnh chú An tháng 11/2023 số tiền 500.000 đ. Cảm ơn cả nhà 

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Alexander xin cập nhật hình ảnh trao CMTX hoàn cảnh chú An tháng 12/2023 số tiền 500.000 đồng. Tụi con đã trao xong 3 tháng từ tháng 10-12 hoàn cảnh chú An.
Mong cả nhà tiếp tục chung tay hoàn cảnh chú An 3 tháng tiếp theo từ tháng 1 - tháng 3/2023 thêm 400.000 đồng/ tháng cùng với bác Sẻ chia đã giúp đỡ hoàn cảnh chú An 100.000 đồng / tháng. Cảm ơn cả nhà 

The following users thanked this post: maitramtg

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Alexander xin cập nhật hình ảnh trao CMTX hoàn cảnh chú An tháng 10/2023 số tiền 500.000 đồng. Cảm ơn cả nhà ạ

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg

Ngủ rồi Sẻ Chia

Còn chào cả nhà ạ, con đã nhận được số tiền 600.000 đồng từ quỹ NTCM 3 tháng từ tháng 10 đến tháng 12 hoàn cảnh chú An. Và con đã nhận thêm 300.000 đồng từ Bác Sẻ chia do chuyển nhầm thêm 1 lần nữa ạ. Vậy bác sẻ chia xem giúp con bác sẽ để CMTX cho hoàn cảnh chú An 3 tháng tiếp theo từ tháng 1 đến tháng 3/2024 hay trả lại cho bác ạ. Con cảm ơn cả nhà

@Alexander : Khoản tiền này để CMTX chú An đến tháng 3/2024 luôn nhé. 

Cảm ơn Alexander nhiều. 

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg, Alexander

Ngủ rồi Alexander

Còn chào cả nhà ạ, con đã nhận được số tiền 600.000 đồng từ quỹ NTCM 3 tháng từ tháng 10 đến tháng 12 hoàn cảnh chú An. Và con đã nhận thêm 300.000 đồng từ Bác Sẻ chia do chuyển nhầm thêm 1 lần nữa ạ. Vậy bác sẻ chia xem giúp con bác sẽ để CMTX cho hoàn cảnh chú An 3 tháng tiếp theo từ tháng 1 đến tháng 3/2024 hay trả lại cho bác ạ. Con cảm ơn cả nhà 

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg, Sẻ Chia

Ngủ rồi lathuvang

• ĐIỀU PHỐI VIÊN
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 41
Bác @Sẻ Chia ơi! Hôm trc bác có nhờ Lá chuyển dùm nên Lá đã chuyển rồi, nay Bác chuyển nữa. Alaxander đâu có bảo thiếu khoản của bác hihi.

Lá thu vàng  không rơi

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg, Sẻ Chia, Alexander

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
Quỹ NTCM đã được duyệt 200.000đồng/tháng giúp số còn lại từ tháng 10 đến tháng 12/2023 của hoàn cảnh chú An. Nhưng con vẫn chưa nhận được số tiền này ạ. Nhờ chị @trangvitgioi kiểm tra giúp e với ạ.
Con cảm ơn cả nhà
Vịt bị sót khoản này, sáng nay đã chuyển 600.000đ cmtx cho Alexander. Cảm ơn em nhé. Cảm ơn anh Thaidzuy và Anh Banbe6x hỗ trợ nhắc Vịt :).

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg, Sẻ Chia, Alexander

Ngủ rồi Sẻ Chia

Sẻ Chia mới chuyển tiền tới Alexander nhé. 
Xin lỗi vì đã chậm chuyển tiền. 

Sang tháng 11/2923 Alexander có thể chuyển luôn 1 lần cho tháng 10 & tháng 11/2023 nhé. 

Cảm ơn Alexander nhiều lắm. 

The following users thanked this post: maitramtg, Alexander

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Con cảm ơn các MTQ và BQT đã chung tay giúp đỡ hoàn cảnh chú An trong thời gian qua ạ. Tới thời điểm ngày hôm nay ngày 30/10 tổng số tiền CMTX hoàn cảnh chú An còn lại chưa trao như sau:
- Bác Michele_du cùng gia đình giúp 200.000 đồng/tháng từ tháng 10 đến tháng 12/2023
- Bác Sẻ chia giúp 100.000 đồng/ tháng từ tháng 10 đến tháng 12/2023
Quỹ NTCM đã được duyệt 200.000đồng/tháng giúp số còn lại từ tháng 10 đến tháng 12/2023 của hoàn cảnh chú An. Nhưng con vẫn chưa nhận được số tiền này ạ. Nhờ chị @trangvitgioi kiểm tra giúp e với ạ. 
Con cảm ơn cả nhà

The following users thanked this post: ThaiDzuy, maitramtg, Sẻ Chia

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Chào cả nhà !

Chúng ta tiếp tục xuất quỹ NTCM giúp anh An 200,000₫/tháng từ tháng 10 đến hết tháng 12/2023 các bạn nhé.

@trangvitgioi : Em xuất quỹ chuyển 600,000₫ tới Alexander để bạn ấy gửi đến anh An dùm nhé.

Như vậy hiện tại CMTX của anh An như sau :

- Michele_du và Gia đình giúp 200,000₫/tháng từ tháng 7 đến hết tháng 12/2023
- Sẻ Chia giúp 100,000₫/tháng từ tháng 10 đến hết tháng 12/2023
- Quỹ NTCM giúp 300,000₫/tháng từ tháng 7 đến hết tháng 9/2023 và 200,000₫/tháng từ tháng 10 đến hết tháng 12/2023.

Xin cảm ơn sự chung tay của cả nhà và chúc mọi người luôn mạnh khỏe ạ.

Thân mến.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

The following users thanked this post: maitramtg, Sẻ Chia, Alexander

Ngủ rồi Sẻ Chia

... Con kể ra những điều trên con chỉ mong cả nhà có thể giúp đỡ một phần để giúp chú đỡ khó khăn và vượt qua cuộc sống. Con xin cảm ơn rất nhiều ạ.

Chào cả nhà !

Sẻ Chia đăng ký giúp chú An 100,000₫/tháng từ tháng 10 ₫ến hết tháng 12/2023.

Nhờ Alexander tiếp tục trung chuyển tiền tới chú An dùm nhé. 

Mong có thêm sự chung tay của mọi người. 

Thân. 

The following users thanked this post: ThaiDzuy, maitramtg, Alexander, 35_Nguyễn Hữu Thọ

Ngủ rồi 35_Nguyễn Hữu Thọ

Dạ con xin chào cả nhà, con tên là Nguyễn Hữu Thọ. Hôm nay con ở đây con muốn chia sẻ về chú An thật ra thì con đã xem được nhiều bài viết về chú con đã nghĩ mình mất cha mẹ đã là bất hạnh lắm nhưng chú lại mất cha mẹ sớm, khiếm thị và người vợ của chú cũng phải mất đi và con của chú phải vào làng trẻ mồ côi vì chú không có khả năng lao động... Con kể ra những điều trên con chỉ mong cả nhà có thể giúp đỡ một phần để giúp chú đỡ khó khăn và vượt qua cuộc sống. Con xin cảm ơn rất nhiều ạ.

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg, Sẻ Chia