Tác giả Chủ đề: Nghệ An (Tân Kỳ) - Chị Thịnh - Mẹ đơn thân bị tai biến, nuôi hai con  (Đã xem 9052 lần)

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Alexander xin cập nhật hình ảnh trao CMTX hoàn cảnh chị Thịnh tháng 12/2021 số tiền 500.000 đồng. Tụi con đã trao xong 4 tháng từ tháng 9 đến tháng 12 từ anh @toan.nguyenk . Cảm ơn a rất nhiều. Mong cả nhà tiếp tục chung tay giúp đỡ hoàn cảnh chị Thịnh 4 tháng tiếp theo từ tháng 1- tháng 4 số tiền 500.000 đồng/tháng ạ

Toan.nguyenk ơi ! Gia đình cháu có tiếp tục CMTX mẹ con chị Thịnh được không ?

Xin cảm ơn Toan.nguyenk và chúc Gia đình cháu luôn Vui, Mạnh khỏe.

Thân mến.
Mong cả nhà tiếp tục chung tay giúp đỡ hoàn cảnh chị Thịnh ạ

The following users thanked this post: banbe6x, Tieuhuongduong, DucTai, maitramtg, Lananh Nguyễn

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Chào cả nhà, Alexander xin cập nhật hình ảnh trao CMTX hoàn cảnh chị Thịnh tháng 12/2021 số tiền 500.000 đồng. Tụi con đã trao xong 4 tháng từ tháng 9 đến tháng 12 từ anh @toan.nguyenk . Cảm ơn a rất nhiều. Mong cả nhà tiếp tục chung tay giúp đỡ hoàn cảnh chị Thịnh 4 tháng tiếp theo từ tháng 1- tháng 4 số tiền 500.000 đồng/tháng ạ

Toan.nguyenk ơi ! Gia đình cháu có tiếp tục CMTX mẹ con chị Thịnh được không ?

Xin cảm ơn Toan.nguyenk và chúc Gia đình cháu luôn Vui, Mạnh khỏe.

Thân mến.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

The following users thanked this post: DucTai, Kiều Xuân Trường Trường

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Alexander xin cập nhật hình ảnh trao CMTX hoàn cảnh chị Thịnh tháng 12/2021 số tiền 500.000 đồng. Tụi con đã trao xong 4 tháng từ tháng 9 đến tháng 12 từ anh @toan.nguyenk . Cảm ơn a rất nhiều. Mong cả nhà tiếp tục chung tay giúp đỡ hoàn cảnh chị Thịnh 4 tháng tiếp theo từ tháng 1- tháng 4 số tiền 500.000 đồng/tháng ạ

The following users thanked this post: banbe6x, DucTai

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Alexander xin cập nhật hình ảnh trao CMTX hoàn cảnh chị Thịnh Tháng 11/2021 số tiền 500.000 đồng từ gia đình anh toan.nguyenk. Cảm ơn cả nhà
« Sửa lần cuối: 01-12-2021 13:10:55 gửi bởi Alexander »

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Alexander cập nhật 1 số hình ảnh trao CMTX hoàn cảnh chị Thịnh tháng 10/2021 số tiền 500.000 đồng. Cảm ơn vợ chồng anh toan.nguyenk đã đồng hành và giúp đỡ chị Thịnh trong thời gian qua. Cảm ơn cả nhà rất nhiều

The following users thanked this post: banbe6x, DucTai, toan.nguyenk, maitramtg, Trần Quốc Hương

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà , alexander xin cập nhật hình ảnh trao CMTX tháng 9 hoàn cảnh chị Thịnh số tiền 500.000đ. Cảm ơn cả nhà

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg, Trần Quốc Hương

Ngủ rồi Lananh Nguyễn

Chào mọi người ạ, Em thay mặt gia đình cảm ơn đến quý tấm lòng của các nhà hảo tâm ạ.
Em xin cập nhật tình hình hiện tại của mẹ thì sức khỏe vẫn tiến triển nhẹ,vẫn đau mỏi và đi lại còn khó khăn ạ.Nhờ có tấm lòng một phần sẻ chia từ các nhà hảo tâm nên đã đỡ đần được một phần trong chi phí sinh hoạt,thuốc men ạ.Em rất cảm ơn đến sự sẻ chia của mọi người ạ.
Hiện tại do tình hình dịch bệnh phức tạp nên em đang tham gia học online và em gái học cấp 2 cũng đang bắt đầu học online.
Em xin chân thành cảm ơn ạ.

The following users thanked this post: banbe6x, DucTai, toan.nguyenk, maitramtg, Alexander, Trần Quốc Hương

Ngủ rồi Alexander

Dạ, con đã chuyển tiền CMTX 4 tháng tiếp theo cho Alexander rồi. Chúc cả nhà mạnh khoẻ.
Chào cả nhà, Alexander đã nhận được số tiền 2.000.000 CMTX hoàn cảnh chị Thịnh 4 tháng từ tháng 9 đến tháng 12. Chúc anh và gia đình thật nhiều sức khỏe ạ. Cảm ơn anh và cả nhà đã chung tay giúp đỡ hoàn cảnh chị Thịnh ạ

The following users thanked this post: ThaiDzuy, banbe6x, DucTai, toan.nguyenk, Lananh Nguyễn

Ngủ rồi toan.nguyenk

....
 Tụi con đã trao xong hoàn cảnh chị Thịnh 3 tháng từ tháng 6 đến tháng 8 của anh toan.nguyenk rồi ạ. Cảm ơn tấm lòng của anh, chúc anh và gia đình thật nhiều sức khỏe.
Mong cả nhà tiếp tục chung tay giúp đỡ hoàn cảnh chị Thịnh 3 tháng tiếp theo từ tháng 9 đến tháng 11 số tiền 500.000đồng/ tháng ạ. Cảm ơn cả nhà

@Toan.nguyenk ơi ! Vợ chồng cháu còn tiếp tục giúp đỡ gia đình chị Thịnh được không ?

Xin cảm ơn sự chung tay của cả nhà và chúc mọi người luôn mạnh khỏe.

Thân mến.

Dạ, con đã chuyển tiền CMTX 4 tháng tiếp theo cho Alexander rồi. Chúc cả nhà mạnh khoẻ.

The following users thanked this post: ThaiDzuy, banbe6x, maitramtg, Alexander, Lananh Nguyễn

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
....
 Tụi con đã trao xong hoàn cảnh chị Thịnh 3 tháng từ tháng 6 đến tháng 8 của anh toan.nguyenk rồi ạ. Cảm ơn tấm lòng của anh, chúc anh và gia đình thật nhiều sức khỏe.
Mong cả nhà tiếp tục chung tay giúp đỡ hoàn cảnh chị Thịnh 3 tháng tiếp theo từ tháng 9 đến tháng 11 số tiền 500.000đồng/ tháng ạ. Cảm ơn cả nhà

@Toan.nguyenk ơi ! Vợ chồng cháu còn tiếp tục giúp đỡ gia đình chị Thịnh được không ?

Xin cảm ơn sự chung tay của cả nhà và chúc mọi người luôn mạnh khỏe.

Thân mến.

BS

The following users thanked this post: DucTai, maitramtg, Kiều Xuân Trường Trường

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà,
Alexander xin cập nhật 1 số hình ảnh trao CMTX hoàn cảnh chị Thịnh Tháng 8 số tiền 500.000 đồng. Tụi con đã trao xong hoàn cảnh chị Thịnh 3 tháng từ tháng 6 đến tháng 8 của anh toan.nguyenk rồi ạ. Cảm ơn tấm lòng của anh, chúc anh và gia đình thật nhiều sức khỏe.

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Học online cũng tốt vì cháu vẫn có thể gần gũi và chăm sóc Mẹ mỗi ngày.

Cố gắng lên cháu gái nhé.
Chúc Mẹ cháu sớm bình phục.

Thân mến.

BS

The following users thanked this post: maitramtg, Lananh Nguyễn

Ngủ rồi Lananh Nguyễn

Chào mọi người ạ,hiện tại mẹ và gia đình em đã nhận được tiền cưu mang hỗ trợ tháng 7 ạ.
Hiện tại em cũng đã gửi đơn xin nhập học lại và được nhận quyết định đi nhập học lại từ kì 1 năm 4 rồi ạ.Nhưng do tình hình dịch bệnh nên em đag ở nhà tham gia thực tập và học online nên chưa vào lại Huế để học tại trường ạ
Em và gia đình xin gửi lời cảm ơn chân thành tới tất cả quý ac ,tấm lòng hảo tâm ạ.

The following users thanked this post: banbe6x, DucTai

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Alexander xin cập nhật hình ảnh trao CMTX tháng 6 hoàn cảnh chị Thịnh. Cám ơn cả nhà
« Sửa lần cuối: 22-06-2021 06:43:25 gửi bởi Trần Quốc Hương »

The following users thanked this post: banbe6x, DucTai, maitramtg, Kiều Xuân Trường Trường

Ngủ rồi toan.nguyenk

Cảm ơn bạn @Alexander . Mình chưa có số tài khoản để chuyển. Bạn ghi ở đây hoặc qua tin nhắn giùm.
Cám ơn an, em đã gửi tin nhắn riêng cho anh rồi ấy ạ, anh kiểm tra giúp em với nhé.
Mình đã chuyển. Cảm ơn bạn!

The following users thanked this post: ThaiDzuy, banbe6x, maitramtg, Alexander, Lananh Nguyễn