Tác giả Chủ đề: Nghệ An (TP Vinh) - Cháu Nguyễn Viết Dũng - Hoàn cảnh khó khăn  (Đã xem 23149 lần)

Ngủ rồi Trungkienbeo@gmail.com

Thành viên Nghệ An tới trao quà CMTX tháng 4/2019 và tháng 5/2019 và hỏi thăm động viên gia đình cháu Viết Dũng ạ.
Do công việc cá nhân của con đi trao muộn nên con xin trao cả 2 tháng 4 và tháng 5 luôn ạ.
Suất quà trao CMTX của mỗi tháng là 500.000đ tiền mặt ạ. Tổng 2 tháng là 1.000.000đ ạ.
Cảm ơn cả nhà đã luôn quan tâm giúp đỡ cho gia đình của cháu Viết Dũng.

Trungkienbeo đã nhận được số tiền CMTX cho cháu Viết Dũng 3 tháng là 1.500.000đ ạ.
Và con xin trả lời lời nhắc của chú 6X là hiện tại do thành viên Nghệ An thiếu người đảm nhận trao CMTX tới các hoàn cảnh khó khăn nên tụi con cập nhật hơi muộn. Con sẽ cập nhật ngay ạ.

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Chào cả nhà !

Chúng ta sẽ tiếp tục xuất quỹ để CMTX anh em cháu Dũng 500.000đ/tháng từ tháng 4 đến hết tháng 6/2019 các bạn nhé !

Trungkienbeo@gmail.com vẫn tiếp tục đảm nhiệm vai trò tiếp nhận tiền trung chuyển nha các bạn !

@Thocon : Em xuất quỹ chuyển đến Trungkienbeo@gmail.com 1.500.000đ tiền CMTX anh em cháu Dũng trong 3 tháng kể từ tháng 4/2019 dùm nhé.

Các bạn khu vực Nghệ an lưu ý giúp :

Khu vực Nghệ an đang có nhiều hoàn cảnh khó khăn đã và đang được chúng ta giúp đỡ nhưng các bạn đã không cập nhật việc trao tiền, hiện vật cũng như tình hình sức khỏe, cuộc sống của họ nên việc giúp bị gián đoạn.
Bớt chút thời gian cập nhật thông tin là các bạn đã có thể giúp họ bớt khổ rồi.

Link vài hoàn cảnh :
1/ https://nguoitoicuumang.com/index.php?topic=88744.0

2/ Cụ Cảnh nuôi con tâm thần : https://nguoitoicuumang.com/index.php?topic=88744.0;prev_next=prev#new

3/ Gia đình chị Yến :
https://nguoitoicuumang.com/index.php?topic=88690.0;prev_next=prev#new

4/ Cụ Tư : https://nguoitoicuumang.com/index.php?topic=88786.0;prev_next=prev#new

5/ Bác Bảo ( không cập nhật trao tiền...) : https://nguoitoicuumang.com/index.php?topic=88469.0;prev_next=prev#new

Và còn nữa... Mong các bạn lưu tâm !

Xin cảm ơn sự quan tâm của cả nhà .

Thân.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi maitramtg

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 12
Chào cả nhà !

Trường hợp của cháu Dũng cho tới thời điểm hiện tại chưa có bạn nào chung tay giúp,

Mai Trâm đề nghị xuất xuất quỹ CMTX  tới cháu Dũng theo như đề xuất của các bạn Nghệ An từ tháng 4/đến hết tháng 6/2019.

Xin cảm ơn Thân !
« Sửa lần cuối: 02-04-2019 06:49:51 gửi bởi maitramtg »

Đang duyệt ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
Chào cả nhà !

Bạn nào chung tay hỗ trợ việc CMTX cháu Dũng 500,000đ/tháng từ tháng 4 đến hết tháng 6/2019 thì đăng ký dùm nhé !

Xin cảm ơn sự quan tâm của cả nhà.

Thân.

Anh 6x ơi - Nếu không có MTQ nào nhận thì có thể sử dụng kinh phí do  Garage Sale góp để giúp cháu Dũng ạ.

Thân mến,

Từ đây người biết thương người...

Mong cả nhà chung tay ạ.

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Chào cả nhà !

Bạn nào chung tay hỗ trợ việc CMTX cháu Dũng 500,000đ/tháng từ tháng 4 đến hết tháng 6/2019 thì đăng ký dùm nhé !

Xin cảm ơn sự quan tâm của cả nhà.

Thân.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

The following users thanked this post: minhsơn97, Trungkienbeo@gmail.com

Mong ban quản trị và cả nhà chung tay ủng hộ CMTX 3 tháng tiếp theo cho gia đình cháu Viết Dũng ạ.

The following users thanked this post: banbe6x, minhsơn97

Thêm

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg, minhsơn97, Sẻ Chia

Thành viên Nghệ An tới thăm động viên và trao quà CMTX tháng 03/2019 cho hoàn cảnh cháu Viết Dũng ạ. Gia đình cháu gửi lời cảm ơn tới các Mạnh Thường Quân đã luôn chung tay ủng hộ giúp đỡ cho gia đình lâu nay ạ.
Quà CMTX tháng 03/2019 gồm:
- 500.000đ tiền mặt ạ
Và hiện thành viên Nghệ An đã trao quà, cập nhật tình hình gia đình và hình ảnh trao CMTX 3 tháng 01, 02, 03/2019 đầy đủ.  Vậy mong ban quản trị xét duyệt tiếp tục trao CMTX những tháng tiếp theo cho gia đình cháu Viết Dũng, mong các Mạnh Thường Quân tiếp tục chung tay ạ.
Cảm ơn cả nhà đã chung tay ủng hộ cho gia đình cháu Viết Dũng.

The following users thanked this post: Bơ Làng, minhsơn97, Sẻ Chia

Ngủ rồi maitramtg

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 12
Chào cả Nhà !

Cảm ơn TV Trungkienbeo@gmall.com đã cập nhật thông tin việc CMTX tháng 2/2019 của gia đình cháu Dũng cho cả Nhà cùng nắm được.

Thân !
« Sửa lần cuối: 01-03-2019 12:10:14 gửi bởi maitramtg »

The following users thanked this post: banbe6x, Bơ Làng, Trungkienbeo@gmail.com

Tv Nghệ An tới trao quà CMTX và động viên cho gia đình cháu Viết Dũng tháng 02/2019 ạ. Suất quà gồm có 500.000 đồng tiền mặt ạ.
Cảm ơn cả nhà đã luôn đồng hành cùng gia đình cháu Viết Dũng ạ.
« Sửa lần cuối: 01-03-2019 11:57:42 gửi bởi Trungkienbeo@gmail.com »

The following users thanked this post: banbe6x, -TrườngGiang-, maitramtg

Ngủ rồi -TrườngGiang-

• ĐIỀU PHỐI VIÊN
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 6
TG đăng ảnh giúp nhóm Nghệ An. Hình ảnh trao CMTX tháng 02/2019 cho gia đình cháu Viết Dũng = 500.000đ./.

Sức mạnh tinh thần và vẻ đẹp tâm hồn cao cả thường tỏa ánh hào quang có thể lấn át, đè bẹp những kẻ to xác, những tâm hồn hèn hạ

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg, Sẻ Chia

Thành viên Nghệ An lại tiếp tục tới trao quà cho gia đình cháu Viết Dũng tháng 01/2019 ạ. Tết này cháu không có hơi ấm và sự quan tâm của người mẹ. Mong cháu luôn mạnh khỏe và vui vẻ. Quà trao CMTX tháng 01/2019 gồm 500.000đ tiền mặt ạ.
Cảm ơn cả nhà đã luôn đồng hành cùng gia đình cháu Viết Dũng.  [ Tập tin đính kèm không tồn tại ]   [ Tập tin đính kèm không tồn tại ]

The following users thanked this post: maitramtg

Hôm nay là tuần thứ 5 và cũng là lần hỏi thăm động viên tinh thần sắp đón tết khi không có mẹ ở bên cạnh cháu. Thương lắm ạ.   [ Tập tin đính kèm không tồn tại ]   [ Tập tin đính kèm không tồn tại ]

The following users thanked this post: banbe6x