Tác giả Chủ đề: Bến Tre - Bé Trúc - Mẹ bệnh, nhà nghèo, học giỏi  (Đã xem 27200 lần)

Ngủ rồi pquyen

Trả lời #39 vào: 16-10-2010 15:56:10
Chào cả nhà.

Tôi xin tổng kết trường hợp gia đình bé Trúc.

Các thành viên đăng ký cmtx trong vòng 1 năm bắt đầu từ tháng 10/2010 là 850.000đ gồm cuongnguyen- Thuylevc& friends (500.000đ), Monkeyvn (150.000đ) và dtnp (200.000đ)thông qua tk bé Trúc.

Trần Thị Thanh Trúc
sdt:01693619808
Ngân hàng Đầu tư và phát triển TP.Bến Tre
STK: 721-10-00-029459-8

Các bác gởi trực tiếp vào tk của cháu Trúc, nếu cần thì nhờ trung chuyển.

Tổ KT-TK cập nhật TH này nhé!

Thân.

dtnp

• bạn
Trả lời #38 vào: 15-10-2010 21:09:21
trangvitgioi đã viết:
Trích dẫn
Hi dtnp,

Vịt đồng ý trung chuyển cmtx 200k hằng tháng cho bé Trúc giúp dtnp, thông tin em đã gửi qua mail, anh check mail giúp em nhé.

Thân,

Toi da nhan duoc thong tin, nhung thong tin cua Trangvitgioi dung theo CMND phai khong? Xin xac nhan giup toi them lan nua cho chac chan, thanks.

Chi tiet va cach thuc chuyen tien toi da goi cho Trangvitgioi qua mail.

Goi loi cam on den tat ca cac ban.

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
Trả lời #37 vào: 15-10-2010 14:23:16
dtnp đã viết:
Trích dẫn
@ xulanhphanlan:
dtnp đã gởi pm hỏi ý trangvitgioi rồi, đang chờ trả lời đó, thanks xlpl nhiều. Sở dĩ tôi hơi chậm trễ vì đang ngại phải hỏi tên tuổi, địa chỉ đó mà. Nếu kịp gởi tiền thì sẽ CMTX bé Thanh Trúc từ tháng 11.
@trangvitgioi: nếu đồng ý thì OK cho tôi biết với nhé

Hi dtnp,

Vịt đồng ý trung chuyển cmtx 200k hằng tháng cho bé Trúc giúp dtnp, thông tin em đã gửi qua mail, anh check mail giúp em nhé.

Thân,

dtnp

• bạn
Trả lời #36 vào: 15-10-2010 13:59:27
@ xulanhphanlan:

dtnp đã gởi pm hỏi ý trangvitgioi rồi, đang chờ trả lời đó, thanks xlpl nhiều. Sở dĩ tôi hơi chậm trễ vì đang ngại phải hỏi tên tuổi, địa chỉ đó mà. Nếu kịp gởi tiền thì sẽ CMTX bé Thanh Trúc từ tháng 11.

@trangvitgioi: nếu đồng ý thì OK cho tôi biết với nhé

Ngủ rồi xulanhphanlan

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 101
Trả lời #35 vào: 15-10-2010 01:15:17
dtnp đã viết:

Thanks, xulanhphanlan co the cho toi biet trong cac ban Hkfami, Trangvitgioi, Lathuvang, tieuhuongduong, ThaiDzuy thi ai cu ngu o TPHCM khong?[/quote]
@ Dtnp chào Bạn. với thành phần Nam Nữ diễn viên Chính trên Bạn muốn biết ai ở MB Và ai ở SGòn và Bạn sẽ nhờ ai giúp Bạn. thì Bạn tự chọn lựa và liên lạc nhé vì có số ĐT luôn trong đó.Bạn vào mục Thông Báo---> Nhân Sự NTCM.Vào đâymong Bạn dtnp có time tìm hiểu thêm trên DĐ.Chúng tôi rất muốn có Bạn luôn đồng hành cùng DĐ NTCM chia sẻ những khó khăn người kém may mắn hơn Đồng Bọn mình nhé.thanks dtnp. bạn có thể l lạc với XLPL qua Yh.thanhfinland.nếu Bạn cần
Mong Các Nam Nữ Diễn Viên trên vui lòng nhận giúp bạn Dtnp làm tr chuyển CMTX cho bé Trúc nhé.thanks all. có ai Na tôi kg mà nổ tai ngứa thế này nhỉ ??  ;)

dtnp

• bạn
Trả lời #34 vào: 13-10-2010 15:49:47
xulanhphanlan đã viết:
Trích dẫn
Chào Dtnp.nếu bác ko sống trong nước và ko muốn nhờ người thân mình chuyển tiền.vậy bác có thể yên lòng nhờ qua các TV bị xướng lên đây.làm tr chuyển giùm cho bác mà ko cần lo lắng.vì tất cả TV hiện sống hải ngoại đa phần là nhờ qua các TV này làm tr chuyển CMTX. chỉ việc tốn ly trà đá thôi việc này có thể đãi tại Quán Cơm 2000 NTCM.liên lạc với các bác này qua Yh.ĐT hoặc tin nhắn trong inbox DD.Chị Hkfami.Trangvitgioi.Lathuvang.tieuhuongduong.ThaiDzuy.Nam Bắc có thiếu Trung thôi.nếu Bác cần M Trung nữa thì lên tiếng hỉ  ;)

Thanks, xulanhphanlan co the cho toi biet trong cac ban Hkfami, Trangvitgioi, Lathuvang, tieuhuongduong, ThaiDzuy thi ai cu ngu o TPHCM khong?

Ngủ rồi HTVY

• Tích Cực
  • **
  • Thích 1
Trả lời #33 vào: 13-10-2010 11:18:20
Dạ nếu các bác đã có STK và SĐT của bé Trúc rồi thì khi bác nào chuyển tiền CM thì Alo hoặc nhắn vào máy bé Trức được rồi,khỏi thông qua em chi tốn thêm công đoạn phải ko ạ?
 HTVY.

Ngủ rồi cuong.nguyen

Trả lời #32 vào: 12-10-2010 21:22:25
Tks HTVY, mai minh se chuyen tien CMTX thang 10, mong HTVY theo doi va bao cho Truc nhe  B)

cuong.nguyen/thuylevc and friends...

Ngủ rồi monkeyvn

Trả lời #31 vào: 12-10-2010 20:41:08
HTVY đã viết:
Trích dẫn
Nhà mình oi!
Hôm nay đã có số TK của bé Trúc rồi,vậy nhà mình có thể yên tâm về vấn đề chuyển tiền nhe!
Chủ TK: Trần Thị Thanh Trúc
STK 721-10-00-029459-8
Chúc cả nhà vui vẻ!

Chào cả nhà,

Như vậy chuyện xác minh đã xong và bé Trúc cũng đã có TK riêng. Như đã hứa, Monkeyvn sẽ hỗ trợ CMTX 150,000 VND/tháng cho gia đình bé Trúc  trong vòng 12 tháng và sẽ bắt đầu từ tháng 11/2010. Người trung chuyển sẽ là anh Thaidzuy. Cảm ơn anh Thaidzuy nhiều nhé.

Thân,

Ngủ rồi HTVY

• Tích Cực
  • **
  • Thích 1
Trả lời #30 vào: 12-10-2010 19:02:28
Tên chủ TK là Trần Thị Thanh Trúc nhé bác.

Ngủ rồi cuong.nguyen

Trả lời #29 vào: 12-10-2010 16:22:37
Ten cua chu TK la gi ban HTVY oi?

cuong.nguyen

Ngủ rồi HTVY

• Tích Cực
  • **
  • Thích 1
Trả lời #28 vào: 12-10-2010 11:05:33
Nhà mình oi!
Hôm nay đã có số TK của bé Trúc rồi,vậy nhà mình có thể yên tâm về vấn đề chuyển tiền nhe!
STK 721-10-00-029459-8
Chúc cả nhà vui vẻ!

Ngủ rồi xulanhphanlan

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 101
Trả lời #27 vào: 12-10-2010 01:17:02
Chào Dtnp.nếu bác ko sống trong nước và ko muốn nhờ người thân mình chuyển tiền.vậy bác có thể yên lòng nhờ qua các TV bị xướng lên đây.làm tr chuyển giùm cho bác mà ko cần lo lắng.vì tất cả TV hiện sống hải ngoại đa phần là nhờ qua các TV này làm tr chuyển CMTX. chỉ việc tốn ly trà đá thôi việc này có thể đãi tại Quán Cơm 2000 NTCM.liên lạc với các bác này qua Yh.ĐT hoặc tin nhắn trong inbox DD.Chị Hkfami.Trangvitgioi.Lathuvang.tieuhuongduong.ThaiDzuy.Nam Bắc có thiếu Trung thôi.nếu Bác cần M Trung nữa thì lên tiếng hỉ  ;)

dtnp

• bạn
Trả lời #26 vào: 11-10-2010 17:59:29
trangvitgioi đã viết:
Trích dẫn

Chào dtnp,

Cảm ơn bạn đã cùng chung tay giúp đỡ nhà bé Trúc.

Về việc chuyển tiền thì hiện nay thủ quỹ của DĐ không đảm nhận nhận và chuyển tiền CMTX bạn ah. Các thành viên cmtx sẽ chuyển trực tiếp cho người nhận hoặc có thể thông qua một thành viên trung chuyển giúp. Theo bài viết của bạn thì Vịt hiểu bạn đang ở nước ngoài nên chuyển trực tiếp cho bé Trúc là không thể. Vậy bạn có thể nhờ người thân của mình ở Việt Nam hoặc nhờ thành viên nào trên DĐ bạn tin tưởng chuyển giùm. Một số thành viên nước ngoài cũng đang nhờ thành viên khác chuyển giúp.

Hiện mức CMTX bé Trúc là 850.000đ gồm cuong.nguyen & friends (500.000đ), Monkeyvn (150.000đ) và dtnp (200.000đ). Nếu bé Trúc có chứng minh nhân dân thì sẽ chuyển trực tiếp cho em, hoặc có thể chuyển cho anh bé Trúc bằng bưu điện.

Cảm ơn trangvitgioi đã giải thích, vì  tham gia NTCM chưa lâu nên tôi không rành lắm, cứ tưởng thủ quỹ lo chuyện này.

Như vậy trong những ngày tới tôi sẽ đọc thêm các topic để hiểu rõ và sẽ hỏi ý kiến một thành viên của NTCM về việc giúp tôi việc chuyển tiền cho em Trúc.

Ngủ rồi opla

Trả lời #25 vào: 11-10-2010 14:55:57
Op đăng hình của HTVY xác minh ngày 7/10/2010.