Tác giả Chủ đề: Duy Hải, Duy Xuyên - Em Kiều Thu Hà- Học Trò Nhà nghèo.  (Đã xem 24433 lần)

Ngủ rồi bichthuy_md

• Tâm bất biến giữa dòng đời vạn biến
  • Thành Viên Gắn Kết
  • Rất Tích Cực
  • Thích 1
Trả lời #22 vào: 02-04-2011 08:29:18
Hi, em xin lỗi, em không để ý :P , em sẽ gọi ngay cho bác phuclehuu, và ngày mai sẽ xuất phát (bác phuclehuu cũng muốn đi vào ngày mai) cùng đi với em còn có thành viên mhrau và forever_1510 nữa. Em cũng đã viết bên topic CLB Xác minh Miền Trung thời gian và địa điểm xuất phát rồi đấy ạ. Thành thật xin lỗi cả nhà. :lol:
Thân !

-----
Tâm bình thế giới bình
Tâm an gia đạo an

Ngủ rồi HMHai

Trả lời #21 vào: 02-04-2011 08:14:44
NamViet đã viết:
Trích dẫn
phuclehuu đã viết:
Trích dẫn
Chị Thủy gọi cho tôi: 0913453399 tôi đưa đi (tôi không biết số chị, ma mới mà!). Nguyên ngày chủ nhật (3/4) nhé? thành viên ĐÀ Nẵng nào đi cùng không?

Chào 2 bạn BichThuy và PhucLeHuu,

Sau khi thống nhất được thời gian và lộ trình, 2 bạn nên vô topic CLB XM miền Trung viết thông báo về việc tổ chức đi xác minh này, để các thành viên khác trong CLB biết và đăng ký tham gia.

Danh sách TV CLB ở Đà Nẵng ở trang dưới, comment # 21655 :
http://www.nguoitoicuumang.com/index.php?option=com_kunena&Itemid=9&func=view&catid=17&id=12346&limit=9&limitstart=54#forumtop

Thân ái !

@ Bichthuy_md: A thấy bài viết mới nhất của em chưa đề cập hay trả lời phuclehuu và NamViet. E cho biết ý kiến để phuclehuu sắp xếp nhé.

Thân.

Ngủ rồi bichthuy_md

• Thành Viên Gắn Kết
  • Rất Tích Cực
  • Thích 1
Trả lời #20 vào: 02-04-2011 07:53:42
Cảm ơn macrox3 nhiều nhé. Có gì khó khăn bichthuy đã có người để làm phiền rùi   :laugh:
Chúc macrox3 nhiều niềm vui. Thân !

-----
Tâm bình thế giới bình
Tâm an gia đạo an

Ngủ rồi macrox3

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #19 vào: 01-04-2011 23:46:36
Chị Thủy ơi!! Nếu chi đi Quế Sơn đến thăm 4 gia đình rồi về Duy Xuyên nữa thì hơi vất vả cho chị đó! Vì đường từ Quế Sơn về đến Duy hải khá gồ ghề do đang làm đường ở địa phân Duy Xuyên, hơn nữa đường ngoàn nghèo khó đi. Nếu Chị đi Vô Hà Lam rồi Xuống Duy Xuyên thì rất xa. Cách dễ đi và đơn giản nhất là chị xuống lại Hội An sau đó hỏi xuỗng bến đò Cẩm Thanh, đi thuyền 10 phút là tối bến đò bên kia, và cũng sắp tới nhà bé Thu Hà đó.
Chúc chị có chuyến đi đầy ý nghĩa.
Đây là SĐT của em: 0935044646. Nếu có gì truc trặc về đường đi vô Quảng Nam thì gọi cho em nhé!

Ngủ rồi NamViet

Trả lời #18 vào: 01-04-2011 09:20:15
phuclehuu đã viết:
Trích dẫn
Chị Thủy gọi cho tôi: 0913453399 tôi đưa đi (tôi không biết số chị, ma mới mà!). Nguyên ngày chủ nhật (3/4) nhé? thành viên ĐÀ Nẵng nào đi cùng không?

Chào 2 bạn BichThuy và PhucLeHuu,

Sau khi thống nhất được thời gian và lộ trình, 2 bạn nên vô topic CLB XM miền Trung viết thông báo về việc tổ chức đi xác minh này, để các thành viên khác trong CLB biết và đăng ký tham gia.

Danh sách TV CLB ở Đà Nẵng ở trang dưới, comment # 21655 :
http://www.nguoitoicuumang.com/index.php?option=com_kunena&Itemid=9&func=view&catid=17&id=12346&limit=9&limitstart=54#forumtop

Thân ái !

Ngủ rồi phuclehuu

• Lười Ăn - Chăm tán gái!
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1800
  • Lười ăn, chăm tán gái!
Trả lời #17 vào: 31-03-2011 16:56:51

Bước dài _ Không vội vã!

Ngủ rồi bichthuy_md

• Thành Viên Gắn Kết
  • Rất Tích Cực
  • Thích 1
Trả lời #16 vào: 31-03-2011 10:00:47
Vâng, xin lỗi cả nhà vì sự chậm trễ này :( . Vì thời tiết miền Trung từ tuần trước đến giờ mưa và lạnh liên tục nên chuyến đi của bichthuy đã tạm hoãn lại :unsure: . Mong cả nhà thông cảm vì bichthuy chỉ có một mình mà đường thì hơi xa. bichthuy sẽ lên đường ngay sau khi thời tiết ấm lại. Thành thật xin lỗi cả nhà. Thân ! :)

-----
Tâm bình thế giới bình
Tâm an gia đạo an

Ngủ rồi NamViet

Trả lời #15 vào: 31-03-2011 09:08:44
Chào bichthuy-md,

Không thấy BichThuy cập nhật thông tin về chuyến vi hành Quảng nam nhỉ ? Mong nhận được bài xác minh của bạn về 4 trường hợp này.

Thân ái !

Ngủ rồi bichthuy_md

• Thành Viên Gắn Kết
  • Rất Tích Cực
  • Thích 1
Trả lời #14 vào: 15-03-2011 13:58:10
Cảm ơn Bác Nam Việt đã chỉ rõ tận tường, nếu không có gì trở ngại thì chủ nhật này bichthuy_md sẽ lên đường và cố gắng thăm hết các trường hợp đó. Có Bác nào có thể đi cùng thì alo cho bichthuy_md với nhé. Cảm ơn cả nhà nhiều. Mong và đợi tin cả nhà. Thân !

-----
Tâm bình thế giới bình
Tâm an gia đạo an

Ngủ rồi NamViet

Trả lời #13 vào: 15-03-2011 11:02:22
Chào bạn BichThuy,

Nếu đi theo đường QL1 từ Đà Nẵng về Tam Kỳ thì qua huyện Duy Xuyên vào địa phận huyện Quế Sơn là bạn sẽ tới xã Quế Phú trước, mời bạn ghé thăm :
2 cháu Phương và Thúy, làng Trà Đình, xã Quế Phú, Quế Sơn
http://nguoitoicuumang.com/index.php?option=com_kunena&Itemid=9&func=view&catid=17&id=17508

Tiếp tục theo QL1 tới ngã tư Hà Lam cắt với QL14, bạn rẽ phải theo QL14 sẽ tới địa bàn xã Phú Thọ, mời bạn ghé thăm :
Anh Trương Văn Thân, xã Phú Thọ, Quế Sơn
http://nguoitoicuumang.com/index.php?option=com_kunena&Itemid=9&func=view&catid=17&id=20892

Rời xã Phú Thọ, theo QL14 chạy qua thị trấn Đông Phú là bạn tới xã Quế An, mời bạn ghé thăm :
ông Lê Ngọc Anh, xã Quế An, Quế Sơn
http://nguoitoicuumang.com/index.php?option=com_kunena&Itemid=9&func=view&catid=17&id=21054

Còn trường hợp em Hà ở xã Duy Hải (H. Duy Xuyên) thì nằm sát biển, bạn đi theo đường dọc bờ biển Đà Nẵng - Hội An - xã Duy Hải - biển Tân An thì nhanh hơn

Thân ái !

nghgson

• bạn
Trả lời #12 vào: 15-03-2011 10:29:03
bichthuy_md : Nếu bạn từ Đà Nẵng đi được Quế Sơn thì bạn đã đi qua huyện Duy Xuyên rồi đó. Bạn tìm hiểu thêm nhé, nghgson chỉ biết có thế. Mong và chúc bạn may mắn. Thân.

Ngủ rồi bichthuy_md

• Thành Viên Gắn Kết
  • Rất Tích Cực
  • Thích 1
Trả lời #11 vào: 13-03-2011 18:40:57
Chào cả nhà, bichthuy không rành về địa hình lắm, nhưng thấy trường hợp này cũng ở Quảng Nam mà không biết có gần với 2 trường hợp ở Quế Sơn không? Và liệu trong 1 ngày bichthuy có thể đi kịp cả 3 trường hợp không (đi bằng xe máy)? Nếu Bác nào biết xin hướng dẫn giúp cho bichthuy với, và bichthuy đi như thế nào là tiện và nhanh nhất (thăm trường hợp nào trước?). Nếu được bichthuy sẽ cố gắng thu xếp để đi luôn. Cảm ơn và chúc cả nhà vui vẻ. Thân !

-----
Tâm bình thế giới bình
Tâm an gia đạo an

Ngủ rồi NamViet

Trả lời #10 vào: 06-03-2011 09:31:08
NamViet kéo topic này lên trang 1 với mong muốn là các bạn CLB XM miền Trung, đặc biệt là gia đình bác Mgthao quan tâm trường hợp này ở Duy Xuyên và sớm tổ chức tới thăm gia đình em Hà.

Thân ái !

Ngủ rồi KevinHieu

Chào bạn Macrox3,

Mình cũng giống bạn, không rành IT nên nhiều khi làm hoài cũng không đăng hình lên topic được nên đành nhờ tổ IT của diễn đàn giúp đăng dùm.

Bạn có thể gửi hình về địa chỉ email ntcm2007@gmail.com nhờ đăng dùm.

Tiện thể gửi đăng hình bé Hà, bạn gửi đăng luôn những giấy tờ chứng minh hộ nghèo mà chính quyền địa phương cấp cho gia đình nhé.

Thân,

Ngủ rồi macrox3

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Sao em làm theo hướng dẫn vậy mà cũng không được nhỉ! ko biết thế nào. Em muốn gửi mấy ảnh của bé Thu hà lên cho mọi người xem nhưng gửi hoài không được!