Tác giả Chủ đề: Make up ảnh chân dung nhanh chóng  (Đã xem 2388 lần)

Ngủ rồi lehung73

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #4 vào: 24-09-2010 22:37:03
@Kevin..hihihi..bác bảo em làm chân dung bác mịn da và mượt tóc ,mập thành ốm thì đc chứ làm cho giống Kevin Costner thì chầu trà đá của bác em ko dám nhận quá... :P (em nhớ hình như đó là thần tượng của bác mà )

topic của bác chưa đông khách là vì bác chưa treo thưởng í mà..ai nickname hay nhất thì phải có thưởng chứ...có nhìu nick nghe hay lắm,đằng sau là cả một câu chuyện luôn đó...nhưng ngại chưa tham gia đó bác kevin ơi..hãy đợi đấy ;)

Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
Ta có thêm ngày nữa để yêu thương.

Ngủ rồi KevinHieu

Trả lời #3 vào: 24-09-2010 22:24:41
Chà chà, một dịp tốt để xì-pam mà không sợ vô bảng phong thần, em cũng học tập bác Liu vô ngay topic của Mod lehung73 để ... Tám, hehehe

Do trình độ \\\"Ice Tee\\\" của em wá kém, phiền bác lehung73 xem có thể giúp để make-up cái mẹt xấu xí của em thành một góc hao hao như Kevin Costner được không ? bác mà okie là em đãi bác một chầu \\\"trà đá\\\" mệt nghỉ.

Tiện đây bác Le và bác Liu cho hỏi lý do tại sao em mở Topic \\\" Ý nghĩa nickname và avatar \\\" cho các trùm xì-pam vô Tám mà ít người hưởng ứng ? hay mời 2 bác wa nhà em wậy cho nó xôm tụ lên chút nhỉ ? nickname lehung73 thì có thể đoán được ý nghĩa như nickname oliu thì khó hiểu wá đi ...

Ngủ rồi oliu

Trả lời #2 vào: 24-09-2010 09:21:42
Em đang có nhu cầu \\\"tút\\\" lại mái tóc để tham gia cuộc thi \\\"Nhan sắc avatar\\\" do tài tử KevinHieu khởi xướng.
Nhìn cô gái minh họa trong bài viết của lehung73, em bon chen muốn tút luôn cả bờ môi sao cho thiệt là gợi cảm.
Em nhảy vào vọc thử và sẽ tự ứng cử vào vòng chung kết của cuộc thi trên. :P
Cám ơn lehung73 nhiều nhiều. Nhớ bỏ phiếu cho em nhá.
Liu

Ngủ rồi lehung73

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #1 vào: 23-09-2010 22:53:14
Photoinstrument  là một công cụ rất mạnh trong việc chỉnh xửa ảnh kỹ thuật số, với giao diện trực quan và cách sử dụng đơn giản. Bạn có thể dễ dàng tút lại \\\"mặt tiền\\\" của mình và trang điểm cho khuôn mặt một vẻ đẹp hoàn hảo.

Bạn đã từng biết đến một số phần mềm chuyên làm mịn hình ảnh, đặc biệt là ảnh chân dung, như Stepok Digital Image, Neat Image, Corel Knockout… PhotoInstrument có những tính năng hoàn toàn tương tự, nhưng có phần đặc biệt hơn vì bạn có thể “make up” khuôn mặt cho thêm phần tươi tắn.
Các công cụ để chỉnh sửa ảnh trong chương trình :
* Liquify
* Clone
* Smudge
* Skin Cleaner
* Glamour Skin
* Dodge / Burn
* Brush
* Blur
* Sharpen
* Colorize
* Rotate / Scale
* Red Eye Removal
* Brightness-Contrast
* Adjust Color Levels
* Glow
* Healing Brush
* Denoise
* Object Removal
* Crop

Ngôn ngữ :

* Arabic
* Azerbaijani
* English
* Bulgarian
* Czech
* Danish
* Dutch
* Farsi
* French
* German
* Hungarian
* Italian
* Korean
* Polish
* Portuguese
* Russian
* Serbian
* Slovak
* Spanish
* Simplified Chinese
* Traditional Chinese
* Turkish
* Vietnamese
 một vài ví dụ..
ảnh trước

nh sau

ảnh trước

ảnh sau

đặt biệt phần mềm có hỗ trợ ngôn ngữ tiếng việt và kèm file hướng dẫn bằng video rất dễ dùng

phiên bản 3.0
Serial:
Email: revenge@crew.com
RegKey: 02-UYNOGJIG

Email: hoangthi1994@gmail.com
RegKey: 13-DQNI-DQKQ-IJML-LHGM-OMAK-XOCB-HFNJ
578-9
phiên bản 4.0
Serial
Email Address: revenge@crew.com
Registration Key: 02-UYNOGJIG

Lưu ý : Dùng tường lửa chặn PhotoInstrument để ngăn không cho chương trình kết nối internet để không bị block key.

Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
Ta có thêm ngày nữa để yêu thương.