Tác giả Chủ đề: GỬI TỔ KỸ THUẬT!  (Đã xem 46916 lần)

Ngủ rồi nttd

Trả lời #35 vào: 14-11-2012 21:16:02
Cảm ơn Phong. Em đã vất vả rồi.

Phong thì lúc nào cũng vẫn là Phong thôi. Đừng lo lắng quá nhé.

Chúc em học giỏi, và tiếp tục giúp người, giúp đời.

Nttd.

Ngủ rồi phong_1992_qn

Trả lời #34 vào: 14-11-2012 21:10:23
Chào cả nhà!
Em nghĩ không phải ai cũng đọc được topic này! Nên có thể ở topic khác có thể có người không biết To Try là phong_1992 trước đó. Để tất mọi người dễ nhận ra và không ảnh hưởng đến việc chuyển tiền CMTX,... nên em sẽ chuyền sang nick là phong_1992_qn, không dùng To Try nữa ạ!
Admin vui lòng khóa cái Acc phong_1992 lại giúp em luôn nha!
Em cảm ơn Tổ kỹ thuật, anh phuclehuu, love_noborder,... đã cố gắng giúp em ạ!

Thân!

Lan toả lòng nhân ái!

Ngủ rồi To Try

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #33 vào: 14-11-2012 20:54:24

Ngủ rồi phuclehuu

• Lười Ăn - Chăm tán gái!
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1800
  • Lười ăn, chăm tán gái!
Trả lời #32 vào: 13-11-2012 17:37:03
To Try đã viết:
Trích dẫn
Dạ, em cảm ơn admin ạ!
Thật sự thì cái mail mà em đăng ký thành viên DD đã quá lâu rồi và không dùng nên em không nhớ rõ mail và mật khẩu mail. Ở trên em có nhờ admin gửi vào mail phongdoancong@gmail.com
Em biết là phải giữ bí mật cho mỗi thành viên,  tránh các trường hợp giả mạo để lừa lấy account,...nhưng em vẫn hi vọng ạ!
Nếu không được , thì em cũng không biết làm sao nữa, đành chấp nhận không dùng account phong_1992 nữa ạ!
Em cảm ơn!

Cái này thì nguyên tắc vậy rồi Phong ạ.

Thôi thì PLH thêm một xác nhận để admin có thêm thông tin thẩm tra xem xét phục hồi nick: To Try chính là thành viên phong_1992 và Email phongdoancong@gmail.com là của chính em ấy.

Cảm ơn.

Bước dài _ Không vội vã!

Ngủ rồi love_noborder

Trả lời #31 vào: 13-11-2012 17:35:47
To Try đã viết:
Trích dẫn
Dạ, em cảm ơn admin ạ!
Thật sự thì cái mail mà em đăng ký thành viên DD đã quá lâu rồi và không dùng nên em không nhớ rõ mail và mật khẩu mail. Ở trên em có nhờ admin gửi vào mail phongdoancong@gmail.com
Em biết là phải giữ bí mật cho mỗi thành viên,  tránh các trường hợp giả mạo để lừa lấy account,...nhưng em vẫn hi vọng ạ!
Nếu không được , thì em cũng không biết làm sao nữa, đành chấp nhận không dùng account phong_1992 nữa ạ!
Em cảm ơn!

Chào Tổ kỹ thuật

Nếu các bạn để ý một chút sẽ nhận thấy ngay  thành Viên Phong_1992 rất năng nổ, có nhiều đóng góp lớn cho DĐ với tất cả  niềm tâm huyết và nhiệt huyết của tuổi trẻ so với tuổi đời và điều kiện hiện tại, có mặt khắp nơi từ Quảng Trị đến Quảng Ngãi, lăn lộn khắp nơi suốt dải đất miền Trung khắc nghiệt để đem lại hy vọng dù là nhỏ nhoi cho các mảnh đời bất hạnh.
Vì vậy, Mong Diễn đàn, admin  hỗ trợ tối đa , linh động một chút để thành viên phong_1992 có thể \\\" lấy lại tên cho em\\\" để phong_1992 có thể tiếp tục đóng góp cho DĐ và xã hội.
Để đảm bảo tính bảo mật, Admin có thê gọi điện trực tiếp số điện thoại của phong_1992 ( số đt đã được posted trong avatar của phong_1992 ) để confirm email nếu admin nghi ngờ  về nick ( Hy vọng admin sẽ không ngại mất vài phút điện thoại để liên lạc )
Chúc mọi người vui vẻ  trên tinh thần xây dựng để cùng nhau hướng đến mục tiêu và nhiệm vụ cao cả và thiêng liêng : Chia sẻ hạnh phúc và Lan tỏa lòng nhân ái với cộng dồng.

Ngủ rồi To Try

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #30 vào: 13-11-2012 14:49:14
Dạ, em cảm ơn admin ạ!
Em cảm ơn!

Ngủ rồi Nhóm_NTCM

• NTCM
  • Tích Cực
  • Thích 44
  • Kết Nối Yêu Thương
Trả lời #29 vào: 13-11-2012 14:24:21
@To Try:
- Admin không can thiệp vào nick và mật khẩu của các thành viên.
- Chỉ khi thành viên vi phạm nguyên tắc của diễn đàn mới bị treo tạm thời hoặc khóa vĩnh viễn.
- Đối với thành viên bị mất hoặc quên mật khẩu, Admin sẽ hỗ trợ.
- Trường hợp của bạn, bạn đã giải thích rõ ràng. Vì vậy, Admin đã đổi mật khẩu và gửi vào hộp thư mà bạn đã đăng ký trước đây.

Thân mến.

Tin vào Lòng Nhân Ái

Ngủ rồi To Try

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #28 vào: 13-11-2012 12:24:09
Em cảm ơn anh phuclehuu đã giúp đỡ em ạ!
Em xin được kể một vài chi tiết sau đây:
Ngày 11/11 lúc 18h30 em vẫn đăng nhập bằng nick phong_1992 được, nhưng khoảng 20h cùng ngày em lại đăng nhập nhưng lần này không được, em nghĩ chắc máy tính bị lỗi phông chữ hoặc tạm thời DD mình bị lỗi gì đây, nhưng qua sáng hôm sau em đăng nhập lại vẫn không được ạ (lúc đó đang ở Quảng Trị), rồi em về Huế đăng nhập bằng những máy tính khác cũng không được, Và bây giờ vẫn như vậy, không vào được!
Trước giờ em cũng chưa từng đổi mật khẩu ạ, nếu có sự cố gì xin admin khôi phục lại nick cho em, hoặc nếu bị hack cơ nào đó lấy mất nick đổi mật khẩu thì mong admin send mật khẩu qua mail phongdoancong@gmail.com giúp em với!
Trước em cũng có gửi một mail  vào ntcm2007@gmail.com để báo tình trạng này rồi ạ!

Em xin cảm ơn rất nhiều!

Ngủ rồi phuclehuu

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1800
  • Lười ăn, chăm tán gái!
Trả lời #27 vào: 13-11-2012 10:31:50
GỞI Admin:

nick 1 diễn đàn bị khóa vì lỗi kỹ thuật có nhiều nguyên nhân. Của người dùng và của cài đặt mặc định diễn đàn tùy chọn.

- Thành viên quên mật khẩu, đăng nhập nhiều lần bị khóa.
- Thành viên bị đổi mật khẩu.
- Lỗi máy tính người dùng.
- Lỗi phần mềm diễn đàn.

vân vân và vân vân.

Thành viên phản ảnh và đề nghị hỗ trợ về vấn đề nick bị khóa chứ không phải là báo nick bị ban do chủ ý!

To Try đã viết trong topic #602221

Trích dẫn
Em là phong_1992, không hiểu sao hôm qua đến giờ em đăng nhập nick phong_1992 ko được, nên lập một cái Account khác! (admin có lỡ tay không ạ)

Trường hợp này Phong đã lập nick khác và đăng nhập bình thường, vậy lỗi phần đăng nhập acc ở diễn đàn hoặc bị cướp nick.

Admin mà hỗ trợ kiểu này thì bạn ấy cũng bó tay! Member có quyền hỏi và phát ngôn như thế là bình thường. Đó là quyền member trong khuôn khổ không vi phạm nguyên tắc DĐ.

Đề nghị admin set lại pass acc nick phong_1992, test đăng nhập và gởi pass qua email cho bạn ấy đồng thời thông báo cho bạn ấy ở đây.

Đề nghị admin cẩn trọng và chu đáo hơn trong các vấn đề member thắc mắc hoặc nhờ hổ trợ.

Trân trọng!

Bước dài _ Không vội vã!

Ngủ rồi Nhóm_NTCM

• NTCM
  • Tích Cực
  • Thích 44
  • Kết Nối Yêu Thương
Trả lời #26 vào: 13-11-2012 08:43:52
phuclehuu đã viết:
Trích dẫn
Các bác xem giúp nick phong_1992 bị khóa mất không đăng nhập được.

Cảm ơn!

Nick phong_1992 vẫn trong tình trạng hoạt động bình thường. Admin yêu cầu bạn kiểm tra lại mật khẩu, tránh phát ngôn không đúng.

Cám ơn.

Tin vào Lòng Nhân Ái

Ngủ rồi phuclehuu

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1800
  • Lười ăn, chăm tán gái!
Trả lời #25 vào: 12-11-2012 20:52:51
Các bác xem giúp nick phong_1992 bị khóa mất không đăng nhập được.

Cảm ơn!

Bước dài _ Không vội vã!

LinhNhi

• bạn
Trả lời #24 vào: 31-01-2012 15:45:03
Chào anh/chị,
Tổ kỹ thuật có thể thêm liên kết đến các mạng xã hội cho mỗi trang bài không?
Chân thành cảm ơn.
Chaohoa

Ngủ rồi Tây Đô

Trả lời #23 vào: 06-01-2012 00:18:39
Xin chào admin,
Tây Đô xin được phép hỏi là tại sao Tây Đô kéo chuột xuống box chat của diễn đàn thì lại hiển thông báo cấm vào ạ?
Trân trọng

LinhNhi

• bạn
Trả lời #22 vào: 26-09-2011 13:16:47
Hi Admin.

Mình không biết cách nào có thể thay đổi lại password trên diễn đàn. Mình có sử dụng chức năng Quên PassWord. (Thực ra không phải quên mà cố tình quên để thay đổi lại) nhưng không được.

Khi hệ thống yêu cầu
Trích dẫn
Vui lòng điền tên đăng nhập hoặc Email mà bạn đã đăng ký.

Nhưng form nhập liệu lại không chấp nhận tên đăng nhập, khi điền địa chỉ email thì lại nhận được thông báo

Trích dẫn
Yêu cầu thiết lập mật khẩu mới của bạn bị từ chối vì Không tìm thấy tên đăng nhập.

Mình phải làm như thế nào để thay đổi lại password. xin cám ơn !

Ngủ rồi opla

Trả lời #21 vào: 18-08-2011 09:55:13
@Thaidzuy: bạn vui lòng post ảnh qua trang web trung gian- đã hướng dẫn nhiều lần bên mục tin học. Nếu bạn chịu khó làm việc này có nghĩa bạn đã tiết kiệm được nhiều cho dung lượng của dd :-)

Vừa rồi, tổ KT đã nâng cấp và bổ sung thêm dung lượng bộ nhớ cho dd nhưng vẫn chưa đạt so với tốc độ bài/ hình đăng ngày càng nhiều hơn. Rồi đến lúc, con chip nó bị no tức đến ngưỡng của nó, nó đâm ra khó chịu và không dung nạp thêm hình được nữa. Nó đòi CMKTX rồi đây!

Tổ KT đang xem lại thêm. Trước mắt, anh chị em post ảnh qua web trung gian nhé.

Op.