Tác giả Chủ đề: Bình Thạnh - Nguyễn Thị Hằng - Chạy Thận  (Đã xem 9734 lần)

Ngủ rồi cuong.nguyen

Trả lời #25 vào: 24-03-2011 09:28:03
Done nhe...

24-03-2011
09:28:03 TRAN THAI SON Giao dịch chờ ngân hàng thực hiện In Xóa

CHÁNH NGỘ HỖ TRỢ XE WAVE, EM HẰNG BINH THANH

Chuc cac bac mua xe thanh cong  :)

Ngủ rồi k87yeng

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Trả lời #24 vào: 24-03-2011 09:21:44
Dạ anh Pen,

Em đã nhận được 9tr7 quỹ chuyển từ anh 2 Lúa và Cuong.nguyen giúp mua xe cho gd chị Hằng rồi nhé. Cảm ơn anh very much. :laugh:  :laugh:

Ngủ rồi penguin

Trả lời #23 vào: 24-03-2011 04:39:28
pquyen đã viết:
Trích dẫn

Vậy Pen em chuyển cho Ken 9.700.000 (từ 2lua giúp 2.000.000 và phụ thân của bác Cuongnguyen/Thuylevc 7.700.000) để mua xe cho gia đình em Hằng. Nhờ ken chuyển cho Lehung (theo yêu cầu của Lehung)

Quỹ đã chuyển tiền xong. Nhờ K87yeng xác nhận lại và chuyển cho anh Lehung73. Cảm ơn em gái!

Ngủ rồi pquyen

Trả lời #22 vào: 23-03-2011 22:46:33
Mọi chuyện đều tốt đẹp!

Cám ơn các bác đã chung tay giúp gia đình em Hằng.

Vậy Pen em chuyển cho Ken 9.700.000 (từ 2lua giúp 2.000.000 và phụ thân của bác Cuongnguyen/Thuylevc 7.700.000) để mua xe cho gia đình em Hằng. Nhờ ken chuyển cho Lehung (theo yêu cầu của Lehung)

Thân.

Ngủ rồi lehung73

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #21 vào: 23-03-2011 20:22:45
cuong.nguyen đã viết:
Trích dẫn
lay chiec nay duoc do anh Hung.  cuong.nguyen/thuylevc and friends se chuyen cho TK cua DD 7,700,000 sau khi tru US$100 (2tr) ma bac 2 lua tang nhe.

so tien nay la do phu than cua cuong.nguyen/thuylevc co mong muon giup cho gia dinh chi Hang.  Monh bac mua luon va tang cho gia dinh trong tuan nay bac lehung nhe.

For and on behalf of my beloved Father...

cuong.nguyen/thuylevc  B)

vậy là quá tốt rồi.mơ ước của gia đình em Hằng đã đc những trái tim  nhân ái chia sẻ.lehung sẽ nhanh chóng viết cho xong mơ ước của gia đình.ngày mai lehung sẽ ra đặt cọc xe trước,vì đây là xe mua lại,nếu ko nhanh tay thì lại phải tìm xe khác nữa.
mong bác pquyen cũng như tổ điều phối cho bt ý kiến nhanh về TH này ah.

Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
Ta có thêm ngày nữa để yêu thương.

Ngủ rồi cuong.nguyen

Trả lời #20 vào: 23-03-2011 15:34:13
lay chiec nay duoc do anh Hung.  cuong.nguyen/thuylevc and friends se chuyen cho TK cua DD 7,700,000 sau khi tru US$100 (2tr) ma bac 2 lua tang nhe.

so tien nay la do phu than cua cuong.nguyen/thuylevc co mong muon giup cho gia dinh chi Hang.  Monh bac mua luon va tang cho gia dinh trong tuan nay bac lehung nhe.

For and on behalf of my beloved Father...

cuong.nguyen/thuylevc  B)

Ngủ rồi lehung73

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #19 vào: 22-03-2011 19:48:42
2Lúa đã viết:
Trích dẫn

Trăm sự về xe phải nhờ bác Lehung73 thôi!
Bác Banbe6x ơi, nếu nhận được tiền rồi thì nhờ bác chuyển cho tr/hợp này $100 đô ạ . Cám ơn bác nhiều!

Mến,
2Lúa

dạ vậy là đã có bác 2lúa ủng hộ 100 USD ,anh cuongnguyen ơi.cho em bt ý kiến luôn ah. :)

Ngủ rồi 2Lúa

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #18 vào: 21-03-2011 23:25:12
lehung73 đã viết:
Trích dẫn
chào cả nhà.
Hôm nay sau khi ........................CUT...........................Vậy các bác cho em bt ý kiến nhanh  luôn .hay là kiếm xe Dream...

Trăm sự về xe phải nhờ bác Lehung73 thôi!
Bác Banbe6x ơi, nếu nhận được tiền rồi thì nhờ bác chuyển cho tr/hợp này $100 đô ạ . Cám ơn bác nhiều!

Mến,
2Lúa

Ngủ rồi lehung73

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #17 vào: 21-03-2011 22:26:05
chào cả nhà.
Hôm nay sau khi nhờ Ken liên lạc dc với gia đình của em Hằng thì dc bt.số tiền của báo Dân Trí và hội chữ thập đỏ vừa giúp đỡ cho em,sáng nay đã dành lo cho phần chạy thận của Hằng một phần,còn lại một ít,gia đình dành dụm đó để tiếp tục lo chi phí cho em,vì lúc này việc làm khó khăn,kiếm đồng tiền ko phải dễ.mà bệnh của em là ưu tiên trên hết.cho nên ko dám mơ ước mua đc một chiếc xe,dù đã có người thương mà chỉ giúp cho ba em mối chay xe để kiếm sống.
vậy thì về chuyện này cả nhà ta vẫn tiếp tục ủng hộ cho gia đình em mua một chiếc xe phải ko các bác?
anh  cuong.nguyen oi.về chuyện mua xe Dream II hay là Wave thì nếu như mình kiếm dc xe tốt,xe Wave mà của năm 2003-2005 thì điều là linh kiện ngoại nhập nên cũng ko thua xe Dream II anh ah.chỉ trừ xe đời càng mới sau nay do tỉ lệ nội địa hơi nhiều để giảm giá thành ,cho nên hơi kém.còn xe Dream II kiếm một xe còn tốt hơi khó do đã ra khá lâu.nên kiếm  xe còn tốt hơn khó hơn Wave nhiều..
chiều nay lehung vừa liên lạc kiếm đc một chiếc wave alpha model 2004,còn rất tốt.màu đỏ.biển số quận Bình Thạnh,xe một đời chủ.sau khi ướm giá và trả luôn,chủ xe chắc giá 9t700 ngàn.Vậy các bác cho em bt ý kiến nhanh  luôn .hay là kiếm xe Dream...

Ngủ rồi cuong.nguyen

Trả lời #16 vào: 21-03-2011 10:25:37
chac chan se la xe Nhat (Dream II co ve to hon va ben hon Wave) anh lehung73. anh cu manh dan trao doi voi gia dinh nhe.

chung nao xong ve xe va so tien chenh lech can tai tro thi anh bao lai cho nhom cuong.nguyen/thuylevc and friends de chuyen tien som nha.

many tks anh

cuong.nguyen/thuylevc and friends...  B)

Ngủ rồi 2Lúa

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #15 vào: 21-03-2011 03:19:45
lehung73 đã viết:
Trích dẫn
NamViet đã viết:
Trích dẫn
Thông tin cập nhật về sự giúp đỡ của bạn đọc báo Dân Trí dành cho gia đình em Hằng :
http://dantri.com.vn/c167/s167-465073/me-oi-chi-hang-duoc-cuu-roi.htm

Thân ái !

cảm ơn các anh nhóm NamViet đã cập nhật tình hình ah.vậy thì các bác và anh cuongnguyen cho bt ý kiến tiếp theo nhé.có nên liên lạc với gia đình để phụ giúp thêm cho họ kiếm một chiếc xe thật tốt cũ của Nhật hay ko,vì với số tiền của hội chữ thập đỏ và báo Dân Trí giúp đỡ thì chỉ kiếm đc một chiếc xe cũ của Trung Quốc mà thôi.hoặc sẽ chuyển sang hình thức CM khác ah.thanks

To^i đề nghị bác Lehung73 giải thích v/đề xe Nhựt với gia đình cô Nga càng sớm càng tốt . Nếu không, chồng cô Nga mua nhầm xe trung quốc rồi phải sửa mải thì càng tốn hơn mà không thu nhập được gì cho gĐ lại trở thành 1 ga\\\'nh nặng khác .
Nếu như g/đ cô Nga mua xe trung quốc thì tôi xin đổi phần hổ trợ $100 US sang chi phí chạy thận cho cháu Hằng vậy!
Xin ca\\\"m ơn các bác,
2Lúa

Ngủ rồi lehung73

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #14 vào: 20-03-2011 23:28:36
NamViet đã viết:
Trích dẫn
Thông tin cập nhật về sự giúp đỡ của bạn đọc báo Dân Trí dành cho gia đình em Hằng :

Thân ái !

cảm ơn các anh nhóm NamViet đã cập nhật tình hình ah.vậy thì các bác và anh cuongnguyen cho bt ý kiến tiếp theo nhé.có nên liên lạc với gia đình để phụ giúp thêm cho họ kiếm một chiếc xe thật tốt cũ của Nhật hay ko,vì với số tiền của hội chữ thập đỏ và báo Dân Trí giúp đỡ thì chỉ kiếm đc một chiếc xe cũ của Trung Quốc mà thôi.hoặc sẽ chuyển sang hình thức CM khác ah.thanks

Ngủ rồi NamViet

Trả lời #13 vào: 20-03-2011 22:31:35

Thân ái !

Ngủ rồi k87yeng

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Trả lời #12 vào: 20-03-2011 18:41:53
cuong.nguyen đã viết:
Trích dẫn
xe Nhat cho no an toan anh Le Hung ah. cuong.nguyen thay Wave Alfa co ve duoc do.

Tommy và Ken rất cảm ơn anh Cuong.nguyen đã nhanh chóng giúp đỡ gd cô Nga, chị Hằng. :)

Khi nào anh Cuong.nguyen chắc chắn đã tìm được nguồn tài trợ cho chiếc xe, Tommy và Ken sẽ đến nói chuyện và báo tin mừng này cho gd biết. Gd sẽ vui lắm. Một lần nữa chúng em rất cảm ơn sự giúp đỡ của anh. :)

Ngủ rồi cuong.nguyen

Trả lời #11 vào: 20-03-2011 18:07:48
xe Nhat cho no an toan anh Le Hung ah. cuong.nguyen thay Wave Alfa co ve duoc do.