Tác giả Chủ đề: Lột Phát, Bào Lộc - Em Tín - Suy thận  (Đã xem 17966 lần)

Ngủ rồi My Darling

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
  • Mạng là ảo nhưng tình thương yêu là có thật!
Trả lời #4 vào: 20-08-2012 23:03:55
Nếu không có gì thay đổi thì cuối tuần này mình và bạn đi Đà Lạt rùi luôn tiện đi XM trường hợp này luôn .

Ngủ rồi phonui_dalat

Trả lời #3 vào: 26-04-2012 04:46:49
Trên đường từ nhà đi miền tây,tình cờ, em lại đi chung chuyến xe với mẹ con em TÍn. cô đưa em đi tái khám ỏ bệnh viện Thủ Đức. tình trạng bệnh của em hiện nay vẫn chưa có gì tiến triển tốt. và số tiền vay nợ để chữa bẹnh cho em đã lên đến 9 triêu đồng. cô và em sẽ ở lại Sài Gòn khoảng 1 uần.
vài thông tin ít ỏi thông báo cho cả nhà biết
rất mong nhà mình sớm có kế hoạch để giúp em.

Ngủ rồi xulanhphanlan

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 101
Trả lời #2 vào: 17-02-2012 05:18:09
@ Gửi các TV trên QC 2000 đồng Đà Lạt. các bác có thể dành 1 chút thời gian đi XM giùm Tr hợp này đc kg ạh ?

Đồng thời xin XM giúp luôn cho 2 tr hợp bên dưới với.và viết bài cụ thể về HC kinh tế gđ. sức khỏe. và đề xuất hướng giúp đỡ, có CM hay là kg.
Đà Lạt - Em Kinh luân - Chấn Thương Sọ Não. Link  Ở Đây

Lâm Đồng - Ly Na - Bệnh Thận - Lạc Dương. Link  Ở Đây

Các Bác đọc tìm hiểu thêm  Ở Đây  trong CLB Xác Minh Miền Nam.về nguyên tắc và cách thức khi đi XM và viết bài đề xuất v.v

Nhân dịp này mong rằng các TV ở QC 2000 đồng Đà Lạt, thành lập nhóm XM trên Đà Lạt. giống như Nhóm Xác Minh Tây Đô Cần Thơ ở Miền Tây đã ra đời hoạt động rất tốt đẹp trong thời gian qua cùng với QC 2000 đồng
Mong tin từ các bạn TV Đà Lạt. Thanks All

Thân

Ngủ rồi phonui_dalat

Trả lời #1 vào: 29-12-2011 16:19:20
Tình cờ em biết được 1 hoàn cảnh đang rất khó khăn và đang cần sự giúp đỡ, e post lên DD để cả nhà được biết.
Trong hình là em Huỳnh Minh Tín.Em được chẩn đoán là mắc bệnh thận hư. nhưng vì hoàn cảnh rất khó  khăn nên mẹ e không thể cho đưa em đi khám bệnh ở nhưng bệnh viện lớn. Nghe ai chỉ cho thuốc gì là cô đều đi tìm về cho con uống..nhưng vẫn không khỏi. hiện mặt em đang có hiện tượng sưng phù trở lại. nhưng gia đình không còn kiếm đâu ra tiền để đưa em đi tái khám. Mong nhà mình sớm có phương án giúp đỡ để em Tín được chữa bệnh kịp thời...
Địa Chỉ. Tổ 2, Khu Phố 10 , Lý Thường Kiệt, Lột Phát, Bào Lộc

Địa chỉ nhà em Tín

Em Tín khi chưa bị bệnh....

....và tình trạng hiện tại

***Có một số nhầm lẫn về họ và tên đệm của em trong giấy tờ