Tác giả Chủ đề: Mỹ Tho - Bùi Thị Thương - Viêm não  (Đã xem 17376 lần)

Ngủ rồi yugidazai

Trả lời #6 vào: 04-04-2011 00:15:30
@a Lehung: Dạo này việc nhiều nên thứ 7 em phải đi làm rồi a :(, e chỉ đi đc CN thôi :)

Ngủ rồi lehung73

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #5 vào: 03-04-2011 23:27:22
yugidazai đã viết:
Trích dẫn
@a Lehung: nếu tuần sau đi CN thì cho em đi với nha a :)

anh sẽ sắp xếp thứ 7 hoặc chủ nhật..Yugi em đi dc ko (nếu như thứ 7)?

Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
Ta có thêm ngày nữa để yêu thương.

Ngủ rồi yugidazai

Trả lời #4 vào: 01-04-2011 02:29:41
@a Lehung: nếu tuần sau đi CN thì cho em đi với nha a :)

Ngủ rồi lehung73

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #3 vào: 31-03-2011 23:20:58
mai-am-chung đã viết:
Trích dẫn
Tội nghiệp bác quá. Tuổi xế chiều mà còn phải làm lụn để nuôi con bệnh tật. Mong nhóm Nam viet xác Minh dùm nhé. Cảm ơn. 

chào cả nhà..
tuần sau,nếu nhóm NamViet chưa thu xếp dc thì lehung sẽ đi xm trường hợp này.các bạn nào thu xếp đi dc thì cùng đi chung nhé.

Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
Ta có thêm ngày nữa để yêu thương.

Ngủ rồi mai-am-chung

Trả lời #2 vào: 29-03-2011 12:32:41
Tội nghiệp bác quá. Tuổi xế chiều mà còn phải làm lụn để nuôi con bệnh tật. Mong nhóm Nam viet xác Minh dùm nhé. Cảm ơn. 

Ngủ rồi carot_mt

Trả lời #1 vào: 26-03-2011 12:24:54
Thưa các bác, trong 1 lần đi chùa em tình cờ biết được 1 TH khó khăn cần được giúp đỡ.Chị tên là Bùi Thị Thương- 27 tuổi theo c huẩn đoán của bác sĩ chị mắc phải chứng bệnh Viêm Não Tủy Lan Tỏa cấp (ADEM) đã 2 năm nay, chị không thể đi lại được,tứ chi đều yếu và đôi mắt của chị cũng đang mờ dần. Trước khi bệnh chị đi làm cá để nuôi mẹ 64 tuồi nhưng từ lúc bệnh cuộc sống càng khó khăn hơn,ai mướn gì thì mẹ chị làm nấy nhưng cũng chỉ làm được nửa buổi để có th gian chăm sóc chị.Chị sống cùng mẹ ở dưới quê ( tân tỉnh,song bình,chợ gạo)từ lúc bệnh chị và mẹ sống tạm bên chồng của người chị gái để tiện cho viêc khám chữa bệnh
ĐC: 249 khu phố 4 - F.9 – TPMT( hẻm Quán Tre,đường vào chùa lá )
ĐT: 0166.424.4697
Khi nào có dịp các bác ghé qua để hiểu rõ hơn về hoàn cảnh của chị Thương,rất mong được các bác giúp đỡ.Cám ơn các bác nhiều nha,cám ơn cả nhà