Tác giả Chủ đề: TP HCM - Nồi cháo từ thiện - Bệnh viện Đa khoa Quận Thủ Đức  (Đã xem 56963 lần)

Ngủ rồi HMHai

PhaLe đã viết:
Trích dẫn

Không biết có phải nồi cháo THỦ ĐỨC ở vùng sâu vùng xa hẻo lánh hay không mà ít thấy có mọi người ghé thăm quá. Thấy nồi cháo em tư tíu ta tíu tít mà nồi cháo chị ba tủi thân quá xá.iii

PhaLe thân mến,

BQT xin nhận thiếu sót này, kể từ khi nồi cháo Thủ Đức ra đời đến nay chỉ có mình bác banbe6x đến thường xuyên nhất, các anh em khác khi thì đi công tác, khi thì ghé nồi cháo Gò Vấp mới mở nên bỏ lơ Thủ Đức khá lâu.

Ai cũng thấy Nồi Cháo Chị Ba hoạt động tốt, PhaLe và các bạn đã \\\"ra riêng\\\" một cách vững vàng, nên mọi người có vẻ quan tâm em Tư hơn một chút.

Mai mốt em Năm, em Sáu ra đời thì cũng đến lượt em Tư tủi thân thôi (phải không bác KevinHieu?) :)

Chúc PhaLe và các bạn luôn vui.

Ngủ rồi PhaLe

Baùo caùo vôùi caû nhaø laø em ñaõ mua maùy xay môùi cho noài chaùo chò ba ruøi aï.
Giaù: 430.000 ngaøn .

Ngủ rồi pquyen

Chúng ta sẽ mua máy xay mới cho chị ba vì sự cần thiết của dụng cụ này.

Các bạn cứ mua loại nào tốt, rồi quĩ NC MN sẽ trả lại.

Chị Lá chi cho khoản mua máy xay này nhé!

Thân.

Ngủ rồi PhaLe

Chào cả nhà !
Sau hơn ba tháng đi vào hoạt động đền nay nồi cháo thử đức gày càng ngon và chuyên nghiệp hơn do các đầu bếp siêu hạng được đào tạo từ nồi cháo Gia Định.
Không biết có phải nồi cháo THỦ ĐỨC ở vùng sâu vùng xa hẻo lánh hay không mà ít thấy có mọi người ghé thăm quá. Thấy nồi cháo em tư tíu ta tíu tít mà nồi cháo chị ba tủi thân quá xá.iii
PhaLe có một đề xuất nho nhỏ mong BQT xét duyệt một máy xay mới cho nồi cháo chị ba, vì trước đây do có Chị Hương cho mượn tạm một máy xay nên chúng ta chưa mua, nhưng đến nay cái máy xay đó đã bị hư và không sử dụng được nữa . Mong BQT mau chóng duyệt để chị ba còn chạy đua với chị hai và em tư.

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
ngọc phương đã viết:
Trích dẫn
hj.em hoc gtvt 2 o quan 9.nhung chua vao nhap hoc tuan sau em vao nhung ko niet nha bac nghiem o dau de den giup anh chi dc mong chi nao nhiet tinh giup do em voi nha, sdt 01648722428

Nơi nấu và phát cháo coi tại đây . Chúc bạn có nhiều niềm vui khi tham gia hoạt động này . Thân chào !

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi ngọc phương

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
hj.em hoc gtvt 2 o quan 9.nhung chua vao nhap hoc tuan sau em vao nhung ko niet nha bac nghiem o dau de den giup anh chi dc mong chi nao nhiet tinh giup do em voi nha, sdt 01648722428

Ngủ rồi gaumevidai

Chúc mừng nồi cháo Thủ Đức ra mắt thành công. Chúc nồi cháo vững bền và phát triển mãi mãi...

Ngủ rồi ngọc phương

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
DẠ CẢM ƠN ANH CHỊ NHÉ.HJ.EM SẼ ĐẾN THAM GIA Ạ.HJ. :)

Ngủ rồi banmaixanh

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
@Ngọc Phương: Em check giùm inbox.

Cảm ơn em.

Ngủ rồi Ngovankim

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
duong di noi chung kha\\\' de em a`.Em toi nga 4 Thu Duc,hoi Benh vien da Khoa Thu Duc-->hoi duong so 16.Dia diem nau chao nam tren duong nay`.Luc nao em vao toi\\\' noi thi pm. :)

Ngủ rồi ngọc phương

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
em ở NGHỆ AN săp vào miêm nam nhâp hoc.trường gtvt ở quận 9 ạ.hjj.em rât muôn tham gia  cung cả nhà.em chi là sinh viên ko biết góp gạo,tiên,,nên thui cho em góp công trươc nha.the đia điem ỏ quân 9 la đau a?thời gian nữa.em sau ngay14 mới mơi vào.chảo cả nhà.thien_duong_xanh29.....ak bày đường cho em lun nhá

Ngủ rồi DTam

Chúc mừng nồi cháo từ thiện ở Thủ đức thành công tốt đẹp và có nhiều hứa hẹn sẽ phát triển .
DTam có chút ý kiến nhỏ : Nếu các bạn thành viên  tham gia phát cháo có thể mặc áo đồng phục NTCM thì chắc là hình ảnh lưu giữ trong trí nhớ của mọi người càng  đẹp hơn . Hoặc là tối thiểu những bạn múc cháo phân phát có thể dùng tạp dề và khẩu trang có \\\"nhãn hiệu\\\"  NTCM .
Chúc các bạn luôn vui khỏe .

ketnoiptit

• bạn
hôm nay chính thức trở thành thành viên CLB Kết Nối Học viện Công nghệ Bưu chính Viễn Thông cs TPHCM và đã trải qua một buổi sáng CN thật ý nghĩa.Sau nhìu ngày trông đợi,mình đã cùng các bạn lần đầu tiên tự tay nấu cháo và phát cho các bệnh nhân BVĐK Thủ Đức,công việc k hề vất vả như mình tưởng,rất tuyêt,mình vừa thông báo tuyển thêm CTV tham gia hoạt động này trong Học viện,hứa hẹn sẽ rất nhìu bạn tham gia như năm qua^_^thấy cuộc sống vô cùng ý nghĩa
P/S:khuôn viên nhà bác Nghiêm thật nên thơ wá:X

Ngủ rồi Meokitty

Nghe tin nồi cháo Thủ Đức đã khai trương và hôm nay mới có dịp nhìn thấy bằng hình ảnh. Thật vui vì chúng ta lại có thể mang niềm vui nhỏ bé cho những bệnh nhân nghèo ở bệnh viện Thủ Đức. Các bác ở Thủ Đức cố gắng lên hen.

Ngủ rồi hkfami

Nồi chaó em út Thủ Đức cũng góp mặt nè!
Chụp ngày 15/8