Tác giả Chủ đề: Hà Nội (Ứng Hòa) - Hai cháu Thoáng, Hiền - Mẹ mất, bố tâm thần  (Đã xem 17079 lần)

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
Quỹ đang giữ 2.000.000đ của thành viên giúp 2 cháu Thoáng & Hiền, nhờ chị Haybanglong xem nếu gia đình cần hỗ trợ thì báo quỹ nhé. Cảm ơn chị nhiều.

The following users thanked this post: naydjrueng

Ngủ rồi be-buti

linh_gt đã viết:
Trích dẫn
Số điện thoại đó là của chị Haybanglong (chị Hạnh), chị ấy cũng gọi cho mình bạn à.  
-//-
Em xin cảm ơn chị Haybanglong đã tư vấn cho em nhé!

CHị Haybanglong nhiệt tình với các hoàn cảnh lắm :unsure:
Cảm ơn chị

Ngủ rồi linh_gt

Số điện thoại đó là của chị Haybanglong (chị Hạnh), chị ấy cũng gọi cho mình bạn à.  
-//-
Em xin cảm ơn chị Haybanglong đã tư vấn cho em nhé!

Ngủ rồi Linh Amy

Sáng nay có một chị ở ntcm đt đuôi số 89666 đt cho em, lúc ý em đang vội quá chưa kịp hỏi tên chị ạ ^^ C nhắn e là trường hợp này mọi người đã cưu mang đủ số tiền cần thiết hàng tháng, e nên giúp đỡ các trường hợp khác.

Em rất cảm ơn chị, tháng vừa rồi e nhờ Công gửi về cho các cháu 200n quà thêm thôi ạ, còn cưu mang tháng thì e sẽ dành cho trường hợp khác.

Tuy nhiên, e rất quan tâm đến 2 cháu nhỏ mồ côi, nên nếu gia đình có trường hợp gì khẩn cấp hoặc nhà cửa có trục trặc gì thì mong Công lưu tâm và đưa lên diễn đàn để mọi người cùng giúp đỡ ạ.

Em xin cảm ơn ^^

Ngủ rồi linh_gt

Mình cũng muốn giúp đỡ trường hợp này, bạn Công có gì nhắn cho mình qua số đt 0904 378 369 xem mình có  thể gửi tiền cho bạn bằng hình thức nào nhé. Cảm ơn bạn!

Ngủ rồi chodikhongcannhanlai

hình ảnh khi ông thay mặt gia đình nhận tiền

Hello cả nhà ạ!

Do tháng 3 em bận lên không về quê gửi tiền ông, bà và 2 cháu tiền tháng 3 được ạ.

Hôm nay ngày 6/4/2014 em đã về gia đình và gửi tiền về ạ tiền bao gồm :

300k Tiền tháng 3

300k Tiền tháng 4

200k Tiền chị Linh Amy giúp đỡ cho gia đình a.

Gia đình cảm ơn diễn đàn rất nhiều ạ.

Chúc anh chị trong diễn đàn luôn mạnh khỏe ạ

Dạ Vâng. Ok chị
Cảm ơn chị nhiều ạ !!

Ngủ rồi Linh Amy

Mình chuyển tiền qua tài khoản thôi, muốn gửi cho mấy đứa nhỏ ít quà, Công lên diễn đàn thì nt vào số đt này cho mình nhé 0904 215 190, có gì mình liên lạc qua đt cho nhanh.

Em xin lỗi cả nhà vừa rồi em bận nên không vào điễn đàn được ạ. lên giờ mới đọc tin ạ.
ngày 27 /2/ 2014 em đã gửi tiền cho 2 ông bà tiền tháng 2 rồi. 2 ông bà cảm ơn diễn đàn nhiều ạ.
Chị Linh Amy hầu như tuần nào em cũng về ah. chị muốn gửi tiền qua tài khoản hay là tiền mặt ạ.
chị Minhna, dạ vâng ok chị ạ .

Ngủ rồi Minhna

@Công lông bông ui chị đã gửi tiền CMTX trường hợp này đc mấy tháng rồi?? Thời gian này chị bận quá (bận lắm í) nên nhờ Bão mùa hè chuyển giúp! Sang tháng chị gửi em luôn tiền CMTX 6 tháng, nếu chị quên thì nhắc giùm chị nhé :-( Thank you vinamilk em!

Ngủ rồi Linh Amy

Mình muốn đăng kí cưu mang thêm cho 2 cháu 100/tháng đến hết 2014, phiền bạn Công cho mình thông tin để mình chuyển tiền hàng tháng có đc ko ah?
Từ giờ đến Tết bạn có về quê lần nào nữa không vì mình muốn gửi túi quà Tết đến gia đình.
Mình cám ơn nhé.

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
Mod vui lòng chuyển topc về khu vực Hà Nội - ĐB sông Hồng, tks.

hello cả nhà ạ
hôm thứ 6 ngày 10/1/2014 em đã gửi 300k tiền CMTX tháng 1 và giao tận tay cho hai ông bà rồi ạ. 2 ông bà cảm ơn diễn đàn rất nhiều ạ...

Chúc các anh chị trong diễn đàn sang năm mới luôn mạnh khỏe và thành công ạ

hello cả nhà ạ
hôm qua chủ nhật ngày 8/12/2013 em đã gửi 300k tiền CMTX tháng 12 và giao tận tay cho hai ông bà rồi ạ. 2 ông bà cảm ơn diễn đàn rất nhiều ạ...