Tác giả Chủ đề: Vĩnh Phúc (Vĩnh Tường) - Em Thi - Sinh viên nghèo, mồ côi  (Đã xem 28207 lần)

Ngủ rồi mai-am-chung

Thi cố gắng lên nhé em. Mọi ngườI đều mong em học tốt. Nhớ đừng phụ lòng chú và Anh chị nhé em. 

Ngủ rồi saodemhcm

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
em da nhan duoc tien roi,tong cong la 1.200.000
cam on cac anh chi va chu Hieu

Ngủ rồi penguin

Chào anh NamViet và cả nhà,
Anh TLC đã email cho Penguin xác nhận anh vẫn CMTX em Thi 300.000VND/tháng. Sáng mai đi làm Penguin sẽ chuyển tiền cho Thi.
Thân.

Ngủ rồi NamViet

TLC đã viết ngày 18/03/2011:
Trích dẫn
Cho TLC đăng ký cho em Thi mổi tháng 300,000VND /thang. TLC sẽ liên lạc với Pengui để chuyển tiền giúp.
Thanks

Chào 2 bạn TLC và Penguin,

Em Thi thông báo là chưa nhận được tiền CMTX từ bạn TLC, phiền TLC xác nhận lại là vẫn giữ ý định giúp đỡ em Thi 300K / tháng ?

Vì TLC trung chuyển tiền thông qua Penguin, xin hỏi Penguin có nhận được phản hồi của bạn TLC về việc này chưa ạ ?

Thân ái !

Ngủ rồi start2404

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Hôm nay start2404 đã chuyển 400,000 đồng tiền CMTX của chị MAC cho TK bạn Đường Văn Thi.
Nhờ bạn check TK dùm mình nhé. Chúc bạn học tốt.
Trân trọng.

Ta lang thang về miền vô định,
Cõi trần ai lắm cảnh đau thương.

Ngủ rồi saodemhcm

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
chau da nhan duoc cua chu KenvinHIEU 500k roi
chau cam on chu

Ngủ rồi saodemhcm

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
chào chị MAC
hôm nay em đã nhân được 20 usd của chị rồi.
em cảm ơn chị.

Ngủ rồi penguin

Chào chị MAC,
Hôm qua Penguin đã chuyển 420.000VND tiền CMTX T04/11 của chị vào tài khoản em Thi. Em Thi nhận được vui lòng thông tin để cả nhà cùng biết.
Thân.

Ngủ rồi mai-am-chung

Bác Penguin ơI, xin lỗI bác nhé không biết bác có quên phần của MAC ạ? 

Ngủ rồi saodemhcm

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
chao cac anh chi.
em da nhan duoc 1.000.000 cua anh TLC xin cam on anh
chuc anh manh khoe.

Ngủ rồi mai-am-chung

Chào bác penguins, không biết bác có chuyển phần của MAC cho em Thi chưa. Cảm ơn bác nhé.

Ngủ rồi penguin

Hôm qua quỹ đã chuyển 1 triệu của anh TLC vào tài khoản em Thi (aka Saodemhcm). Nhờ Thi kiểm tra tài khoản, nếu đã nhận được thì xác nhận trên diễn đàn để mọi người cùng biết. Cảm ơn em!

Ngủ rồi mai-am-chung

MAC cũng đồng ý với bác kevinhieu. Cứ để vậy nha để em Thi uyên tâm học hành. Cảm ơn. 

Ngủ rồi KevinHieu

Vạn sự tùy duyên, cứ để vậy đi ThaiDzuy ơi, vậy là em Thi rất có duyên với diễn đàn mình, biết đâu đây là tâm linh của mẹ Thi đang thông qua chúng ta để lo cho Thi và bà ngoại trong thời điểm khó khăn này. Thi cũng sắp tốt nghiệp, sắp ra trường kiếm được việc làm nuôi thân và nuôi bà, lúc đó Thi sẽ tự biết để báo chúng ta ngừng giúp em.

Thân,

Ngủ rồi ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
Chào cả nhà,

Như vậy số tiền CMTX của em Thi hàng tháng sẽ như sau (trong 6 tháng đầu từ 4/2011 đến hết tháng 9/2011)

1. Nhóm KevinHieu: 500,000 VND / tháng
2. Mai-am-chung: 20 USD / tháng (tạm tính là 400,000 VND / tháng)
3. TLC 300,000 VND / tháng

Trường hợp này cao hơn mức ban đầu là 500,000 VND trong khi cũng còn nhiều hoàn cảnh khó khăn khác trên diễn đàn cần sự giúp đỡ. Nhóm KevinHieu có ý kiến gì không ạ? Rút bớt để chia sẻ với hoàn cảnh khác hay là giữ nguyên?

BQT sẽ tôn trọng quyết định cuối cùng của nhóm.

Thân,

Từ đây người biết thương người...