Tác giả Chủ đề: Bến Tre (Chợ Lách) - NNMU12 - Anh Vũ nghèo khó, nuôi con ăn học  (Đã xem 33351 lần)

Ngủ rồi My Darling

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
  • Mạng là ảo nhưng tình thương yêu là có thật!
An_Thuy đã viết:
Trích dẫn
dạ bắt điện xong là em sẽ chụp hình ban đêm cho anh xem nhé :) khoảng 2-3 ngày nữa là có điện rồi

Ở Bến Tre có bạn An_Thuy thật mong lẹ quá .

An_Thuy

• bạn
dạ bắt điện xong là em sẽ chụp hình ban đêm cho anh xem nhé :) khoảng 2-3 ngày nữa là có điện rồi

Ngủ rồi trexanh

@chi STT: de e tinh xem co khong vs chi phi van chuyen nhu the nao chi nhe, cu can trong tu tu tinh sao cho tiet kiem, hop ly ma van dam bao dung yeu cau su dung.

Ngủ rồi sat_thu_thu

An_Thuy đã viết:
Trích dẫn
em đã làm xong giấy tờ chủ quyền đất , tối nay em sẽ up hình lên ah .

cưng giỏi lắm.

@trexanh ơi, khi nào cần tiền học em cũng gởi luôn giùm chị.

À, mấy cái link gạch không nung em gởi cho chị, có thể mua ở Bến Tre không? Mình sẻ mua gạch đó cho NNMÜ số 12 này vậy

Ngủ rồi trexanh

Chi STT: vay thi chi di ngu bu di keo met do, lam e doc con so do ta\\\' hoa? luon. hihi.

Ngủ rồi sat_thu_thu

hihihi - hôm qua đáng lẻ đi ngủ rồi, vì leo lên đồi nghe dòng suối rì rào, về mệt quá - nhưng ham làm việc ... cho nên lúc đầu tính viết số, nửa chừng bỏ chữ triệu vào hihihi
Nửa đêm tỉnh dậy nhớ chưa cám ơn My Darling đã bỏ công đi cho tới Dak Nong xm HC cô Hoàng Nhung mà chỉ lo thắc mắc mấy con số nợ của gia đình họ :S  ... lòng rất băn khoăn ...

Ngủ rồi trexanh

An_Thuy đã viết:
Trích dẫn

hiện đã có biên lai thu tiền đóng điện rồi ah . MAi họ sẽ gởi cho em và em up hình lên luôn ah .
Gia đình anh vũ gởi lời cám ơn mọi người trong DD rất nhiều , đặc biệt là chị STT  :)

@An_Thuy: hihi e dieu khien tu xa hay ghe, bai phuc.  E nho chup hinh ban dem de thay anh den dien nhe.  up ca thong tin ca nhan de a chuyen tien hoan tra nhe. cam on e.

An_Thuy

• bạn
trời ............ :))
hiện đã có biên lai thu tiền đóng điện rồi ah . MAi họ sẽ gởi cho em và em up hình lên luôn ah .
Gia đình anh vũ gởi lời cám ơn mọi người trong DD rất nhiều , đặc biệt là chị STT  :)

Ngủ rồi gietthoigian0707

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
An_Thuy đã viết:
Trích dẫn
em giống con trai lắm luôn đó , da em đen lắm . Chỉ có mỗi tóc dài giống con gái thôi :D

Như vậy bạn là bán nam bán nữ rồi còn gì nữa,ko cần phải tranh cãi,nhưng mà DĐ luôn cần người như bạn :P  :P  :P

An_Thuy

• bạn
em giống con trai lắm luôn đó , da em đen lắm . Chỉ có mỗi tóc dài giống con gái thôi :D

Ngủ rồi gietthoigian0707

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Nhìn nick thì nghĩ là con gái,nhưng khi thấy sự năng nổ và nhiệt tình đồng thời mọi việc làm của An_Thúy rất nhanh và hiệu quả thì mình nghĩ là con trai chứ,vậy thì càng khâm phục.Ko biết An_Thúy có phần nào giông con trai ko nhỉ!hehe

Ngủ rồi trexanh

gietthoigian0707 đã viết:
Trích dẫn

Rất nhanh và rất hiệu quả,thật khâm phục sự năng nổ và nhiêt tình của anh(chị).gietthoigian0707 đã nhấn nút cám ơn anh(chị)rồi đó nghe.[/quote]

@gietthoigian0707: An_Thuy là em gái rất siêng năng, nhiệt tình đó.

Ngủ rồi gietthoigian0707

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
An_Thuy đã viết:
Trích dẫn

Rất nhanh và rất hiệu quả,thật khâm phục sự năng nổ và nhiêt tình của anh(chị).gietthoigian0707 đã nhấn nút cám ơn anh(chị)rồi đó nghe.

An_Thuy

• bạn

Ngủ rồi trexanh

Trexanh tạm tổng hợp số tiền ủng hộ NNMU 12
sat_thu_thu 10.000.000 + 4.000.000 tiền kéo điện = 14.000.000
Sonnynhan: 10.000.000
Thanh dang ki cho ban Loi 500.000
Tc: 24.500.000