Tác giả Chủ đề: Duy Phước, Duy Xuyên - Cụ Hối 87T - Nghèo & bệnh con khuyết tật, tâm thần bất ổn.  (Đã xem 42219 lần)

Ngủ rồi quangduy

quangduy vẫn chưa nhận được tiền trong tài khoản để chuyển CMTX T12 cho cụ Hối. Thân

Ngủ rồi quangduy

ngochanh đã viết:
Trích dẫn
@quangduy: ngochanh đã chuyển dùm soccon95 200.000đ vào tk bạn (CMTX cụ hối tháng 12). Nhờ bạn chuyển giúp tới cụ Hối, cám ơn rất nhiều!
Thân

Sau khi nhận được tiền, quangduy sẽ trung chuyển đến gia đình cụ Hối. THân!

Ngủ rồi ngochanh

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
@quangduy: ngochanh đã chuyển dùm soccon95 200.000đ vào tk bạn (CMTX cụ hối tháng 12). Nhờ bạn chuyển giúp tới cụ Hối, cám ơn rất nhiều!
Thân

Ngủ rồi quangduy

quangduy đã chuyển tiền CM T11 đến cụ Hối. Khi tiếp xúc với gia đình, được biết trong thời gian vừa qua, cụ Hối rất thường xuyên chóng mặt, bữa ăn khoảng nửa chén cơm. Trung bình khoảng 1-2 tháng là chích 4 mũi thuốc với 50.000 đồng/ 1 mũi. Gia đình dự định chi tiêu hạn hẹp lại 1 tý để có tiền mua bình truyền dịch. Thân chào cả nhà.

Ngủ rồi quangduy

quangduy đã nhận được tiền từ hôm trước, dự định đăgn tin để mọi người biết, nhưng lụp chụp thế nào giờ mới nhớ ra. Xin lỗi cả nhà nhé. quangduy sẽ up hình cụ Hối lên.

Ngủ rồi ngochanh

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
quangduy đã viết:
Trích dẫn
Sáng hôm nay quangduy có check nhưng vẫn chưa thấy có tiền trong tài khoản. Mong ngochanh kiểm tra lại giúp. Thân!

Ngochanh xin lỗi, không biết trục trặc gì tiền bị trả ngược về, mấy hôm nay ngochanh không vào kiểm tra nên không biết. Hôm nay ngochanh đã chuyển lại rồi, bạn kiểm tra dùm nhé. Cám ơn bạn!
Thân

Tài khoản trích nợ    0111000172792
Số dư tài khoản
Số tiền    200,000 VND
Số tiền bằng chữ    Hai trăm ngàn đồng
Tài khoản người hưởng    4202215007883
Tên người hưởng    Ta Quang Duy
Tên ngân hàng hưởng    Agribank Quang nam
Nội dung thanh toán    Ngochanh chuyen giup soccon95 CMTX Cu Hoi thang 11/2012 qua tk quangduy
Số lệnh giao dịch    2111120452097001
Thời gian    Ngày 21 tháng 11 năm 2012 06:44:52
Giao dịch thành công!
Cảm ơn Quý khách đã sử dụng dịch vụ của Vietcombank!

Ngủ rồi quangduy

ngochanh đã viết:
Trích dẫn
ngochanh đã chuyển 200.000đ CMTX cụ Hối tháng 11/2012 từ bạn soccon95 vào TK của quangduy. Nhờ quangduy chuyển tới cụ Hối, cám ơn bạn!

Thân

Sáng hôm nay quangduy có check nhưng vẫn chưa thấy có tiền trong tài khoản. Mong ngochanh kiểm tra lại giúp. Thân!

Ngủ rồi quangduy

quangduy sẽ kiểm tra và chuyển tiền cho Cụ ngay sau khi có tiền trong tài khoản. Thân!

Ngủ rồi ngochanh

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
ngochanh đã chuyển 200.000đ CMTX cụ Hối tháng 11/2012 từ bạn soccon95 vào TK của quangduy. Nhờ quangduy chuyển tới cụ Hối, cám ơn bạn!

Thân

Ngủ rồi phong_1992_qn

Hình ảnh trao tiền:

Lan toả lòng nhân ái!

Ngủ rồi quangduy

Chiều chủ nhật 21/10/2012, quangduy và phong92 đã đến trao tiền CMTX tháng 10/2012 cho cụ Hối. Tình hình sức khỏe cụ lúc này hay đau đầu và chóng mặt. Chị Định vẫn công việc cũ là rửa bàn ngoài chợ sau mỗi cuối chiều.

Ngủ rồi quangduy

quangduy đã nhận được tiền CMTX cụ Hối tháng 10 rồi cả nhà ạ.

Ngủ rồi quangduy

Nếu nhận được tin trong tài khoản, quangduy sẽ thông báo lên diễn đàn biết và cập nhật. Thân chào cả nhà!

Ngủ rồi ngochanh

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
ngochanh đã chuyển dùm soccon95 200.000đ CMTX cụ Hối tháng 10/2012 qua TK của quangduy. Nhờ quangduy kiểm tra và chuyển tới cụ Hối giúp nhé, cám ơn em!
Thân

Ngủ rồi quangduy