Tác giả Chủ đề: Duy Phước, Duy Xuyên - Cụ Hối 87T - Nghèo & bệnh con khuyết tật, tâm thần bất ổn.  (Đã xem 41975 lần)

Ngủ rồi phong_1992_qn

em úp hình giúp anh quangduy:

Lan toả lòng nhân ái!

Ngủ rồi quangduy

hình ảnh CM tháng 9.2012 (cụ Hối).

Ngủ rồi quangduy

quangduy đã chuyển tiền CM tháng 9/2012 (400.000đ)đến gia đình Cụ Hối vào chiều 27.9. Sẽ up hình lên sau. Thân.

Ngủ rồi quangduy

quangduy đã nhận được 200.000đ trong tài khoản vào chiều hôm qua, cuối tuần này sẽ chuyển tiền tháng 9.2012 đến gia đình Cụ. Thân!

Ngủ rồi ngochanh

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
ngochanh đã chuyển dùm soccon95 200.000đ CMTX cụ Hối tháng 09/2012 qua TK của quangduy. Nhờ quangduy kiểm tra và chuyển tới cụ Hối giúp nhé, cám ơn em!
Thân

Ngủ rồi phong_1992_qn

Chào cả nhà!
Anh quangduy đã trao tiền CMTX tháng 8 cho Cụ. Nhờ em up hình:

Thân!

Lan toả lòng nhân ái!

Ngủ rồi quangduy

Quangduy đã nhận được 200.000đ trong tài khoản, QD sẽ tranh thủ ngày nghỉ lễ 2.9 xuống trao tiền CM tháng 8 cho cụ. Thân!

Ngủ rồi ngochanh

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
ngochanh đã chuyển dùm soccon95 200.000đ CMTX cụ Hối tháng 08/2012 qua TK của quangduy. Nhờ quangduy kiểm tra và chuyển tới cụ Hối giúp nhé, cám ơn bạn!

Ngủ rồi phong_1992_qn

Do bận công việc nên chiều nay anh quangduy mới có thời gian cùn em đến trao tiền CMTX tháng 7 cho cụ

Về tình hình thì nghe cụ nói mấy hôm nay cụ hay bị đau mặt (do đau dây thần kinh mặt), 1 phần thì mắt cụ cũng sưng lên làm cụ khó ngủ.

Em xin hết ạ!

Thân!

Lan toả lòng nhân ái!

Ngủ rồi quangduy

qduy đã nhận được 200.000đ, sẽ tranh thủ chuyển tiền đến gia đình cụ Hối. Thân.

Ngủ rồi ngochanh

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
ngochanh đã chuyển dùm soccon95 200.000đ CMTX cụ Hối tháng 7 qua TK của quangduy. Nhờ quangduy chuyển tới cụ Hối, cám ơn bạn!

Thân

Ngủ rồi phuclehuu

• Lười Ăn - Chăm tán gái!
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1800
  • Lười ăn, chăm tán gái!
Hình ảnh quangduy trung chuyển thành viên anny912@yahoo.com CMKTX đến cụ Hối.

Cảm ơn!

Bước dài _ Không vội vã!

Ngủ rồi quangduy

Cuối giờ chiều hôm qua, Duy nhận 500.000đ trong tài khoản, có phải từ Tố uyên nhờ chuyển cho cụ Hối không ạ? Có gì nhờ Tố Uyên xác minh lại để quangduy đi trung chuyển giúp nhé.

Ngủ rồi quangduy

Tài khoản chưa nhận được tiền từ Tố Uyên! Thân.

Ngủ rồi quangduy

sáng nay, quangduy uống cf với bác Mgocthao và nhận được tiền 700.000đ từ bác ấy rồi. Mình chưa hiểu anny912 (Tố Uyên) nhờ mình trung chuyển cho cụ Hối như thế nào ạ?