Tác giả Chủ đề: thương cảm gia đình anh Phạm văn hải ở hà tĩnh  (Đã xem 1840 lần)

Ngủ rồi Traitimyeuthuong_ht

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #4 vào: 27-05-2013 21:12:15
xin chân thành cảm ơn các bạn đã quan tâm! vì là thành viên mới nên tôi chưa thành thạo lắm nên có gì mong thứ lỗi!

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
Trả lời #3 vào: 27-05-2013 19:23:26
Mod & Admin: Vui lòng chuyển topic về mục \\\"hoàn cảnh chờ xác minh\\\" để các bạn theo dõi xác minh. Thanks.

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #2 vào: 27-05-2013 11:02:49
sao các bạn vào xem ko để lại lời nhắn nào vậy ah! nếu các bạn có lòng hảo tâm thì tôi rất chân thành cảm ơn! vì tôi nghĩ  tôi vì đk và chỉ có thể hỗ trợ  ít ỏi và phần nào về tinh thần nên tôi mới quyết định đăng lên những hoàn cảnh thương tâm như thế này, mogn các bạn gần xa có lòng hảo tâm giúp đỡ

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #1 vào: 14-05-2013 18:51:37
Căn nhà anh mà chúng tôi tới thăm khi cơn lốc xoáy càn quét đã làm sâp hoàn toàn ngôi nhà tranh gia đình anh Phạm văn hải đang ở. bà con hàng xóm thương tình nên đã dựng lại cho. anh thì bị bệnh thần kinh ko làm được gì, 2 con còn nhỏ, vợ đi làm ăn xa, chỉ có bác trai và mẹ già giúp đỡ. nhưng hoàn cảnh anh cũng khó khăn lắm! mong các bạn quản trị và các bạn khắp nơi có lòng hảo tâm hãy về xem xét và giúp đỡ gia đình anh Hải. địa chỉ:
 phạm văn hải- xóm ngọc lau- xã hương vĩnh huyện hương khê tỉnh hà tĩn