Tác giả Chủ đề: Quảng Lợi, Quảng Điền - Bé Kiều Nhi - Mồ côi Cha mẹ  (Đã xem 13887 lần)

Ngủ rồi Muathu

• Tin vào lòng nhân ái!
  • Tích Cực
  • **
  • Thích 2
  • Tin vào lòng nhân ái!
Xuongrong đã nhận tiền và trung chuyển chưa cập nhật mình biết với nghe.
Thanks!

Muathu

Ngủ rồi Muathu

• Tin vào lòng nhân ái!
  • Tích Cực
  • **
  • Thích 2
  • Tin vào lòng nhân ái!
Muathu đã chuyển 200k/CMTX T10 cho bé Kiều Nhi vào tk của xuongrong. Vì thất lạc cái thẻ ATM nên muathu gởi hơi muộn. Tháng sau minh sẽ gởi từ đầu tháng. Cảm phiền xuongrong chuyển giúp hen.
Thanks !

Muathu

Ngủ rồi nguyenthy

Cám ơn cả nhà đã quan tâm đến hoàn cảnh bé Kiều Nhi. Chiều này các bạn thành viên ở Huế sẽ đến thăm và chuyển 500.000vnđ CMKTX đến gia đình bé ạ!
Chúc cả nhà sức khoẻ và hạnh phúc! :P

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
Muathu đã viết:
Trích dẫn
Vậy CMTX/T10 cho bé Kiều Nhi mình chuyển trực tiếp cho xuongrong hay là chuyển qua Pen rồi Pen chuyển lại (Tháng trước mình chuyển qua xuongrong nhưng nghe nói all đều chuyển qua Pen trước hả, ai biết chỉ giùm? )
Thanks!

Hi chị Muathu,
CMTX cho bé Kiều Nhi chị chuyển trực tiếp cho xuongrong nhé, thủ quỹ DĐ chỉ nhận ủng hộ các khoản CMKTX, quỹ NTCM, quỹ Heartbank và quỹ quản lý DĐ thôi.

Ngủ rồi Muathu

• Tin vào lòng nhân ái!
  • Tích Cực
  • **
  • Thích 2
  • Tin vào lòng nhân ái!
Vậy CMTX/T10 cho bé Kiều Nhi mình chuyển trực tiếp cho xuongrong hay là chuyển qua Pen rồi Pen chuyển lại (Tháng trước mình chuyển qua xuongrong nhưng nghe nói all đều chuyển qua Pen trước hả, ai biết chỉ giùm? )
Thanks!

Muathu

Ngủ rồi penguin

Hi Nguyenthy,
Hôm 10/10, quỹ đã chuyển vào tài khoản của em 500.000VND tiền Tminhnguyen giúp bé Kiều Nhi. Em kiểm tra lại tài khoản và chuyển đến bé Nhi sớm nhé.
Cảm ơn em gái!

Ngủ rồi veron1201

T6 mình đã chuyển 200k CMTX cho bạn xuongrong. Thanks bạn nhiều.

Ngủ rồi xuong rong

veron1201 ơi !!! xuong rong xin lỗi vì cập nhật chậm nhé. xuong rong đã nhận tiền CMTX tháng9 của bé Kiều Nhi rồi. nhưng có lẽ mình chuyển cùng tháng 10 luôn, xa quá nên thông cảm hi.

Ngủ rồi penguin

tminhnguyen đã viết:
Trích dẫn
Cảm ơn bạn đã hướng dẫn cách gởi tiền. Mình vừa chuyển 500k cho Penguin sáng nay để giúp bé Kiều Nhi. Khi nhận được xin báo cho mình biết.
Tks

Quỹ đã nhận được 500.000VND bạn chuyển và cập nhật tại đây.
Xin cảm ơn.

Ngủ rồi veron1201

Sorry bạn xuongrong, chiều nay mình đã chuyển vào tk của bạn 200k CMTX 09-2010 cho bé Kiều Nhi. Bạn check xem nhận được chưa, mất công bạn lại chạy vào chuyển giúp nữa. Thanks bạn nhiều.

Ngủ rồi tminhnguyen

Cảm ơn bạn đã hướng dẫn cách gởi tiền. Mình vừa chuyển 500k cho Penguin sáng nay để giúp bé Kiều Nhi. Khi nhận được xin báo cho mình biết.
Tks

Ngủ rồi xuong rong

Ngủ rồi xuong rong

Một số hình ảnh của bé Kiều Nhi

Ngủ rồi xuong rong

tminhnguyen: bạn theo quy trình của DĐ nhé.
 Thưa cả nhà! xuong rong đã chuyển tiền CMTX tháng9 (400k) tới bé Kiều Nhi và quà Trung thu của bạn dt100 ?(100k quy ra hiện vật: quần áo, giày và sữa hộp). Nhìn bé vui lắm cả nhà ạ. May mà bé bạo dạn và mến người lạ lắm.

Ngủ rồi ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
@tminhnguyen:

Theo quy định, các khoản CMKTX vui lòng chuyển về Thủ quỹ NTCM. Sau đó tổ điều phối sẽ tổng hợp số tiền rồi cuối cùng chuyển cho bé Nhi.

Thủ quỹ: Penguin

- Số tài khoản: 0021002259202.

- Tên tài khoản: Trần Thái Sơn

- Tại ngân hàng: Ngân hàng TMCP Ngoại thương VN - CN Hà Nội (Vietcombank Hà Nội).

- Điện thoại: 0904 225 631

- Email: thaison245@gmail.com

Cảm ơn bạn,

Từ đây người biết thương người...