Tin chung:

Tin chung

CÙNG NTCM
XÂY LÊN NGÔI NHÀ MƠ ƯỚC SỐ 35
Ea Bar - CưPui _ Krong Bông _ ĐăkLăk

Tác giả Chủ đề: Gia Lai (Krông Pa) – Hai chị em Rơ Ô H' Mlen, Rơ Ô Khuyn – Mẹ mất, cha bỏ đi  (Đã xem 5795 lần)

Ngủ rồi letuantu

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Khen tặng 34
Chào cả nhà,

Bạn Huỳnh Ngọc Ngân sẽ giúp đỡ cho 2 em 200,000đ/tháng trong vòng 3 tháng.

Letuantu sẽ chuyển tiền cho @Kiều Nay, nhờ @Kiều Nay trao giúp nhé.

Thân!

Gieo niềm tin vào cuộc sống...

The following users thanked this post: banbe6x, phuclehuu, DucTai

Ngủ rồi Kiều Nay

Chào cả nhà ! E đã nhận đc số tiền a TG chuyển CMTX cho 3 tháng là 900K .Mỗi tháng e trao CMTX cho 2 chị em mồ côi 500k/tháng ..Nhưng tháng này chỉ có a Trường Giang chuyển cho e nên giờ e vẫn chưa trao cho 2 bé ạ..Mong cả nhà quan tâm chia sẻ của ít lòng nhiều giúp 2 chị e vượt qua được khó khăn trong cuộc sống này ạ.E cám ơn mọi người nhiều ! .

Kiều Nay hãy trao khoản tiền 300,000đ/tháng tới các bé đi vì khoản 200,000đ còn lại hiện tại chưa có người ủng hộ.

Để mọi người quan tâm giúp đỡ thì Kiều Nay cần thường xuyên viết bài kêu gọi ủng hộ thì bài viết mới không bị trôi mất vì bài mới mỗi ngày của chúng ta khá nhiều.

Thân.
Dạ .Cám ơn cả nhà ạ !

The following users thanked this post: banbe6x, phuclehuu, DucTai, Kiều Xuân Trường Trường

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Khen tặng 113
Chào cả nhà ! E đã nhận đc số tiền a TG chuyển CMTX cho 3 tháng là 900K .Mỗi tháng e trao CMTX cho 2 chị em mồ côi 500k/tháng ..Nhưng tháng này chỉ có a Trường Giang chuyển cho e nên giờ e vẫn chưa trao cho 2 bé ạ..Mong cả nhà quan tâm chia sẻ của ít lòng nhiều giúp 2 chị e vượt qua được khó khăn trong cuộc sống này ạ.E cám ơn mọi người nhiều ! .

Kiều Nay hãy trao khoản tiền 300,000đ/tháng tới các bé đi vì khoản 200,000đ còn lại hiện tại chưa có người ủng hộ.

Để mọi người quan tâm giúp đỡ thì Kiều Nay cần thường xuyên viết bài kêu gọi ủng hộ thì bài viết mới không bị trôi mất vì bài mới mỗi ngày của chúng ta khá nhiều.

Thân.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

The following users thanked this post: phuclehuu

Ngủ rồi Kiều Nay

The following users thanked this post: banbe6x, letuantu

Ngủ rồi -TrườngGiang-

• ĐIỀU PHỐI VIÊN
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Khen tặng 6
TG đã chuyển 900k CMTX 3 tháng qua tài khoản của Kiều Nay

Sức mạnh tinh thần và vẻ đẹp tâm hồn cao cả thường tỏa ánh hào quang có thể lấn át, đè bẹp những kẻ to xác, những tâm hồn hèn hạ

The following users thanked this post: banbe6x, DucTai, Kiều Xuân Trường Trường

Ngủ rồi -TrườngGiang-

• ĐIỀU PHỐI VIÊN
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Khen tặng 6
TG vẫn nhận đăng ký giúp 300k/tháng nhé./.

Sức mạnh tinh thần và vẻ đẹp tâm hồn cao cả thường tỏa ánh hào quang có thể lấn át, đè bẹp những kẻ to xác, những tâm hồn hèn hạ

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Khen tặng 113
Chào cả nhà ! Vậy là tháng 12 cũng sắp qua rồi ..E mong cả nhà nếu giúp đỡ CMTX cho 2 chị e mồ côi thì tiếp tục giúp đỡ cho 3 tháng tiếp theo là tháng (12,1,2) để mùa lạnh lẽo này e có áo ấm để mặc cũng như có chút sữa giúp e có thể lớn lên khỏe mạnh như bao trẻ em khác..E cám ơn cả nhà nhiều ạ !

Chào cả nhà !

Bạn nào chung tay giúp đỡ 2 cháu 500,000đ/tháng như đề xuất của Kiều Nay thì đăng ký dùm nhé.

Xin cảm ơn sự quan tâm của cả nhà.

Thân.

BS

Ngủ rồi Kiều Nay

Chào cả nhà ! Vậy là tháng 12 cũng sắp qua rồi ..E mong cả nhà nếu giúp đỡ CMTX cho 2 chị e mồ côi thì tiếp tục giúp đỡ cho 3 tháng tiếp theo là tháng (12,1,2) để mùa lạnh lẽo này e có áo ấm để mặc cũng như có chút sữa giúp e có thể lớn lên khỏe mạnh như bao trẻ em khác..E cám ơn cả nhà nhiều ạ !

The following users thanked this post: banbe6x, Kiều Xuân Trường Trường

Ngủ rồi Kiều Nay

Chào cả nhà ! E xin cập nhật hình ảnh trao CMTX cho 2 bé mồ côi cha mẹ Rơ Ô Mlen và Rơ Khuyn tháng 11/2020 .500.000đ 
.Vậy là e đã trao đủ 3 tháng (9,10,11)
E xin đề xuất cho 3 tháng tiếp theo ạ..
E cám ơn mọi người đã quan tâm ! .

The following users thanked this post: banbe6x, DucTai, maitramtg, Kiều Xuân Trường Trường

Ngủ rồi Kiều Nay

Chào mọi người ! Em xin cập nhật một số hình ảnh trao 2 bé mồ côi Cha Mẹ ,Rơ Ô Mlen và bé trai Rơ Ô khuyn Tháng 10 /2020 .Số tiền CMTX 500.000đ..Cám ơn mọi người nhiều ạ !

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg, Kiều Xuân Trường Trường

Ngủ rồi Kiều Nay

TG đã chuyển 900 nghìn CMTX 02 chị em trong 03 tháng, từ tháng 9 - 11/2020. Kiều Nay xác nhận giùm nhé
Cám ơn a TG!
Cám ơn mọi người nhiều ạ !
E vừa nhận được  tin nhắn a TG chuyển 900k cho 3 tháng ,9,10,11 rồi ạ..Khi nào trao 2 bé e sẽ cập nhập hình ảnh ạ..Tks all !

The following users thanked this post: banbe6x, DucTai, maitramtg

Ngủ rồi -TrườngGiang-

• ĐIỀU PHỐI VIÊN
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Khen tặng 6
TG đã chuyển 900 nghìn CMTX 02 chị em trong 03 tháng, từ tháng 9 - 11/2020. Kiều Nay xác nhận giùm nhé

The following users thanked this post: banbe6x, DucTai, maitramtg

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Khen tặng 113
@Kiều Nay : Cháu nhắn cho 6x (0916092600) số điện thoại của cháu dùm nhé.

Thân.

BS

The following users thanked this post: maitramtg

Ngủ rồi Kiều Nay

Chào cả nhà ! E đã nhận được 600k từ thỏ con từ tháng 9 rồi ạ.Và e cũng đã trao CMTX tháng 9/2020 là 500k rồi ạ.Hôm nay e mới lên diễn đàn để cập nhật một số hình ảnh trao tận tay 2 bé ạ.. 
E cũng mong a Trường Giang chuyển sớm để e trao tháng 10,11 cho 2 bé tiếp ạ...cám ơn cả nhà !
« Sửa lần cuối: 05-10-2020 08:48:19 gửi bởi DucTai »

The following users thanked this post: banbe6x, phuclehuu, DucTai, maitramtg

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Khen tặng 113

@Thocon : Em xuất quỹ chuyển tới Kiều Nay 600,000đ tiền CMTX 2 bé trong 3 tháng kể từ tháng 9/2020 dùm nhé.

Khoản tiền CMTX 2 bé Thocon đã chuyển từ chiều 3/9/2020 rồi.
 Kiều Nay đã nhận được chưa thì xác nhận dùm nhé.

Thân.

Kiều Nay đã nhận được tiền chưa vậy ?

Thân.

BS

The following users thanked this post: maitramtg