Tác giả Chủ đề: Daklak (Krong Bông) - NNMU41 - Gia đình anh Vư chị Dính - Nhà nghèo, đông con & bệnh tật  (Đã xem 10695 lần)

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Vịt gửi tổng kết ủng hộ và chuyển tiền NNMU số 41 theo báo cáo quỹ. Phần thiếu 1.991.780đ Vịt đề xuất phần dư của NNMU 37 chuyển sang hỗ trợ.

Cảm ơn Vịt đã thống kê toàn bộ thu chi của NNMU số 41
Trong thời gian 1 tuần nếu như không có ý kiến phản đối hay ý kiến khác thì chúng ta sẽ chủ động kết chuyển theo đề xuất của Trangvitgioi các bạn nhé.

Link bài viết về NNMU số 37 :
https://nguoitoicuumang.com/index.php?topic=90116.0
Xin cảm ơn sự chung tay của cả nhà ạ.

Thân mến.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
Vịt gửi tổng kết ủng hộ và chuyển tiền NNMU số 41 theo báo cáo quỹ. Phần thiếu 1.991.780đ Vịt đề xuất phần dư của NNMU 37 chuyển sang hỗ trợ.
« Sửa lần cuối: 16-06-2023 21:29:35 gửi bởi trangvitgioi »

The following users thanked this post: banbe6x

Ngủ rồi Chinh Ha

Chào cả nhà!
E gửi bảng báo cáo tài chính chi tiết NNMU41 ạ.
E xin tạm ứng số tiền còn lại là 5.000.000₫ để gia đình a Vư thanh toán nốt cho bên vật liệu ạ.
Cảm ơn cả nhà rất nhiều
@trangvitgioi : Em chuyển tới chị Chinh Ha 5,000,000₫ để thanh toán nốt tiền vật liệu dùm nhé.

Xin cảm ơn sự chung tay của cả nhà ạ !

Thân mến.
Sorry Chinh Ha và cả nhà, Vịt bị sót bài viết này nên hôm nay mới chuyển khoản 5 triệu cho Chinh Ha, nhờ bạn kiểm tra giúp nhé.
Thanks
Xin lỗi cả nhà, hôm nay e mới nhớ up ảnh giấy biên nhận của Mặt trận xã lên đây ạ.Cảm ơn cả nhà rất nhiều!

The following users thanked this post: ThaiDzuy, banbe6x, Sẻ Chia

Ngủ rồi Chinh Ha

Chào cả nhà!
E xin tạm ứng số tiền còn lại là 5.000.000₫ để gia đình a Vư thanh toán nốt cho bên vật liệu ạ.
Cảm ơn cả nhà rất nhiều
@trangvitgioi : Em chuyển tới chị Chinh Ha 5,000,000₫ để thanh toán nốt tiền vật liệu dùm nhé.

Thân mến.
Sorry Chinh Ha và cả nhà, Vịt bị sót bài viết này nên hôm nay mới chuyển khoản 5 triệu cho Chinh Ha, nhờ bạn kiểm tra giúp nhé.
Thanks
Xin lỗi cả nhà, hôm nay e mới nhớ up ảnh giấy biên nhận của Mặt trận xã lên đây ạ.
Cảm ơn cả nhà rất nhiều!

The following users thanked this post: banbe6x, Sẻ Chia

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
Chào cả nhà!
Cảm ơn cả nhà rất nhiều

Thân mến.
Sorry Chinh Ha và cả nhà, Vịt bị sót bài viết này nên hôm nay mới chuyển khoản 5 triệu cho Chinh Ha, nhờ bạn kiểm tra giúp nhé.
Thanks

The following users thanked this post: ThaiDzuy, banbe6x, Sẻ Chia, Chinh Ha

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Chào cả nhà!
Cảm ơn cả nhà rất nhiều

Thân mến.

BS

The following users thanked this post: ThaiDzuy, Sẻ Chia

Ngủ rồi Chinh Ha

Chào cả nhà!
E xin tạm ứng số tiền còn lại là 5.000.000₫ để gia đình a Vư thanh toán nốt cho bên vật liệu ạ.
Cảm ơn cả nhà rất nhiều

Ngủ rồi Chinh Ha

Chào cả nhà!
Nhờ sự chung tay, ủng hộ của mn, ngôi nhà mơ ước của gia đình anh Vư tại thôn Ea Rớt đã hoàn thành trong niềm vui, hạnh phúc của cả gia đình.
Thay mặt gia đình anh Vư ở địa phương em, xin chân thành cảm ơn BQT và các mtq đã hỗ trợ, giúp đỡ gia đình thực hiện được ước mơ_ có một ngôi nhà khang trang, chắc chắn.
Sau đây em xin gửi những giấy biên nhận của UBMT xã Cư Pui và hoá đơn vật liệu chi tiết để hoàn thành NNMU số 41.
Chân thành cảm ơn cả nhà rất nhiều!
Xin chào cả nhà!
Mình xin bổ sung thêm các chứng từ liên quan việc giao nhận, sữ dụng tiền giữa gia đình và chính quyền địa phương để hoàn thành NNMU 41 của GĐ anh Vư- Ea Rớt ạ.
Tổng kinh phí UBMT xã đã giao cho gia đình anh Vư là 65.000.0000 đ. Trong khi đó NTCM đã chuyển cho UBMT xã số tiền là 60.000.000đ, số tiền còn thiếu là 5.000.000 đ.
Rất mong NTCM tiếp tục giải ngân số tiền còn lại là 5.000.000đ để gia đình hoàn thiện ngôi nhà MU số 41 ạ.
Cảm ơn cả nhà rất nhiều!
« Sửa lần cuối: 14-12-2022 10:31:55 gửi bởi Chinh Ha »

Ngủ rồi Chinh Ha

Chào cả nhà!
Nhờ sự chung tay, ủng hộ của mn, ngôi nhà mơ ước của gia đình anh Vư tại thôn Ea Rớt đã hoàn thành trong niềm vui, hạnh phúc của cả gia đình. 
Thay mặt gia đình anh Vư ở địa phương em, xin chân thành cảm ơn BQT và các mtq đã hỗ trợ, giúp đỡ gia đình thực hiện được ước mơ_ có một ngôi nhà khang trang, chắc chắn.
Sau đây em xin gửi những giấy biên nhận của UBMT xã Cư Pui và hoá đơn vật liệu chi tiết để hoàn thành NNMU số 41.
Chân thành cảm ơn cả nhà rất nhiều!

The following users thanked this post: ThaiDzuy, banbe6x

Ngủ rồi ThaiDzuy

• Moderator
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
Chào cả nhà,

Hôm nay, nhóm mới thu xếp được thời gian xuống Cư Pui, buôn Ea Rớt để thực hiện bàn giao NNMU41 cho gia đình anh chị. 

Anh chị rất vui, dù chị đang rất mệt vì bệnh nhưng vẫn ráng nở nụ cười cảm ơn cả nhà NTCM đã giúp gia đình anh chị có được chỗ che mưa nắng ổn định! 

Cảm ơn toàn thể thành viên, MTQ và bạn bè đã cùng chung tay làm nên NNMU41 tại buôn xa xôi nhất của Cư Pui!

Cảm ơn chính quyền địa phương xã Cư Pui, buôn Ea Rớt và đặc biệt anh Tâm bí thư, thầy giáo Hiệp, Chinh Hà… đã giám sát công trình cũng như ủng hộ thời gian, công sức! 

Thân mến,

ThaiDzuy

Từ đây người biết thương người...

The following users thanked this post: banbe6x, Tieuhuongduong, Sẻ Chia, Tung nguyen, Chinh Ha

Ngủ rồi Chinh Ha

Chào cả nhà !

Vậy là công trình NNMU số 41 đã đi vào phần hoàn thiện rồi cả nhà nhé.

@trangvitgioi : Em chuyển tới chị Chinh Ha 20,000,000₫ tiền tạm ứng lần 3 cho công trình xây dựng NNMU số 41 dùm nhé.

Xin cảm ơn sự chung tay của cả nhà và chúc mọi người luôn mạnh khỏe ạ.

Thân mến.
Vịt đã chuyển khoản 20 triệu vào tài khoản chị Chính. Chị kiểm tra và xác nhận giùm 
Hi cả nhà!
Mình đã nhận được số tiền 20 triệu từ NTCM. Mình đã chuyển số tiền này cho Chủ tịch UBMTTQ xã để chuyển đến gia đình rồi ạ.
Cảm ơn cả nhà rất nhiều.

The following users thanked this post: ThaiDzuy, banbe6x, maitramtg, Sẻ Chia

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8

Chào cả nhà !

@trangvitgioi : Em chuyển tới chị Chinh Ha 20,000,000₫ tiền tạm ứng lần 3 cho công trình xây dựng NNMU số 41 dùm nhé.

Thân mến.
Vịt đã chuyển khoản 20 triệu vào tài khoản chị Chính. Chị kiểm tra và xác nhận giùm nhé.

Thân,

The following users thanked this post: ThaiDzuy, banbe6x, maitramtg, Chinh Ha

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Theo báo cáo thì hiện nay tổng Kinh phí làm nhà 70tr, (bao gồm xã 15r, gia đình 5tr, NTCM 50). Kinh phí xã đã chuyển vào TK NNMU 41 15tr. Và đã chuyển về cho gia đình ứng 2 lần 40tr, vậy còn lại 25tr nữa.
Như vậy để có thêm kinh phí mua ván và các vật liệu cần thiết, ban chỉ huy xây dựng ngôi NNMU 41 xin tạm ứng thêm 20 triệu đồng nữa để hoàn thiện. Vì vậy rất mong gia đình NTCM xem xét giải quyết để ngôi nhà sớm hoàn thiện trước mùa mưa bão sắp tới. Xin trân trọng cảm ơn

Chào cả nhà !

Thân mến.

BS

The following users thanked this post: ThaiDzuy, maitramtg

Ngủ rồi Nguyễn Hữu Hiệp

• Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy - Ta có thêm một ngày nữa để yêu thương!
  • Thành Viên
  • *
  • Thích 0
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái
Theo báo cáo thì hiện nay tổng Kinh phí làm nhà 70tr, (bao gồm xã 15r, gia đình 5tr, NTCM 50). Kinh phí xã đã chuyển vào TK NNMU 41 15tr. Và đã chuyển về cho gia đình ứng 2 lần 40tr, vậy còn lại 25tr nữa. 
Như vậy để có thêm kinh phí mua ván và các vật liệu cần thiết, ban chỉ huy xây dựng ngôi NNMU 41 xin tạm ứng thêm 20 triệu đồng nữa để hoàn thiện. Vì vậy rất mong gia đình NTCM xem xét giải quyết để ngôi nhà sớm hoàn thiện trước mùa mưa bão sắp tới. Xin trân trọng cảm ơn 

The following users thanked this post: ThaiDzuy, banbe6x, maitramtg

Ngủ rồi Nguyễn Hữu Hiệp

• Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy - Ta có thêm một ngày nữa để yêu thương!
  • Thành Viên
  • *
  • Thích 0
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái
Sau tết Trung Thu, các cháu nhỏ của gia đình anh chị sẽ được ở trong ngôi nhà Mơ ước số 41 với sự giúp đỡ tận tình của Quý Mtq và Người tôi cưu mang, chính quyền địa phương và bà con nơi cổng trời Ea Rơk. Căn nhà số 41 cũng sắp sửa hoàn thành. Cập nhật tiến độ mới nhất.

The following users thanked this post: banbe6x, Xelan90, kim bang, phuclehuu, maitramtg