Tác giả Chủ đề: TpHCM- Tổ chức tiệc 1/6 cho trẻ em nghèo  (Đã xem 74033 lần)

Sunyata

• bạn
Trả lời #236 vào: 27-05-2010 16:49:12
anh sunyata ơi, rốt cuộc thì có cần em qua tephan không? Còn chỗ nào thiếu người thì em cho em 1 chân nhe  :)

Ngủ rồi opla

Trả lời #235 vào: 27-05-2010 10:14:30
@Sunyata: vậy em cứ đến sân Phan Đình Phùng lúc 10h30 đón tủ kem. Anh sẽ nhờ bảo vệ mở cửa phòng họp báo để trong đó, khóa phòng lại.

Sunyata

• bạn
Trả lời #234 vào: 27-05-2010 09:57:59
anh Opla....em gọi anh không được.

cái Tủ Kem sáng mai 10h30 người ta giao tại sân Phan Đình Phùng rồi, mà đọc kế hoạch thì chiều mới làm.

Sao đây anh. ?? :dry:

híc...tự nhiên post cái bài này, đành post típ vậy

Đã nói chuyện với anh Opla.

Sau đó nói chuyện bên giao tủ : giờ giao tủ là bắt buộc như thế rùi, :dry: , vì là giao nhiều tủ cho nhiều đại lý, chạy 1 chuyến thôi. Cái tủ cũng rất nặng.

Vậy anh Opla típ tục xử lý sao đây ??hehe . :laugh: ..hay là mua cái còng, còng em vô cái tủ chờ mọi người buổi chiều tới giải thoát hem  :woohoo:   (giỡn thui nha :S  )

Ngủ rồi Thocon

• ĐIỀU PHỐI VIÊN
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 101
Trả lời #233 vào: 26-05-2010 22:52:18
Đọc tới đọc lui chương trình, thocon thấy nôn nao quá chừng. Chúc cả nhà tổ chức thành công.  :laugh:

Thân ái,

Ngủ rồi asian

Trả lời #232 vào: 26-05-2010 22:19:55
Quá tốt đấy Vic ơi. Welcome & Thanks!

@ bymyside4: Lâu năm không gặp bé. Chắc bé tính làm cho mọi người bất ngờ vào ngày 29/05 àh!?

Vic đã viết:
Trích dẫn
Nhóm căng dù tập trung lúc 16 giờ ngày 28/5 tại PDP nha samac
Vic rủ cả gia đình Vic (4 người) tham gia chương trình vào ngày 29 được không các bác ^^!

Ngủ rồi lehung73

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #231 vào: 26-05-2010 21:53:09
opla đã viết:
Trích dẫn
@lehung73: cám ơn anh đã đăng ký tham gia lực lượng căng dù ( 16 giờ ngày 28/5 tại PDP nha anh). Về phần biểu diễn của bé: anh cho biết tên của bé, tiết mục đăng ký, thời lượng, có CD/MD chưa? Op sẽ cố gắng đưa vào chương trình

Op.

bé mình tên :Lê thị mỹ linh 12 tuổi.đơn ca bài\\\"Đứa bé\\\" của nhạc sĩ Minh Khang...sẽ hát theo đàn organ ko co CD..ko bt sắp xếp như thế nào nên chỉ đăng kí một bài thôi bác OP nhé

Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
Ta có thêm ngày nữa để yêu thương.

Sunyata

• bạn
Trả lời #230 vào: 26-05-2010 13:39:00
Nhóm căng dù tập trung lúc 16 giờ ngày 28/5 tại PDP nha samac
Vic rủ cả gia đình Vic (4 người) tham gia chương trình vào ngày 29 được không các bác ^^!

Ngủ rồi samac

Trả lời #229 vào: 26-05-2010 09:17:01
Samac đăng ký phụ căng dù ngày 28/5, xin cho biết thời gian cụ thể để Samac có mặt đúng giờ.Thanks.

Ngủ rồi opla

Trả lời #228 vào: 26-05-2010 07:44:09
@lehung73: cám ơn anh đã đăng ký tham gia lực lượng căng dù ( 16 giờ ngày 28/5 tại PDP nha anh). Về phần biểu diễn của bé: anh cho biết tên của bé, tiết mục đăng ký, thời lượng, có CD/MD chưa? Op sẽ cố gắng đưa vào chương trình

@vic: cám ơn bạn đã nhanh chóng tìm được người bạn đệm đàn organ. Với các mái ấm không có CD/MD thì họ cũng sẽ hát ngẫu hứng, chưa biết chắc bài gì. Vì vậy, op tin rằng với kinh nghiệm chơn đàn 6 năm thì bạn của bạn cũng sẽ dễ dàng ngẫu hứng cùng các em.

Một số gợi ý bài: Cả nhà thương nhau, Mưa bóng mây, Đứa bé...

@all: cập nhật tình hình ca múa nhạc: các ca sĩ sau đã xác nhận tham gia: Đàm Vĩnh Hưng, Huỳnh Anh, Quang Hà, Thảo Trang Idol, V-Music, Minh Xù, Anh Quốc, Khánh Như. Quốc Bình sẽ làm MC cho chương trình. Các tiết mục của các mái ấm sẽ được đan vào các tiết mục của ca sĩ. Sẽ có phần giao lưu giữa ca sĩ  và MC, giữa ca sĩ và các em khuyết tật và trò chơi có giải thưởng hấp dẫn. Chương trình sẽ được đài HTV quay phim và phát sóng. Vì vậy, mong tất cả mặc đồng phục của NTCM nhé.

Thanks
Op.

Ngủ rồi asian

Trả lời #227 vào: 25-05-2010 22:14:13
@ goddragon: Danh sách anh đã đăng lên trước khi em nói rùi mừ, sao lại trách anh chứ hả!? Vì bên Chùa Kỳ Quang thì có Sư Thầy rất chu đáo cho các em và chỉ đi 1 xe nên có thể một mình K87yeng đi cũng ổn.
Nếu em muốn tham gia bên Chùa Kỳ Quang thì chuyển thôi, không có sao.

@ Meokitty: Em vào bộ phận tiếp tân tại sân PĐP nhé. Thanks.

@ Sunyata: Anh chưa nghe và thấy Tygon đăng ký vào khu A này nên chưa đưa vào danh sách. Nay nhờ có Sunyata nói nên anh mạnh dạng đưa Tygon vào luôn. Kêu gọi không bằng ép hén Sunyata.

1. Hoa Hồng
+ hkfami

2. Thiên Phước
+ NgocDung

3. Mẫu Đơn
+ Tieuhuongduong
+ NikeCRCC

4. Kỳ Quang 2
+ K87yeng
+ goddragon

5. Chú Sơn
+ Sorrento
+ Phale.

6. Ga Sài Gòn
@ Meokitty: Nhờ em nhắc mới nhớ. Thanks em.

7. Ánh Sáng
+ p.dung
+ Tuấn
+ Quang
+

8. Tephan
+ Trangvitgioi
+ sunrise
+

9. Cô Huệ Lan
+ Tygon

- Như vậy nhóm A này vẫn còn thiếu 2 hướng dẫn viên. Mời các bác đăng ký tham gia thêm vào.

- Nhờ các bạn vui lòng xem lại có sai sót chỗ nào để điều chỉnh kịp thời trước ngày 28 ạ.

PS:
- Các bạn vui lòng đăng ký số điện thoại cầm tay trên DD hoặc nhắn tin vào số 0913 115 713 để tiện việc liên lạc nhé (nhớ giới thiệu tên & đừng tắt điện thoại)

Sunyata

• bạn
Trả lời #226 vào: 25-05-2010 21:47:22
anh Opla ơi, Vic tìm được 1 bạn giúp mình phần organ rồi(kinh nghiệm trên 6 năm). Nhưng chắc anh phải cho em biết trước tên bài hát nào cần organ đệm ha (cái này gấp nà). Trước khi lên diễn chắc mình cho mấy bé tập với organ trước cho chắc ăn ha anh.
 @ Nhóm căng dù Vic đăng kí thêm 2 bạn nữa nha.

Ngủ rồi lehung73

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #225 vào: 25-05-2010 19:43:14
opla đã viết:
Trích dẫn

3. Lực lượng căng dù:
Chiều 28/5, rất cần nhiều thanh niên để căng 2 dù lớn tại sân. Xin nhờ các bạn đăng ký hỗ trợ. Tiêu chuẩn: nam/ nữ, không cần ngoại hình đẹp, chỉ cần leo trèo giỏi :cheer:

Opla

báo cáo mình có mặt nha bác OP...ah ngày 29 mình đăng kí cho bé con mình một tiết mục văn nghệ đc ko ạh..

Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
Ta có thêm ngày nữa để yêu thương.

Ngủ rồi opla

Trả lời #224 vào: 25-05-2010 19:06:18
Phông sân khấu
Kích thước: 6mNgang x 3mCao

Banner cổng
Kích thước: 5mNgang x 1.5mCao

Kỷ niệm chương
Kích thước: 20cm x 25cm

Banner trong sân
Kích thước: 10mNgang x 1.5mCao

Ngủ rồi thuy.chung75

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #223 vào: 25-05-2010 18:11:46
Lâu rồi ThuyChung không vào diễn đàn,hôm nay mới biết có chương trình 1/6.Vậy thì cho ThuyChung một chân vào nhóm HữuCông nha,một chân còn lại xin BTC phân công.

Sunyata

• bạn
Trả lời #222 vào: 25-05-2010 17:36:13
Meokitty đã viết:
Trích dẫn
@ Asian : Mái ấm Câu Lạc Bộ Ga Sài Gòn không cần người tới đón các em. Chỉ cần đón ngay tại sân PĐP thôi( vì người phụ trách chính sẽ dẫn các em cùng với 2 người khác ở mái ấm theo nữa )  Vì vậy 3 nhân sự này sẽ điều phối qua tổ tiếp tân đi bác asian ạh

chính xác !!!

Meokitty, trangvitgioi, Quang qua Tê Phan đi anh Asian, chỗ này cần hoành tráng nè ( đồng phục hem  :laugh: )

P.Dung , Sunrise, qua mái ấm Ánh Sáng

TuấnTygon trắng chọn chỗ nào đi cũng được  B)

chú Gon muốn đi Kỳ Quang..thì anh Asian cho luôn đi...đủ người mà

còn cái Decal....nhóm làm mũ đã hứagiúp...để thứ 4 lên coi lại.

Sunyata.. :)ở nhà :blush: