Tác giả Chủ đề: Quận 12 - Bé Thanh Hoàng- chấn thương sọ não  (Đã xem 5664 lần)

Ngủ rồi trexanh

Trả lời #26 vào: 27-04-2012 14:58:45
Hoàn cảnh này nữa cũng sẽ cần Conanvn hay thành viên nào đồng hành tiếp tục thay trexanh nhé.
Xin lỗi bé Hoàng vì chú không tiếp tục theo dõi bước chân con. chúc con mau khỏe nè.

Ngủ rồi conanvn

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #25 vào: 10-04-2012 12:52:41
thêm nữa

Ngủ rồi conanvn

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #24 vào: 10-04-2012 12:46:45
- alo alo có hình đây có hình đây

one more

Ngủ rồi trexanh

Trả lời #23 vào: 10-04-2012 08:32:03
Hôm qua chị Hương, lephung, trexanh, conanvn, phaoloquoctrung đã ghé thăm bé như đã hẹn.
Thật bất ngờ và mừng là bé đã nhanh nhẹn lên rất nhiều mặc dù thị lực vẫn phải nhìn tầm ngang và thấp.
Gia đình vẫn đưa bé đi vật lý trị liệu thường xuyên nên đó là lí do bé đã có tiến triển tốt.
Mẹ bé vẫn đi làm ở KCX Linh Trung Thủ Đức. Ba bé vẫn ở nhà canh chừng bé Hoàng và em gái, lâu lâu đi chạy hàng, làm âm thanh thì lại phải nhờ người khác coi dùm chốc lát đề Ba đi kiếm thêm thu nhập.
Dự định của anh chị sắp tới là tìm chỗ nhận giữ bé để bé được hòa nhập với môi trường tự nhiên, được vui đùa với bạn bè trang lứa nhưng chưa có chỗ nào nhận bé trong điều kiện như thế này.
Cả nhà mình ai biết chỗ nào nhận bé với tình trạng thị lực, nhận thức kém nhưng lại rất hiếu động  này thì chỉ giúp gia đình bé nhé.
 Nếu khi tìm được nơi nhận bé vào học chắc chắn sẽ nhờ trợ giúp CMTX từ cả nhà đó, lúc đó trexanh sẽ \\\"réo\\\" gọi cả nhà nhé.
 Khi đến thăm chị Hương có trợ giúp bé 400.000. Rất cám ơn tấm lòng hảo tâm của chị ạh.

@Nhóm XM: lephung, conanvn, phaolo nhớ bổ sung và up hình giúp trexanh nhé. Cám ơn cả nhóm nhiều. Thân.

Ngủ rồi trexanh

Trả lời #22 vào: 09-04-2012 07:49:25
Tối nay tập trung tại công viên làng hoa GV lúc 19h15 đi thăm lại HC bé Thanh Hoàng này và bé Hoàng Anh luôn.

Ngủ rồi le phung

Trả lời #21 vào: 08-04-2012 23:25:05
@trexanh: anh sắp xếp thời gian anh đi được lúc nào thì nhắn anh em nhé. Em nhắn Trung mấy phi vụ rồi, mà em í trốn mất tiêu. Anh đi \\\"túm cổ\\\" lôi Trung về đi, em không túm được. Conanvn \\\"hẹn ước\\\" nhập \\\"băng đảng\\\" của anh em mình rồi kìa. Anh \\\"lôi\\\" theo cho vui ;)

Ngủ rồi trexanh

Trả lời #20 vào: 08-04-2012 01:09:13
Nhom XM lan truoc oi, sap xep thi tham be Hoang xem suc khoe cua ne ra sao roi nhe.  Trexanh du dinh trong tuan toi nay se di tham be, ai di cung duoc thi pm nha. Cam on ca nha.

Ngủ rồi trexanh

Trả lời #19 vào: 28-02-2012 11:29:38
Bé Thanh Hoàng  vẫn khỏe và tập vật lý trị liệu hàng ngày nhé cả nhà. Thân.

Ngủ rồi trexanh

Trả lời #18 vào: 14-02-2012 14:58:42
Trexanh đã nhận được rồi, cám ơn Opla.

Ngủ rồi opla

Trả lời #17 vào: 14-02-2012 14:49:11
trexanh đã viết:
Trích dẫn
Cám ơn Opla đã đồng ý để nhóm theo dõi TH này:
đây là TK của trexanh:
STK: 0071002401692
Chủ TK: Tô Đình Hiếu
VCB HCM

Op đã chuyển trả vào tài khoản của bạn số tiền 1 triệu. Bạn kiểm tra giúp nhé.
Chân thành cám ơn.

Ngủ rồi trexanh

Trả lời #16 vào: 14-02-2012 13:16:39
Bạn traithuongyeuthuong cứ đồng hành cùng NTCM  đi, trexanh và tất cả sẽ theo dõi và cập nhật để bạn cùng chung tay.

Ngủ rồi traithuongyeuthuong

Trả lời #15 vào: 13-02-2012 19:44:53
Đọc xong các bài viết thấy nhẹ cả lòng... Mừng cho gđ Bé đỡ vất vả hơn và hy vọng chữa bệnh của Bé có kết quả tốt. :laugh:  :laugh:
 Có thông tin mới gì về Bé A Trexanh, phaloquoctrung và chi lephung cập nhật cả nhà biết và cùng giúp đỡ Bé nhé. hihi.  :P  . Cảm ơn các Anh chị, các a chị vất vả quá nè :kiss:

Ngủ rồi lehung73

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #14 vào: 13-02-2012 19:32:08
phaoloquoctrung đã viết:
Trích dẫn
Em cũng nhất trí ý kiến anh opla.Nhưng nếu có ai gần đó hơn thì cùng thay phiên nhóm XM theo dõi sẽ tốt hơn nhiều lắm!

Cám ơn các bạn đã một phen vất vả để Xác minh và cập nhật tình hình bé Hoàng cho cả nhà bt..Lehung cũng ở gần khu vực này nên sẽ cùng nhóm XM theo dõi và cập nhật tình hình của bé khi cần thiết.Thanks phaoloquoctrung nhé.

Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
Ta có thêm ngày nữa để yêu thương.

Ngủ rồi phaoloquoctrung

Trả lời #13 vào: 13-02-2012 16:31:22

Một số loại thuốc điều trị cho bé Hoàng!

Phong thư Số tiền anh Opla gửi cho gia đình bé!

Thay mặt cả nhóm XM anh trexanh gửi 1.000.000 đồng của anh Opla cho mẹ bé Hoàng!

Bé Hoàng đưa mọi người ra tận cửa...và còn chào các cô các chú nữa!Ngoan lắm luôn!!hihi

HẾT RỒI!!

Ngủ rồi phaoloquoctrung

Trả lời #12 vào: 13-02-2012 16:22:56
Phaoloquoctrung xin gửi đến cả nhà một số hình ảnh chuyến XM 12/2 tại nhà trọ mới của gia đình bé Hoàng:

anh trexanh rất thích trẻ con...nói chung là Yêu quý!!hihi

Đây là góc ăn uống,vệ sinh của gia đình!

Nhà cũng có được 1 cái gác chứa đồ đạc.

Một số giấy tờ của bệnh viện(toa thuốc,phiếu chi...)