Tác giả Chủ đề: Quảng Bình - Nồi cháo từ thiện - Bệnh viện Hữu nghị Việt Nam - Cu Ba Đồng Hới  (Đã xem 49854 lần)

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Chào cả nhà !

Chúng ta sẽ xuất Quỹ của nồi cháo từ thiện tại Hà Nội 10,000,000đ để hỗ trợ cho Quỹ của nồi cháo từ thiện tại BV hữu nghị Việt nam - CuBa, Quảng Bình.

@Thino: Em chuyển 10,000,000đ từ Quỹ của nồi cháo từ thiện tại Hà Nội tới chị Lathuvang dùm nhé.

Chúc nồi cháo từ thiện tại Quảng Bình có thêm sự ủng hộ từ cả nhà.

Thân.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi Ngà Trần

Chào cả nhà !
 Được sự quan tâm và ủng hộ của cả nhà nồi cháo Qb đã đi vào hoạt động và duy trì đến nay cũng đã 1 năm rưỡi, cũng có những lúc gặp khó khăn về nhân sự nhưng ace QB đã ko ngừng cố gắng khắc phục và vượt qua tất cả để giữ lửa. Tất cả vì mong muốn có thể làm gì đó giúp cho bà con quê hương, những người nghèo, những người đang mang trên mình bệnh tật bớt đi 1 chút lo âu, phiền muộn về bệnh tật của mình cũng như cho họ thêm chút hi vọng và niềm tin vào cs. Nhưng đến nay nguồn chi phí của nồi cháo đang dần cạn kiệt, để nồi cháo được tiếp tục duy trì rất mong nhận được nhiều sự quan tâm chung tay của tất cả mn, những tấm lòng hảo tâm ạ !
 Thân ái !

Ngủ rồi Ngà Trần

Chào cả nhà !
 Được sự quan tâm và ủng hộ của cả nhà nồi cháo Qb đã đi vào hoạt động và duy trì đến nay cũng đã 1 năm rưỡi, cũng có những lúc gặp khó khăn về nhân sự nhưng ace QB đã ko ngừng cố gắng khắc phục và vượt qua tất cả để giữ lửa. Nhưng đến nay nguồn chi phí của nồi cháo đang dần cạn kiệt, để nồi cháo được tiếp tục duy trì rất mong nhận được nhiều sự quan tâm chung tay của tất cả mn, những tấm lòng hảo tâm ạ !
 Thân ái !

Ngủ rồi lathuvang

• ĐIỀU PHỐI VIÊN
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 41
Ngà Trần đã viết:
Trích dẫn
Chào cả nhà!
 ...(Nhưng ko biết do lỗi gì mà mấy tháng qua em ko thể Báo cáo thu chi quỹ nồi cháo đc) mong cả nhà giúp đỡ và chung tay cùng ACE QUảng Bình với ạ !

Thân!!!

@ Ngà Trần : lỗi up file của dđ bị lỗi chưa sửa được. Các bạn quán cơm post theo mediafire, em tham khảo bài của các bạn ấy dưới đây nhé :
http://nguoitoicuumang.com/index.php?option=com_kunena&Itemid=9&func=view&catid=19&id=80608#80612

Lá thu vàng  không rơi

Ngủ rồi Ngà Trần

Chào cả nhà!
 Thấm thoát như thế, nồi cháo QB cũng đã đi vào hoạt động được gần một năm, với bao buồn vui, khó khăn và vất vả, có những lúc tưởng chùng như ko thể vượt qua vì thiếu nhân lực nhưng ACE QB vẫn luôn cố gắng khắc phục và duy trì nồi cháo! Ngày 25/05/2014 tới đây ACE QB sẽ tổ chức mừng sinh nhật nồi cháo tròn 1 tuổi, đó là điều đáng mừng cho NC cũng như NTCM QB, nhưng bên cạnh đó thì quỹ nỗi cháo cũng sắp cạn, tính đến cuối tháng 4/2014 này quỹ nồi cháo QB chỉ còn lại 3,913,000đ (Nhưng ko biết do lỗi gì mà mấy tháng qua em ko thể Báo cáo thu chi quỹ nồi cháo đc) mong cả nhà giúp đỡ và chung tay cùng ACE QUảng Bình với ạ !

Thân!!!

Ngủ rồi ONG GIA

hiện nay dd đang ngày một lớn mạnh, số lượng các nồi cháo và suất cháo cũng đang dần tăng lên cả về chất và lượng. Rất mong các MTQ tiếp tục chung tay đồng hành cùng các chương trình của dd.

Xin lỗi cả nhà vì thời gian vừa qua OG bận rộn quá nên không ghé thăm thường xuyên các hoạt động của dd và đồng hành cưu mang được.

Thân  :cheer:  :cheer:

Ngủ rồi Ngà Trần

Ae Quảng Bình sẽ cùng nhau cố gắng!
Mong sự chung tay giúp đỡ của cả nhà ạ!

Thân!

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Chào cả nhà!

Theo Báo cáo Quỹ nồi cháo Quảng Bình thì đến hết tháng 10-2013 tồn quỹ nồi cháo Quảng Bình chỉ còn 267,000đ.

Chúng ta sẽ xuất quỹ Nồi cháo Miền Nam 10,000,000 để hỗ trợ cho Nồi cháo Quảng Bình.

@Lathuvang: Lá xuất quỹ Nồi cháo Miền Nam 10,000,000đ để hỗ trợ cho họat động của Nồi cháo Quảng Bình dùm nhé. Cảm ơn Lá nhiều.

Nhờ các bạn tham gia Nồi cháo Quảng Bình cùng chung tay theo dõi tình hình tài chính của nồi cháo và thông báo kịp thời lên diễn đàn để mọi người cùng kêu gọi sự ủng hộ.

Tiền CMTX nồi cháo Quảng Bình tháng 10/2013 là 1,000,000đ
Tiền chi phí trong tháng 10/2013 của Nồi cháo Quảng Bình là 2,456,000đ

Mong có sự chung tay ủng hộ Nồi cháo Quảng Bình của cả nhà.

Thân.

TĐT_QBH đã viết:
Trích dẫn
Thay mặt chủ tịch nước, thủ tướng chính phủ, và Lãnh đạo các bộ, ban ngành: thanh niên nghiêm túc - Trái Đất Tròn - xin chào và xin chúc các đồng chí: dù thất bại hay thành công, dù lông bông hay đang làm việc, dù đang ăn tiệc hay ở nhà, dù già hay trẻ, dù đang sắp đẻ hay chưa có chồng, dù là rồng hay là tôm, dù đang bia ôm hay trà đá, dù có hút thuốc.. lá hay là thuốc lào, dù có công hay có tội, dù bơi lội hay karate, dù đi xe hay đi bộ… 1 ngày mới vui vẻ, hi, tớ mới tham gia diễn đàn coment linh tinh, chỉ xin, mấy anh chị đừng đell bài em lần này  

[/color]

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi TĐT_QBH

Chào mừng TĐT_QBH tham gia với ngôi nhà chung Nhân ái NTCM .
Mong bạn chung tay với họat động của Nồi cháo Quảng Bình.

6x đã xóa bài viết không phù hợp của bạn. Mong bạn lượng thứ.

Thân.

Ngủ rồi Pham Quynh

Chào cả nhà!

Ngày 17/11/2013 A Lee Sown ( bạn của 1 TV trong nồi cháo QB ) đã ủng hộ nồi cháo 1 thùng dầu ăn 12 chai 1 lít.
Cảm ơn a đã ủng hộ nồi cháo ạ !

Thân!

Ngủ rồi ONG GIA

Hiện nay các thành viên của nồi cháo có rất nhiều bạn trẻ tham gia nên việc nắm bắt được quy tình của nấu cháo có thể chưa biết hết. Rất mong các thành viên phụ trach nồi cháo phổ biến và dìu dắt những thành viên mới để việc tuân thủ quy trình nấu cháo trở thành việc làm thường xuyên vừa đảm bảo vệ sinh vừa mang đến niềm tin cho những người đến nhận

Thân  :cheer:

Ngủ rồi nguyenthang

Tình hình là Quảng Bình vẫn chưa có điện,chỉ có khu vực TP Đồng Hới có điện nên ACE QB không thể online được mong cả nhà thông cảm!

Ngủ rồi Ngà Trần

Chào cả nhà!!!
Em xin đang ký làm thành viên thường xuyên của nồi cháo QB.
Em rất vui vì trong thời gian qua đã được cùng mọi người chăm lo cho nồi cháo.
Chúc cả nhà sức khỏe!

Ngủ rồi ONG GIA

ONG GIA đã chuyển tiền CMTX tháng 9 em cháo Quảng Bình cho thủ quỷ Pen.. :ohmy:  :ohmy:

Thân

Ngủ rồi nguyenthang

ONG GIA đã viết:
Trích dẫn
Từ tháng 9/2013 OG nhận CMTX nồi cháo QB 200k/tháng.. :cheer:  :cheer:

thay mặt Nồi Cháo QB cảm ơn OngGia nhiều và mong được gặp OngGia tại Quảng Bình sớm nhất!