Tác giả Chủ đề: Nam Định (Hải Hậu) - Chương trình khám bệnh miễn phí và Tết Thiếu nhi năm 2020  (Đã xem 7112 lần)

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Dear Anh Sáu và cả nhà

Thay mặt NTCM team đã gửi tặng Cô Nhi Viện 10.000.000 đ để hỗ trợ tiền học cho các cháu.

Cảm ơn cả nhà luôn UH. Nếu có dịp ACE ghé thăm cô nhi viện nhé.

Luôn yêu thương

Maitan

Cảm ơn Maitan97 nhiều nhé !

Thân mến.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi maitan97

Dear Anh Sáu và cả nhà

Thay mặt NTCM team đã gửi tặng Cô Nhi Viện 10.000.000 đ để hỗ trợ tiền học cho các cháu.

Cảm ơn cả nhà luôn UH. Nếu có dịp ACE ghé thăm cô nhi viện nhé.

Luôn yêu thương 

Maitan

The following users thanked this post: banbe6x, phuclehuu

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8

Chào cả nhà !

Như vậy chúng ta chốt lại số tiền tồn quỹ sau khi thực hiện chương trình là 15,130,000₫ các bạn nhé.

@trangvitgioi :
1/ Em chuyển tới chị Maitan97 10,000,000₫ giúp phần nào học phí cho các cháu tại cô nhi viện Thánh An dùm nhé.
2/ Chuyển 1,000,000₫ ủng hộ nồi Soup về tài khoản của nồi Soup dùm luôn nha.

Xin cảm ơn Maitan97 và Trangvitgioi đã vất vả dò tìm và đối chiếu các khoản thu diễn ra từ khá lâu rồi.

Thân mến.
Hi anh Banbe6x,
1/ Em chuyển tới chị Maitan97 10,000,000₫ giúp phần nào học phí cho các cháu tại cô nhi viện Thánh An dùm nhé. => Đã chuyển ngày 3/11/2022

2/ Chuyển 1,000,000₫ ủng hộ nồi Soup về tài khoản của nồi Soup dùm luôn nha. => đã chuyển 23/02/2022 cùng với khoản ủng hộ khác cho nồi Soup theo điều phối trước đây (sao kê https://nguoitoicuumang.com/index.php?topic=90194.0)

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg

Ngủ rồi maitan97

Tks Anh Sáu và cả nhà

Em đã nhận đươc tiền NTCM chuyển ạ 

Em MT

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Hi chị Maitan,

File hình là chi tiết sao kê tổng 5.100.000đ, trong đó thống kê nhầm 1.000.000đ của một bạn ủng hộ nồi Soup huyết học => Còn lại 4.100.000đ là 4 giao dịch không ghi rõ nội dung, các bạn cũng không có bài viết đăng ký ủng hộ trên diễn đàn nên quỹ không thể nào đối chiếu được. Song chị Maitan đã thống kê và xác nhận thời điểm diễn ra của chương trình thì quỹ sẽ ghi nhận theo thống kê của chị Maitan.

Tổng số còn dư của chương trình là: 15.130.000đ. Em đã đối chiếu chi tiết file đính.

Anh Banbe6x điều phối tiếp nhé.
Cảm ơn mọi người

Chào cả nhà !

Như vậy chúng ta chốt lại số tiền tồn quỹ sau khi thực hiện chương trình là 15,130,000₫ các bạn nhé.

@trangvitgioi :
1/ Em chuyển tới chị Maitan97 10,000,000₫ giúp phần nào học phí cho các cháu tại cô nhi viện Thánh An dùm nhé.
2/ Chuyển 1,000,000₫ ủng hộ nồi Soup về tài khoản của nồi Soup dùm luôn nha.

Xin cảm ơn Maitan97 và Trangvitgioi đã vất vả dò tìm và đối chiếu các khoản thu diễn ra từ khá lâu rồi.

Thân mến.

BS

The following users thanked this post: maitramtg

Ngủ rồi maitan97

Tks em Trang,

Mọi người quen với chị là Nồi soup em ạ - và hoạt động này , mạnh thường quân coi đó là hoạt động của nồi soup

Bạn đã chuyển tiền từ rất sớm và báo chị . Nồi soup có số tài khoản riêng. Chi không thể tìm lại được tin nhắn để xác nhận khoản này là của chương trình Nam Định từ thành viên nên theo qui định mình chuyển nồi soup nhé

Thân

C Mai tân

« Sửa lần cuối: 02-11-2022 16:39:42 gửi bởi maitan97 »

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
Dear anh Sáu, Trang và các bạn

Em đã thực hiện đối chiếu lại sao kê chuyển khoản , bảng thống kê của cán bộ làm chương trình (mai tân) và thống kê của thủ quỹ (Trang vịt giời) . Tra soát lại sao kê tháng 5 và tháng 6/2020.  Mai tân xin giải trình sự chênh lệch như sau (phần bôi màu cam)

1. Do một số anh chị em hỗ trợ nhưng không ghi rõ cú pháp nên thủ quỹ diễn đàn không thể thống kê được ( 4 giao dịch ) tổng số : 5.100.000 đ

2. Khoản tiền mặt được hỗ trợ và chi tiêu ngay khi chạy chương trình không chuyển thủ quỹ: 5.585.000 đ

3. Mai tân thống kê thiếu giao dịch chuyển tiền ngày 1/6/2022 số 5101 - 12919: 1.900.000 K

Như vậy: Tổng hỗ trợ nhận được của Chương trình sau khi đối chiếu bao gồm tiền mặt : 63.560.000 đ

Số tiền chi cho chương trình :  47.430.000 đ

Số tiền còn dư của Chương trình : 16.130.000đ

Mai tân xin cập nhật lại file chi tiêu của chương trình và file đối chiếu với thủ quỹ diễn đàn

Mai tân rất xin lỗi về việc sơ suất khi thống kê cưu mang.

Trân trọng cảm ơn

Hi chị Maitan,

File hình là chi tiết sao kê tổng 5.100.000đ, trong đó thống kê nhầm 1.000.000đ của một bạn ủng hộ nồi Soup huyết học => Còn lại 4.100.000đ là 4 giao dịch không ghi rõ nội dung, các bạn cũng không có bài viết đăng ký ủng hộ trên diễn đàn nên quỹ không thể nào đối chiếu được. Song chị Maitan đã thống kê và xác nhận thời điểm diễn ra của chương trình thì quỹ sẽ ghi nhận theo thống kê của chị Maitan.   

Tổng số còn dư của chương trình là: 15.130.000đ. Em đã đối chiếu chi tiết file đính.  

Anh Banbe6x điều phối tiếp nhé. 
Cảm ơn mọi người

Ngủ rồi maitan97

Dear anh Sáu, Trang và các bạn

Em đã thực hiện đối chiếu lại sao kê chuyển khoản , bảng thống kê của cán bộ làm chương trình (mai tân) và thống kê của thủ quỹ (Trang vịt giời) . Tra soát lại sao kê tháng 5 và tháng 6/2020.  Mai tân xin giải trình sự chênh lệch như sau (phần bôi màu cam)

1. Do một số anh chị em hỗ trợ nhưng không ghi rõ cú pháp nên thủ quỹ diễn đàn không thể thống kê được ( 4 giao dịch ) tổng số : 5.100.000 đ

2. Khoản tiền mặt được hỗ trợ và chi tiêu ngay khi chạy chương trình không chuyển thủ quỹ: 5.585.000 đ

3. Mai tân thống kê thiếu giao dịch chuyển tiền ngày 1/6/2022 số 5101 - 12919: 1.900.000 K 

Như vậy: Tổng hỗ trợ nhận được của Chương trình sau khi đối chiếu bao gồm tiền mặt : 63.560.000 đ

Số tiền chi cho chương trình :  47.430.000 đ

Số tiền còn dư của Chương trình : 16.130.000đ

Mai tân xin cập nhật lại file chi tiêu của chương trình và file đối chiếu với thủ quỹ diễn đàn 

Mai tân rất xin lỗi về việc sơ suất khi thống kê cưu mang.

Trân trọng cảm ơn 

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
.....

Chương trình còn dư từ chuyến tháng 6/2020 trích 10 triệu hỗ trợ tiền học cho các con. Mong Ban quản trị phê duyệt.

Pham Thi Thanh Mai
0011000765419
Ngân hàng VCB
Trân trọng cảm ơn

mai tan

@trangvitgioi : Em xuất quỹ chuyển 10,000,000₫ tiền còn dư lại của chương trình tới Maitan97 để nhờ chị ấy trao cho cô nhi viện Thánh An dùm nhé.

Cảm ơn sự chung tay của cả nhà và chúc mọi người luôn mạnh khỏe ạ.

Thân mến.
Hi anh Banbe6x,

Số tiền tồn của chương trình là 11.030.000đ, theo thống kê bên dưới. Anh điều phối số nào thì báo em nhé. Thanks.

The following users thanked this post: ThaiDzuy, banbe6x, maitan97, maitramtg

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
.....

Chương trình còn dư từ chuyến tháng 6/2020 trích 10 triệu hỗ trợ tiền học cho các con. Mong Ban quản trị phê duyệt.

Pham Thi Thanh Mai
0011000765419
Ngân hàng VCB
Trân trọng cảm ơn

mai tan

@trangvitgioi : Em xuất quỹ chuyển 10,000,000₫ tiền còn dư lại của chương trình tới Maitan97 để nhờ chị ấy trao cho cô nhi viện Thánh An dùm nhé.

Cảm ơn sự chung tay của cả nhà và chúc mọi người luôn mạnh khỏe ạ.

Thân mến.

BS

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
.....
 NTCM luôn tự hào luôn được ACE các bạn tin yêu và đồng hành trong mọi hoạt động thiện nguyện. MMai Tanxin thông báo thu chi hoạt động như sau:
- Tổng thu : 61.660 K
- Tổng chi: 46.430 K
Dư 15.230 K
Số tiền dư được chuyển vào thủ quỹ của diễn đàn để thực hiện các hoạt động thiện nguyện khác
Bên cạnh đó nhóm cũng nhận được rất nhiều hỗ trợ bằng hiện vật và thuốc của các đơn vị: Phòng khám Đình Cự - Nam Định, công ty Dược phẩm Gia Minh ... và một số cá nhân dược sĩ, bác sĩ mang thuốc theo.
.....
https://drive.google.com/drive/folders/1aO-eQaFCbQqcOeV2TzvpSNLrwMPk9cJU?fbclid=IwAR2nMyHAu8KBA5xzjz3KRyfp6aAQ7oDJtxcdaYvGSGQEO-b2dMr9cffFAxo

Chào cả nhà !

Cảm ơn Maitan97 và ái nữ nhà Daicatroc đã kết nối và gửi thuốc tới cô nhi viện Thánh An.

Theo nhẩm tính của 6x thì số tiền dư sau khi thực hiện chương trình chưa tới 15,230,000₫ nên nhờ các bạn kiểm tra số liệu lại dùm nhé.

Sau 48 giờ nếu không có ý kiến khác thì chúng ta sẽ thực hiện như đề xuất của Maitan97 nha các bạn.

Xin cảm ơn sự chung tay của cả nhà ạ.

Thân mến.

BS

Ngủ rồi maitan97

Dear Anh Sáu và BQT

Trở lại Cô Nhi viện Thánh An trao tặng 7 thùng thuốc do nhóm BS Nguyễn Thế Lương hỗ trợ. Thăm lại Sơ và các con . Cô Nhi viện hiện tại nuôi 120 cháu trong đó có nhiều con bại não, bệnh tật và 55 con đi học. Sơ Tươi chia sẻ: “tiền học, tiền nuối các con tốn kém lắm Cô ạ, cô nhi viện còn nhiều khó khăn, chỉ mong có thêm tiền để hỗ trợ cho các con”. Cháu Thơm vẫn miệt mài vẽ tranh bằng miệng để bán , cháu Hà thì thêu tranh bằng chân …Sơ và các con vẫn nỗ lực không ngừng nghỉ để có thêm thu nhập. Mai tân xin đề xuất BQT trong khoản tiền làm Chương trình còn dư từ chuyến tháng 6/2020 trích 10 triệu hỗ trợ tiền học cho các con. Mong Ban quản trị phê duyệt.

Pham Thi Thanh Mai
0011000765419
Ngân hàng VCB
Trân trọng cảm ơn

mai tan
« Sửa lần cuối: 24-10-2022 11:58:14 gửi bởi DucTai »

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Kính gửi anh 6 X và Ban Quản Trị
Chương trình đã hoàn tất với khoản chi tiền mặt là 47.430.000 VNĐ
Thủ quỹ chuyển tạm ứng Hiền Linh : 40.000.000 VNĐ
Tiền mặt UH chương trình: 5.585.000 VNĐ
Chi còn thiếu 47.430.000-40.000.000-5.585.000 = 1.845.000 VNĐ
Xin đề nghị anh Sáu và BQT phê duyệt khoản chi TM còn thiếu cho thủ quỹ Chương trình là HIền Linh a
Em cảm ơn

Chương trình thật tuyệt vời !

Xin cảm ơn sự chung tay của cả nhà rất nhiều.

@Thocon : Em xuất quỹ chuyển tới Hiền Linh 1,845,000đ dùm nhé.

Thân.

BS

The following users thanked this post: maitramtg, minhsơn97

Ngủ rồi maitan97

Kính gửi anh 6 X và Ban Quản Trị
Chương trình đã hoàn tất với khoản chi tiền mặt là 47.430.000 VNĐ
Thủ quỹ chuyển tạm ứng Hiền Linh : 40.000.000 VNĐ
Tiền mặt UH chương trình: 5.585.000 VNĐ
Chi còn thiếu 47.430.000-40.000.000-5.585.000 = 1.845.000 VNĐ
Xin đề nghị anh Sáu và BQT phê duyệt khoản chi TM còn thiếu cho thủ quỹ Chương trình là HIền Linh a
Em cảm ơn

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg, minhsơn97

Ngủ rồi maitan97

Khép lại chương trình ngày 30-5 với chuỗi hoạt động khám chữa bệnh cho bà con vùng diêm dân, chương trình vui Tết thiếu nhi tại Cô nhi viện Thánh An với kết quả thành công ngoài mong đợi. Thay mặt những người làm chương trình xin một lần nữa trân trọng gửi lời tri ân đến tất cả anh chị em đã đồng hành cùng chúng tôi Nhóm BS Lớp sĩ quan dự bị Quân y khoá 5 - Anh em Chef Thiện Chiến - Bọ Thủ đô, các bạn tình nguyện viên, nhóm bác sĩ HH , Phòng khám 178 Thái Hà, nhóm DS Hà Đông và rất nhiều bạn bè mai tan không thể kể hết ở đây được. NTCM luôn tự hào luôn được ACE các bạn tin yêu và đồng hành trong mọi hoạt động thiện nguyện. MMai Tanxin thông báo thu chi hoạt động như sau:
- Tổng thu : 61.660 K
- Tổng chi: 47.430 K
Dư 14.230 K
Số tiền dư được chuyển vào thủ quỹ của diễn đàn để thực hiện các hoạt động thiện nguyện khác
Bên cạnh đó nhóm cũng nhận được rất nhiều hỗ trợ bằng hiện vật và thuốc của các đơn vị: Phòng khám Đình Cự - Nam Định, công ty Dược phẩm Gia Minh ... và một số cá nhân dược sĩ, bác sĩ mang thuốc theo.
Xin một lần nữa được gửi lời tri ân đến toàn thể ACE và các bạn
Mong chúng ta luôn được đồng hành trên con đường thiện nguyện
Trong quá trình thực hiện Chương trình nếu maitan và BTC có thiếu sót gì mong các bạn lượng thứ nha . Cũng mong các bạn luôn tiếp thêm nguồn nămg lượng cho những chặng đường tiếp theo của nhóm

Than ai
https://drive.google.com/drive/folders/1aO-eQaFCbQqcOeV2TzvpSNLrwMPk9cJU?fbclid=IwAR2nMyHAu8KBA5xzjz3KRyfp6aAQ7oDJtxcdaYvGSGQEO-b2dMr9cffFAxo
Maitan
« Sửa lần cuối: 02-11-2022 06:30:58 gửi bởi maitan97 »

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg, minhsơn97