Tin chung

Tra soát thu chi công khai:
Quỹ chính 1501 MBBank Hoàng Thị Quỳnh Trang:

https://thiennguyen.app/user/ntcm2007
Quỹ xe Nhân Ái 1575 MBBank Đoàn Thị Khánh Ly:
https://thiennguyen.app/user/nguoitoicuumang
Cập Nhật chi tiết cùng Cơm, Cháo, chương trình khác …. Tại
ĐÂY

Tin chung

Tra soát thu chi công khai:
Quỹ chính 1501 MBBank Hoàng Thị Quỳnh Trang:

https://thiennguyen.app/user/ntcm2007
Quỹ xe Nhân Ái 1575 MBBank Đoàn Thị Khánh Ly:
https://thiennguyen.app/user/nguoitoicuumang
Cập Nhật chi tiết cùng Cơm, Cháo, chương trình khác …. Tại
ĐÂY

Tác giả Chủ đề: Quảng Trị - Nồi cháo Từ thiện - Bệnh viên Đa khoa huyện Triệu Phong  (Đã xem 98419 lần)

Ngủ rồi trinhtienqtri

• Rất Tích Cực
  • Thích 0
Hôm này là ngày đầu tiên mình đến với nồi cháo, mình cảm thấy rất hạnh phúc vì làm được một điều tốt và rất ấm cúng vì có các bạn.
Các thành viên thực hiện nồi cháo hôm nay.
[/img]
Thiếu 1 thành viên là Đức phó nháy
[/img]
Duyên dáng bên nồi cháo là người đẹp Diệu Ái
[/img]
3 cô nàng này cũng không vừa
[/img]
2 thành viên mới toanh xa boanh
[/img]
\\\"Ngô Chương\\\" muối là nguồn năng lượng thiết yếu cho cơ thể.
[/img]
Cần cù quá
[/img]
Tàn nhưng không phế
Và một số hình ảnh về buổi nấu cháo hôm nay
[/img]
[/img]
 [/img]
[/img]
[/img]
[/img]
[/img]

Ngủ rồi dragonfly

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 11
mấy hôm nay bận quá và máy bị hư nên giờ dra  mới báo cáo chi tiêu tháng vừa rồi. đây là báo cáo chi tiết của tháng vừa rồi. dra sẽ báo cáo thu chi của nồi cháo ở topic khác (BÁO CÁO THU CHI NỒI CHÁO QUẢNG TRỊ)

Ngủ rồi sontinh456

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Theo sự phân công của BQT, sontinh456 là người quản lý tài sản của nồi cháo Quảng Trị. sontinh456 sẽ cố gắng làm hết sức mình để nồi cháo QT luôn luôn vững mạnh.
      Địa chỉ của sontinh456: Hồ Ngọc Chiến - Phòng Kinh doanh - Công ty Điện lực Quảng Trị - 126 Trần Hưng Đạo - TP Đông Hà - Tỉnh Quảng Trị.

Ngủ rồi luckystar

• Rất Tích Cực
  • Thích 1
dragonfly da viet:
các thành viên QT thống nhất như đã đề xuất từ trước là 50k/tháng. xin cả nhà cho ý kiến. Chúc cả nhà ngủ ngon
Vay la quyet dinh 50k/thang nha ca nha. mai em se gui cho gi thang dau tien

Ngủ rồi luckystar

• Rất Tích Cực
  • Thích 1
Da. Em da nhan duoc 5M tu thu quy rui ah. Noi chao QT cam on ca nha nhiu nhiu ah

Ngủ rồi penguin

Quỹ đã chuyển 5.000.000VND vào tài khoản Luckystar. Em kiểm tra tài khoản và xác nhận trên diễn đàn nhé.
Thân.

Ngủ rồi dragonfly

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 11
pquyen đã viết:
Trích dẫn
[

Về điện nước, các bạn trực tiếp sử dụng nên biết tương đối khối lượng. Do đó các bạn cứ đề xuất.

Thân.

các thành viên QT thống nhất như đã đề xuất từ trước là 50k/tháng. xin cả nhà cho ý kiến. Chúc cả nhà ngủ ngon

Ngủ rồi pquyen

luckystar đã viết:
Trích dẫn
dragonfly đã viết:
Trích dẫn

dra và cả nhóm đã hỏi ý kiến dì Ái nhưng dì nói cả nhóm đưa bao nhiêu cũng được, nên mong cả nhà mình sớm cho ý kiến để dra tổng kết tiền tháng 7, báo cáo thu chi NC cho cả nhà được rõ.

dra  xin lỗi suốt thời gian qua bận quá không cập nhật chi tiêu cho cả nhà rõ.

Đúng đó mong cả nhà sớm cho ý kiến để dragonfly sớm thống kê chi tiêu tháng 7 lên cả nhà được rõ. vì theo thống kê của dra và luckystar hiện tại quỹ của DD chuyển cho nồi cháo Qt sau khi chi tiêu cơ sở vật chất và 5 tuần wa sắp hết rùi.
báo động không đủ chi tiêu cho tuần thứ 6 rùi.hichic

Pen đang kiêm thủ quĩ cho NC QT, em chuyển 5.000.000 từ quĩ NC QT cho bạn  luckystar (người giữ tiền sử dụng cho NC)
tên tài khoản: Nguyễn Thị Diệu Ái
STK: 0161000877605 - Vietcombank Huế
Kế toán: Dragonfly NC QT nhé!

Các bạn sớm thống kê chi tiêu NC để cả nhà biết và Tổ Điều phối kịp thời điều chuyển quĩ.

Về điện nước, các bạn trực tiếp sử dụng nên biết tương đối khối lượng. Do đó các bạn cứ đề xuất.

Thân.

Ngủ rồi luckystar

• Rất Tích Cực
  • Thích 1
dragonfly đã viết:
Trích dẫn

dra và cả nhóm đã hỏi ý kiến dì Ái nhưng dì nói cả nhóm đưa bao nhiêu cũng được, nên mong cả nhà mình sớm cho ý kiến để dra tổng kết tiền tháng 7, báo cáo thu chi NC cho cả nhà được rõ.

Đúng đó mong cả nhà sớm cho ý kiến để dragonfly sớm thống kê chi tiêu tháng 7 lên cả nhà được rõ. vì theo thống kê của dra và luckystar hiện tại quỹ của DD chuyển cho nồi cháo Qt sau khi chi tiêu cơ sở vật chất và 5 tuần wa sắp hết rùi.
báo động không đủ chi tiêu cho tuần thứ 6 rùi.hichic

Ngủ rồi dragonfly

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 11
pquyen đã viết:
Trích dẫn
dragonfly đã viết:
Trích dẫn
cả nhà ơi!
các thành viên QT xin đề xuất ý kiến sau: Một tháng mình trích 50k đưa cho Dì của Ái (địa điểm nấu cháo) để chi trả điện nước hàng tháng.
 mong cả nhà cho ý kiến

Chi phí điện nước cũng nằm trong chi phí cho NC vì vậy chi phí này hoàn toàn đúng.

Các bạn bàn với chủ nhà để xác định chi phí trên sao cho hợp lý.

Chúc các bạn thành công.

Thân.

Ngủ rồi trinhtienqtri

• Rất Tích Cực
  • Thích 0
Chào các anh chị em!
Mình được biết nguoitoicuumang.com qua một người bạn và cũng là thành viên nồi cháu tại bệnh viện Triệu Phong. Tuy nình chưa biết gì nhiều về công việc này nhưng mình cũng muốn góp chút gì đó cùng các bạn. Mình sẽ cố gắng để đến với các bạn trong kỳ tới.

Ngủ rồi Lason

Lason rất tiếc vì lỡ hẹn với NCQT .Hẹn QT đợt sau nhé .Chúc các bạn thành công tốt đẹp trong mọi lĩnh vực ....

Ngủ rồi giangcoinamtruoc

• Tồn tại hay không tồn tại!
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 0
Anh đồng ý với ý kiến của dragonfly!các bạn ở nồi cháo hoạt động mạnh hơn nữa nhé  không chỉ là ở chương trình nấu cháo mà còn rất nhiều hoạt động khác của DD.(chuyện ni thì dragonfly và luckystar nắm rõ lắm hí!)cố gắng làm sao để \\\"lan tỏa lòng nhân ái\\\"ra khắp Qtri!mong gặp lại một ngày gần nhất!thân ái  :)

Ngủ rồi dragonfly

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 11
các thành viên QT rất vui vì được a theanh,bac 6x và a fullmoon ghé thăm và động viên dù ở rất là xa. làm cho tinh thần nồi cháo Qt đã hăng lại càng hăng thêm. a em QT sẽ vững tay chèo bên nhau tiếp nhận ngọn lửa từ NTCM tạo nên những nồi cháo thật thơm thật ngon hàng tuần. và dragonfly tin chắc rằng với lực lượng hùng hậu như vậy chắc chăn QT sẽ làm được nhiều hơn nữa ko chỉ là nồi cháo từ thiện.

Ngủ rồi Theanh

Chào cả nhà!
Tuần rồi anh Banbe6x, Fullmoon và tôi đã ghé thăm nồi cháo của NTCM tại Triệu Phong, Quảng Trị.

Tuy không đúng vào ngày phát cháo nhưng vẫn cảm nhận được hơi ấm của nồi cháo nơi đây.

Bác chủ nhà rất vui vẻ và nhiệt tình ủng hộ NTCM. Bệnh viện và người dân ở đây cũng rất vui trước hành động thiết thực của các bạn thành viên Quảng Trị.

Dù cập rập và xa xôi nhưng một số bạn ở Đông Hà cũng nhiệt tình tham gia buổi gặp mặt. Với sự nhiệt tình, thân ái và cách thực hiện khoa học như hiện nay của các bạn ở Quảng Trị, NTCM hoàn tòan tin tưởng rằng nồi cháo sẽ ngày một phát triển hơn. Cảm ơn các bạn ở Quảng Trị đã chung tay để đưa NTCM ngày một \\\"phủ sóng\\\" sâu rộng hơn! Mong rằng ngày càng có nhiều hoạt động khác của NTCM tại mảnh đất nghèo khó này. Chúc các bạn sức khỏe và hạnh phúc!

Trước mắt, BQT thống nhất nhân sự cho nồi cháo QT như sau:
-Thủ qũy: Penguin
-Kế toán - Thống kê: dragonfly (Chịu trách nhiệm sao lưu và cập nhật thu chi lên DD.)
-Nhận tiền từ thủ quỹ và phụ trách khâu đi chợ: Luckystar (Diệu Ái).
-Quản lý tài sản chung của NTCM tại nồi cháo Triệu Phong: Sontinh456

@Lathuvang: Anh em đã trao tạp dề chị gửi cho nồi cháo Quảng Trị. Tạp dề chị may rất đẹp. Cảm ơn chị nhiều!

@Fullmoon & Banbe6x: Nhờ các bác bổ sung thêm thông tin và hình ảnh nhé. Cảm ơn!