Tác giả Chủ đề: Quảng Trị - Nồi cháo Từ thiện - Bệnh viên Đa khoa huyện Triệu Phong  (Đã xem 100072 lần)

Ngủ rồi luckystar

• Rất Tích Cực
  • Thích 1
Hom wa DTH QT co goi dien cho e. NHung e ko biet y kien cua ca nha minh nen e da tu choi roi. De e lien lac lac lai da nha! E hua e va cac ban se thuc hien tot hinh anh cua DD minh

Ngủ rồi penguin

giangcoinamtruoc đã viết:
Trích dẫn
Như đã đăng ký cái nồi nâu cháo cho nhóm nấu cháo Quãng  Trị!thứ 2 ngày 22 tháng 8 năm 2011.giangcoi chuyển số tiền là: 500 000 đ (gía trị của nồi)Thành thật xin lỗi tất cả mọi người nhé!Mong tất cả mạnh khỏe và gặp nhau vào một ngày gần nhất ở đầu cầu Quãng Bình.
Gửi anh Pen: anh xác nhận giùm em!

Quỹ đã nhận được tiền bạn chuyển.
Thân.

Ngủ rồi dragonfly

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 11
ThaiDzuy đã viết:
Trích dẫn
Chào các bạn Nồi cháo Quảng trị,

Hộp thư NTCM có nhận được kịch bản Truyền hình Trực tiếp \\\"Tiếp sức đến trường\\\" do Đài PTTH Quảng Trị phối hợp với Hội khuyến học Quảng Trị tổ chức vào Tối thứ 2 (29/8) từ 20.00 - 21.30.

Trong chương trình sẽ có phóng sự ngắn về Diệu Ái, Nồi cháo NTCM Quảng Trị và phỏng vấn Diệu Ái.

Không biết Đài Quảng Trị đã liên lạc với các bạn để thực hiện phóng sự và trao đổi kịch bản chưa?

Mong các bạn lưu ý thống nhất trong việc sử dụng hình ảnh và tôn chỉ của NTCM nhé.

- Nồi cháo Từ thiện Quảng trị là một trong các hoạt động thường xuyên của NTCM được thực hiện bởi nhóm thành viên Quảng Trị với sự hỗ trợ của toàn thể thành viên Ngôi nhà chung NTCM.

- Hoạt động này nhằm chia sẻ một phần khó khăn cho người nghèo khi nằm viện. Ngoài ra, thông qua hoạt động từ thiện này, các bạn trẻ hiểu thêm được về lòng nhân ái để có thể giúp đỡ người khác trong khả năng của mỗi người.

- Trong quá trình quay phóng sự, các bạn tuyệt đối tuân thủ quy định về an toàn vệ sinh thực phẩm, an toàn lao động và có thái độ đúng mực như những gì hàng tuần các bạn vẫn thực hiện tốt.

Chúc các bạn thành công.

Thân,

hiện tại thì em và các bạn vẫn chưa nhận được thông tin gì từ Đài truyền hình a ah. Nhưng e xin hứa sẽ cùng các bạn làm tốt để hình ảnh của diễn đàn mình được lan rộng, để tấm lòng nhân ái của cả nhà mình đến được với mọi người.
thân

Ngủ rồi ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
Chào các bạn Nồi cháo Quảng trị,

Hộp thư NTCM có nhận được kịch bản Truyền hình Trực tiếp \\\"Tiếp sức đến trường\\\" do Đài PTTH Quảng Trị phối hợp với Hội khuyến học Quảng Trị tổ chức vào Tối thứ 2 (29/8) từ 20.00 - 21.30.

Trong chương trình sẽ có phóng sự ngắn về Diệu Ái, Nồi cháo NTCM Quảng Trị và phỏng vấn Diệu Ái.

Không biết Đài Quảng Trị đã liên lạc với các bạn để thực hiện phóng sự và trao đổi kịch bản chưa?

Mong các bạn lưu ý thống nhất trong việc sử dụng hình ảnh và tôn chỉ của NTCM nhé.

- Nồi cháo Từ thiện Quảng trị là một trong các hoạt động thường xuyên của NTCM được thực hiện bởi nhóm thành viên Quảng Trị với sự hỗ trợ của toàn thể thành viên Ngôi nhà chung NTCM.

- Hoạt động này nhằm chia sẻ một phần khó khăn cho người nghèo khi nằm viện. Ngoài ra, thông qua hoạt động từ thiện này, các bạn trẻ hiểu thêm được về lòng nhân ái để có thể giúp đỡ người khác trong khả năng của mỗi người.

- Trong quá trình quay phóng sự, các bạn tuyệt đối tuân thủ quy định về an toàn vệ sinh thực phẩm, an toàn lao động và có thái độ đúng mực như những gì hàng tuần các bạn vẫn thực hiện tốt.

Chúc các bạn thành công.

Thân,

Từ đây người biết thương người...

Ngủ rồi luckystar

• Rất Tích Cực
  • Thích 1
Ah. Ngày 21.08.2011. Hai anh Nhân và Hải có ủng hộ cho nồi cháo QT 500k. Em đã nhận số tiền đó và sẽ chuyễn vào tk of anh pen

Ngủ rồi luckystar

• Rất Tích Cực
  • Thích 1
Bắt đền anh giang vì cái tội chậm trễ. Mà lần này tha đó nha. Thank a nhiu2 :P  :cheer:

Ngủ rồi giangcoinamtruoc

• Tồn tại hay không tồn tại!
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 0
Như đã đăng ký cái nồi nâu cháo cho nhóm nấu cháo Quãng  Trị!thứ 2 ngày 22 tháng 8 năm 2011.giangcoi chuyển số tiền là: 500 000 đ (gía trị của nồi)Thành thật xin lỗi tất cả mọi người nhé!Mong tất cả mạnh khỏe và gặp nhau vào một ngày gần nhất ở đầu cầu Quãng Bình.
Gửi anh Pen: anh xác nhận giùm em!

Ngủ rồi luckystar

• Rất Tích Cực
  • Thích 1
Thơ of a tiến hay thật đó.Đọc mà xúc động nghẹn ngào.hic

Ngủ rồi ^_^

lên Forum mà còn châm chọc bạn là không được đâu nha, đi rồi thì cho bạn yên ổn ở đây đi không thì đừng hòng về được quê nhà nha em.

Ngủ rồi conmaitimnhau_2525

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
quảng trị ơi cố lên nhé. Chúc nồi cháo quảng trị vững mạnh và tinh thần đoàn kết là trên hết.

Ngủ rồi dragonfly

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 11
roa456 đã viết:
Trích dẫn
Chào cả nhà! mình rất vui vì thấy hội mình càng ngày càng đông thành viên. Mình mong mọi người trong hội hảy sống chân thành, đoàn kết với nhau để xây dựng hội mình ngày càng vững mạng. Cám ơn anh Tiển đã đăng ảnh các thành viên lên DD để mình hàng ngày được thấy các thành viên như vậy mình đở nhớ mọi người hơn.Ah! hội mình hảy thống nhất với nhau để triển khai chương trình \\\" áo ấm mùa đông cho người nghèo\\\" nhé. mình nghỉ địa điểm để mình phát áo ấm thì từ từ thống nhất củng được nhưng bắt đầu từ bây giờ mọi người hảy triển khai quyên góp thật nhiều áo quần ấm đi, chỉ còn chưa đầy 2 tháng nửa là đến mùa đông rồi.Mọi người hảy cố gắng lên nhé.
- Ah! Hiền ơi. trường hợp của chị DINH ở Quảng Bình bị chất độc màu da cam thế nào rồi em? anh Thắng QB đã đưa lên chưa? em đã đưa lên chưa? anh thấy trường hợp này rất khó khăn em hay đưa lên càng sơm càng tốt nhé.
-
              MỘT NGÀY XA QUÊ VẠN NGÀY NHỚ
           NHỚ ĐẾN VỢ TÔI BỐN MẮT CƯỜI ( THAO )
              NHỚ CÔ EM GÁI CƯỜI THẬT XINH ( ÁI)
           NHỚ BÁT MÌ TÔM NHỮNG LÚC ĐÓI ( NHUNG MÌ TÔM )
              NHỚ TAY BẰM THỊT NGƯỜI ỦY MỊ ( HÓA )
           NHỚ CÔ KẾ TOÁN CHĂM ĐI CHỢ ( HIỀN )
              NHỚ ANH LÁI XE VƯỢT NÚI ĐỒI ( CHƯƠNG )
           NHỚ NGƯỜI CON GÁI TÔI THƯỜNG CHỞ ( NGA NHỎ )
              NHỚ GỌT CỦ THƯỜNG ĐỨT TAY ( TRANG )
           NHỚ ĐẾN NGÔI SHOP HÀNG KÌ LẠ ( KHÉN - NGỌC )
              NHỚ ĐẾN THẰNG EM LÀM CA SỈ ( CU ĐỨC )
           NHỚ NGƯỜI CON GÁI THƯỜNG ĐẾN MUỘN ( NGA LỚN )
              NHỚ CÁI CỐI XAY...NHỚ RAU XANH
           NHỚ CÁI NÔI TO BÁT CHÁO THƠM
              NHỚ ÔI BỆNH VIỆN CHÚNG TA ĐẾN
           NGƯỜI THÌ MÚC CHÁO NGƯỜI HÀNH ỚT
              NHỚ ÔI...LÀ NHỚ MỌI NGƯỜI ƠI

@a roa: a roa ơi ở DĐ mình đang lên kế hoạch cho chương trình \\\"áo ấm cho trẻ em miền núi\\\" ở Avao đó a. Nên mình sẽ chung tay cho xong chương trình nè đã.
E đưa bài xác minh lên rồi. anh vô hoàn cảnh chờ xác minh mà đọc.
thơ con cóc của a Tiến hay thiệt đó làm e đọc câu nào cóc bay ra vèo vèo, em bắt mãi ko hết,hjhj.cảm ơn a.
Tình hình a thế nào rùi??? Đáp bến vào với nồi cháo Ha Nội chưa?
Chúc a sức khỏe va thành công, nồi cháo QT luôn nhớ a.

Ngủ rồi roa456

Ah mọi người ơi! mình có ý kiến thế này nhé. mọi người hảy cập nhập trích ngang lý lịch của mổi thanh viên để cả nhà ta đều biết và hiểu nhau được nhiều hơn được không mọi người.Biết đâu trong nhà minh sau này sẻ ghép được 1 đôi dép hoàn hoản thi sao hihihi. mình xin khai đầu tiên nhé
 Tên thật : Phạm Đình Tiến
Bí danh : Tiến đẻ ( Hihi do lúc học phổ thông khi đi chơi củng đến muộn vì tham ngủ đên bạn bè mới gọi như vậy ( *_* )
 Tên thân mật: Roa
Ngày sinh : 09/07/1984
Nghề nghiệp : kỹ thuật xây dựng
Sở thích và tính tình: thích tham gia các hoạt động xã hội, thích có nhiều bạn bè, chân thành và thích trêu chọc người khác ( nhất là HÓA hihi )
ních Yahho : nhoem92
Hoàn cảnh hiện tại : cô đơn đang trên đường đi kiếm tìm xem tình yêu là gì...?
Mong mọi ngươi hảy ủng hộ ý kiến của mình và sớm khai báo nhé hêhhehe

Ngủ rồi roa456

Chào cả nhà! mình rất vui vì thấy hội mình càng ngày càng đông thành viên. Mình mong mọi người trong hội hảy sống chân thành, đoàn kết với nhau để xây dựng hội mình ngày càng vững mạng. Cám ơn anh Tiển đã đăng ảnh các thành viên lên DD để mình hàng ngày được thấy các thành viên như vậy mình đở nhớ mọi người hơn.Ah! hội mình hảy thống nhất với nhau để triển khai chương trình \\\" áo ấm mùa đông cho người nghèo\\\" nhé. mình nghỉ địa điểm để mình phát áo ấm thì từ từ thống nhất củng được nhưng bắt đầu từ bây giờ mọi người hảy triển khai quyên góp thật nhiều áo quần ấm đi, chỉ còn chưa đầy 2 tháng nửa là đến mùa đông rồi.Mọi người hảy cố gắng lên nhé.
- Ah! Hiền ơi. trường hợp của chị DINH ở Quảng Bình bị chất độc màu da cam thế nào rồi em? anh Thắng QB đã đưa lên chưa? em đã đưa lên chưa? anh thấy trường hợp này rất khó khăn em hay đưa lên càng sơm càng tốt nhé.
- Thao ơi! chồng buồn lắm nghe, chồng mới vắng mặt có mấy ngày mà vợ đã kiếm trai khác thay thế rùi sao...hic...hic \\\" Bằng chứng là ảnh chụp vợ và tiển mặc áo cặp đồng màu xanh hi vọng đó\\\" chán vợ anh quá đi hihihihihihihi
 Thân chào cả nhà..!

MỘT NGÀY XA QUÊ VẠN NGÀY NHỚ
           NHỚ ĐẾN VỢ TÔI BỐN MẮT CƯỜI ( THAO )
              NHỚ CÔ EM GÁI CƯỜI THẬT XINH ( ÁI)
           NHỚ BÁT MÌ TÔM NHỮNG LÚC ĐÓI ( NHUNG MÌ TÔM )
              NHỚ TAY BẰM THỊT NGƯỜI ỦY MỊ ( HÓA )
           NHỚ CÔ KẾ TOÁN CHĂM ĐI CHỢ ( HIỀN )
              NHỚ ANH LÁI XE VƯỢT NÚI ĐỒI ( CHƯƠNG )
           NHỚ NGƯỜI CON GÁI TÔI THƯỜNG CHỞ ( NGA NHỎ )
              NHỚ GỌT CỦ THƯỜNG ĐỨT TAY ( TRANG )
           NHỚ ĐẾN NGÔI SHOP HÀNG KÌ LẠ ( KHÉN - NGỌC )
              NHỚ ĐẾN THẰNG EM LÀM CA SỈ ( CU ĐỨC )
           NHỚ NGƯỜI CON GÁI THƯỜNG ĐẾN MUỘN ( NGA LỚN )
              NHỚ CÁI CỐI XAY...NHỚ RAU XANH
           NHỚ CÁI NÔI TO BÁT CHÁO THƠM
              NHỚ ÔI BỆNH VIỆN CHÚNG TA ĐẾN
           NGƯỜI THÌ MÚC CHÁO NGƯỜI HÀNH ỚT
              NHỚ ÔI...LÀ NHỚ MỌI NGƯỜI ƠI
   \\\" các thành viên mới thông cảm nhé vì mình chưa tiếp xúc với mọi người nên không nhớ được gì cả..sorry \\\"
   Hi...hi...hi! mình làm thơ không đươc hay nhưng đó là tấm lòng của mình dành cho tất cả mọi người, mong cả nhà chấp nhận nhé

Ngủ rồi pcthang

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy - Cho tôi ngày nữa để yêu thương!
Cả nhà ơi, số thứ 2 được tiếp xúc với Nồi cháo từ thiện, vui thật là vui vì có mọi người nhưng hạnh phúc là nhiều hơn.
Phía trước còn nhiều việc cần phải làm, mọi người cùng nhau chung sức ắt sẽ thành công. Suy nghĩ mãi mà dược công thức như sau, haha:
Từ Thiện = Tấm lòng nhân ái + Cơ hội + May mắn + Tập thể + Không vụ lợi

Quảng Trị thân!

Ngủ rồi trinhtienqtri

• Rất Tích Cực
  • Thích 0
Happy Bithday To Hoa
Chúc Hóa bước sang một tuổi mới vui vẻ, hạnh phúc, thành đạt.
Nồi cháo Quảng Trị mãi bên Hóa.